Hà Nội: Tranh thêu tay truyền thống làng nghề Vũ Thư, Thái bình nào mọi người

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi maibs, 28/9/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. maibs

maibs Thành viên chính thức

Nhà Bác mình ở làng nghề Minh Lãng, Huyện Vũ Thư, Thái Bình, Bác thêu tranh tay nghề cũng mấy chục năm rồi. Bác nhận thêu theo yêu cầu của khách, mọi người rất hài lòng khi nhận được tranh Bác thêu. Đảm bảo tranh thêu tay đẹp, chất lượng, đường kim mũi chỉ tinh xảo, sắc bén, tranh có hồn. Còn về giá cả thì các mẹ yên tâm, mình chỉ bán hộ Bác nên giá là giá gốc, chỉ bao gồm tiền công, tiền vải, chỉ và khung tranh nếu yêu cầu thêm. Mình đăng thử một số bức mà Bác mình thêu cho mọi người xem thử. Ai có nhu cầu thì alo đặt hàng cho mình nhé. Mình ship hàng Toàn quốc.
    Mình sinh năm 90 cho dễ xưng hô nhé, SDT mình : 0973854605

Bức tranh Tùng Hạc : biểu hiện cho sự thịnh vượng, trường thọ, có ý nghĩa rất tốt. Trong tranh gồm hình ảnh hạc tiên và cây tùng.

Trong phong thủy, bức tranh Bát mã truy phong biểu tượng cho sức mạnh, đoàn kết, thịnh vượng, phát đạt, thành công, chiến thắng. Bức tranh thích hợp để dành tặng cho những người mới làm ăn buôn bán, đang trên đường lập công danh hoặc nhân dịp khai trương.
    Bức tranh Bát mã này Bác mình có thể thêu ngược từ trái sang phải như hình. Bình thường mọi người chỉ thêu được từ phải sang trái.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maibs
    Sửa lần cuối: 28/9/2015
  2. maibs

3. maibs

Tranh thêu tay đẹp dùng để trưng bày, biếu tặng nào mọi người, em đảm bảo chất lượng, giá cả ạ.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.