Kinh nghiệm: Có mẹ nào dùng sản phẩm giảm cân Lic chưa ạ?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi hongha3108, 4/11/2014.

1. Nguyễn nguyên như châu

Nguyễn nguyên như châu Thành viên mới

2. begau-suki

begau-suki Thành viên tập sự

mẹ nó chia sẻ kinh nghiệm nghe thích quá thì e cũng đang dùng mẹ nó ơi nhưng chắc cuối tuần cũng phải đi tập yoga này nọ để nhanh ốm nữa chứ lị hì ^_^ ôi kinh nghiệm của mẹ quý giá lắm ạ

Mẹ Phong Anh thích bài này.
  3. Mẹ Phong Anh

Mẹ Phong Anh Thành viên sắp chính thức

hihi. hôm qua e về cân thì sau 1 tháng e giảm 3kg rồi mc ạ (đấy là e vẫn chưa kiêng ăn và tập thể dục đấy nhé) :) Mc cũng chịu khó uống thuốc và tập tành đi ạ, chị e mình cùng động viên nhau nhé :)

begau-sukiozen_hoa thích.
  4. loan157

loan157 Thành viên kỳ cựu

Thấy thực phẩm chức năng này quảng cáo rầm rộ quá, chắc phải lãi lắm mới chi mạnh tay như thế. :confused:

5. halobuzi

halobuzi Thành viên tập sự

em cũng đang thắc mắc và muốn uống lic nè các mẹ ơi vì e thấy loại này được nhiều người biết đến lắm, ở trong nhà thuốc cũng có bán nữa nên e nghĩ tốt vì hàng chất lượng phải như vậy, chứ mấy cái loại giảm cân bán đầy trên các trang fb, e nhìn e sợ quá ạ và e cũng ko dám mua. Do e hơi tiếc tiền nên muốn các mẹ chia sẻ cho e ít kinh nghiệm về lic ạ

6. nhutuyetda1

nhutuyetda1 Thành viên chính thức

Mình dùng hết 1 hộp rồi bỏ luôn vì ko thấy hiệu quả? Chuyển sang uống chanh mật ông 2 tháng mình giảm đc 5kg này..Chẳng cần dùng thuốc đâu bạn..cứ tự nhiên lại an toàn ko hại sức khỏe..có điều bạn cần phải chăm chỉ uống hàng ngày

7. ozen_hoa

ozen_hoa Thành viên tập sự

có mẹ thì nói không hiệu quả, có mẹ thì nói có chứ là em thấy lic được chiết xuất thảo dược nên sao mà nhanh chóng giảm cân như mấy loại nhanh giảm nhưng mỡ trong cơ thể vẫn phình phường ấy, sau này lớn tuổi xíu sẽ thấy chọn giảm cân an toàn mới là lợi, mà e thấy uống giảm cân nào mà chịu kiên trì mới giảm các mẹ ơi như mình phải vận động và ăn uống phải hợp lý nữa, làm đẹp thì phải chịu khó mới đẹp bền mà không hại sức khỏe mẹ nó ơi ^_^

8. nhoclinh2009

nhoclinh2009 Thành viên mới

Nói chung em thấy là tùy tạng người đấy, có người hợp thuốc người không nữa. Với lại giảm cân mấy mẹ fai kiên trì, chứ cái này dễ nản lắm, có khi nó đang giảm rồi mà mình lại nản bỏ cuộc thì coi như xong...

9. Hiểu Phương

Hiểu Phương Thành viên tập sự

Đúng là có béo mới hiểu nỗi lòng, em sinh baby đầu thì gầy nên ko quan tâm lắm về vấn đề này. Nhưng đổi lại thằng cu lớn nhaf em béo phì, 7 tuổi hơn 50kg, lớp 2 mẹ sinh em bé, cu về ở với ông bà một tháng đc ông bà thương nên cháu lên thêm 7kg nữa ui, choáng luôn các mẹ ạ, đc mách em mua thuốc nam lá cây về cho nó uống một tháng suống đc 6kg, tháng thứ 2 suống phát 10. bây giờ con em lên lớp 3 tầm 40kg, nó nhẹ nhàng đi rất nhiều, còn mẹ nó từ khi sinh em , 5 tháng đầu người bình thường, ăn tết 2015 song tăng lên 65kg, ui gặp đầu mùa hè oi bức thật khủng khiếp. thế là mẹ lại áp dụng biện pháp của con, lấy tiếp thuốc uống cho mẹ, em uống một tháng suồng đc 10kg chắc do em mới sinh nên suống cung nhanh. bà hàng xóm thấy vậy cũng sốt sắng nhờ mua hộ, bà ấy béo khỏi bàn mông bụng ngực, ui, chỉ có mặc váy cho người ngoại cỡ, đã thế còn bị tim, nhưng là thuốc nam nên bà uống thấy rất an toàn chỉ hơi mệt, ko có tác dụng phụ gì cả, ko đi ngoài, ko kiêng ăn. Nói chung hài lòng, báo cáo hiện tại em còn 55kg, hơi béo tý nhưng nhẹ nhàng chán, mặc váy vóc bình thường, con em vừa tròn 12 tháng, nên chờ cai sữa con chắc sẽ suồng thêm tý nữa là vừa.
    Đi ra đường giờ cứ nhìn thấy người béo là em phát ngốt, nhiều khi muốn hỏi xem có muốn giảm ko để giúp nhưng lại sợ người ta nhìn mình khó hiểu, nhưng nói thật thuốc nam cho an toàn các mẹ ạ, thực phẩm chức năng với thuốc tây em cũng sợ.

10. begau-suki

begau-suki Thành viên tập sự

chúc mừng mẹ nhé em cũng mong e sẽ giảm được ký vì e cũng siêng và kiên định vừa uống giảm cân và tập tành thể dục lắm hihi chỉ có điều tuyệt giao đồ béo cũng khó, nên e chỉ ăn bớt lại :D cùng cố gắng như mẹ thôi ạ :D

Mẹ Phong Anh thích bài này.
  11. Mẹ Phong Anh

mc mà kiêng hoàn toàn đồ dầu mỡ là sẽ bị thiếu chất cũng ko tốt đâu ạ

12. mehiuhiu

mehiuhiu Thành viên nổi tiếng

em hóng với :)

13. Chuotchit89

Chuotchit89 Nhận làm giường tầng

Chủ top và các mẹ có ai dùng thấy hiệu quả ko chia sẻ cho em với. Trc khi sinh em thứ 2 em tầm 51-52kg bjo 58kg ah :(

14. havyht

havyht 0982.358.946

Em mới uống đc 2 ngày nhưng ko hiểu có phải do huyết áp thấp ko mà lúc nào e cũng thấy người nao nao mệt mệt khó chịu và e lúc nào cũng buồn ngủ :( em đọc tờ hướng dẫn ko thấy chốmg chỉ định cho người huyết áp thấp, bạn e lại dọa uống cái nè sẽ gây vô sinh nên e đang lăn tăn lắm :(

15. bn_qb_37

bn_qb_37 Thành viên tập sự

Mẹ nó cắt giúp em đc không?

16. Mẹ Phong Anh

Em cũng huyết áp thấp mà có bị nao nao như mc đâu nhỉ. Sau 2 tháng sd e vẫn ăn uống nhiệt tình, vẫn ko có time tập tành gì hết và vẫn giảm đc 5kg đấy

17. Hiếu Hải Food

Hiếu Hải Food uy tín quý hơn vàng

uống lic chỉ tổ phí tiền, cm đừng lạm dụng thuốc quá ko tốt cho gan và thận đâu

18. SuperNatural

SuperNatural Thành viên tập sự

em tìm hiểu thấy nói uống thuốc vào giảm được 2-3 kg trong 2 tháng là an toàn còn thuốc nào nhanh giảm nhanh quá là sẽ có tác dụng phụ như hoa mắt người lâng lâng đúng ko nhị?

19. leopard157

leopard157 Thành viên mới

Các mẹ muốn giảm cân nhanh thì dùng Lishou Phục Linh đi, giảm từ 4 đến 6 kg trong vòng 1 tháng. Nói chung là các loại thuốc giảm cân còn tùy vào cơ địa mỗi người nữa, có người hợp, có người không

20. me_be_lyna

me_be_lyna Tin tưởng và trở lại

Thuốc gì cũng không giảm bằng tập thể dục các mẹ ạ. Vừa đẹp vừa khỏe nữa.