Cần giúp: Em con trai bị xuất tinh sớm rất mong nhận được sự giúp đỡ chia sẻ của các chị, các anh

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi anhchangbuon01, 30/8/2015.

1. anhchangbuon01

anhchangbuon01 Thành viên tập sự

Em là con trai, năm nay 23 tuổi, em bị xuất tinh sớm mỗi lần quan hệ chỉ kéo dài từ 1 – 2 phút nên em rất tự tin, em đã đi khám ở bệnh viện Việt Đức nhưng ko thấy bác sĩ bảo nguyên nhân bệnh bị làm sao chỉ ghi mỗi bệnh lý xuất tinh sớm, kê đơn uống thuốc nhưng chả thấy tiến triển gì, các chị các anh nếu có bài thuốc chữa xuất tinh sớm hay biết cơ sở chữa xuất tinh sớm nào ở Hà Nội chữa tốt xin chia sẻ với e với, em đã tìm hiểu tìm trên mạng nhưng bạt ngàn các phương thuốc rồi các cơ sở khám chữa bệnh nhưng toàn mang tính chất PR nên em ko dám thử, lỡ may ko ổn thì hỏng đời dai. Thực sự rất mong anh chị nào biết xin giúp đỡ em với, đặc biệt chị nào có OX từng bị và đã chữa khỏi xin chia sẻ với em. Em cảm ơn các chị rất nhiều !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi anhchangbuon01
    Đang tải...

2. hoagiodatinh

hoagiodatinh Bắt đầu tích cực

Bạn thử cắt thuốc đông y ở nhà thuốc đông y Hoàng Phi Sơn xem sao, nhưng liều uống phải mấy tháng đó bạn.

3. toiyeuvietnam2015

toiyeuvietnam2015 Thành viên tập sự

bạn có ny rồi đúng ko? m chỉ lấy bạn 1tr thôi. trong 7 ngày bạn hết luôn. có gì inbox m nc. thank

ps: ko cần uống thuốc mà chỉ cần luyện tập theo đúng phương pháp m chỉ dẫn. trong 7 ngày là khỏi.

4. toiyeuvietnam2015

toiyeuvietnam2015 Thành viên tập sự

có gì lh m sớm để giải quyết giúp b nhé. khỏi m mới lấy tiền O97-443-8519. sms nhé

ruby-2010 thích bài này.
  5. yeubethu

yeubethu Vợ hai lúa

Bạn đã quan hệ nhiều lần chưa hay chỉ mới quan hệ vài lần? Nếu quan hệ nhiều rồi thì có thường xuyên quan hệ hay lâu lâu mới quan hệ? Đa số các bạn nam thường bị xuất tinh sớm ở những lần quan hệ đầu tiên, bạn mới 23 tuổi thì hãy còn trẻ, chịu khó chơi thể thao, và kiên trì tập cơ vùng đáy chậu thử xem. Đừng dùng thuốc bừa bãi nhé.

6. trinhduocvien

trinhduocvien Thành viên rất tích cực

Chứng xuất tinh sớm, yếu sinh lý(Còn gọi là Hoạt tinh).

Đàn ông muốn giao hợp được cần phải có khí của các tạng phủ dẫn đến dương vật chủ yếu là:
    Thận khí mạnh thì dương vật mới cương lên
    Can khí mạnh thì dương vật mới cứng
    Tỳ khí mạnh thì dương vật mới nở to
    Tâm khí mạnh thì dương vật mới nóng
    Phế khí mạnh thì dương vật mới dẻo dai
    Tinh cần đặc đủ lượng thì thời gian giao hợp mới kéo dài, tinh phóng ra mạnh mới làm cho phụ nữ đạt khoái cảm, kích thích rụng trứng và thụ thai.
    Do tinh loãng không đủ đặc. Mà triệu chứng là Hoạt tinh kéo dài, nên mới gây ra chứng yếu sinh lý, xuất tinh sớm, Bạn vào tham khảo Biện chứng và cách chữa chứng "hoạt tinh" tại nhà thuốc nam của Ông tôi, Hoặc liên lạc trực tiếp về email: thu_ksh@yahoo.com.vn - để Ông hướng dẫn giúp.

http://rongkinh.vn/bai-thuoc-nam-gia-truyen-chua-di-tinh-mong-tinh-hoat-tinh/

7. HoneyXinh88

HoneyXinh88 Bắt đầu tích cực

hơi nghi ngờ mục đích của người hỏi thớt này, ko biết có phải PR gì không nhưng nếu bị thật thì chủ yếu nên đi khám ở các bệnh viện lớn trước kết hợp với thể dục thể thao

8. Phan Duyệt

Phan Duyệt Thành viên tập sự

Em xin lót dép hóng vụ này. Thằng bạn em cũng bị tương tự.

9. anhchangbuon01

anhchangbuon01 Thành viên tập sự

Nếu chữa đc thì vài tháng cũng ko phải là lâu, em biết bệnh này ko chữa nhanh đc, nhưng ở đây đã có nhiều người chữa khỏi chưa chị