Index bài viết

Thảo luận trong 'Hỏi đáp với BQT' bởi chivas93, 4/10/2015.

1. chivas93

chivas93 Thành viên tập sự

Mình là một người mới, mình có viết bài mới và đăng lên mục chuyện vợ chồng( mình làm lĩnh vực y khoa) tuy nhiên sau hơn 1 tuần bài viết vẫn không được index(2 bài). Những bài đó mình viết mới hoàn toàn và không hề copy( admin, mod có thể check thoải mái) mình internal link các bài lại với nhau nhằm index nhanh và bài viết chất lượng hơn. Mình mong admin và mod kiểm tra giúp mình để mình có thể tiếp tục cống hiến xây dựng diễn đàn và phát triển công ty mình.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chivas93
    Đang tải...

2. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Chào bạn,

Mục Chuyện vợ chồng thường đề cập đến những vấn đề riêng tư nên diễn đàn có hạn chế không cho index trên các máy tìm kiếm mà chỉ có thể tìm trên diễn đàn.

3. chivas93

Cảm ơn bạn, mình làm về các bệnh nam khoa, phụ khoa và các bệnh xã hội. Có danh mục nào đăng bài chèn link index không bạn. Mình công hiến bài viết chất lượng và tuyệt đối không spam, số lượng link về ít hơn số bài mình đăng. Thank

4. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Nếu bài viết về sức khoẻ thì bạn nên đăng vào mục Sức khoẻ gia đình. Mục chuyện vợ chồng thường nói về các chuyện nhạy cảm trong quan hệ vợ chồng, đây không phải mục ưu tiên của diễn đàn LÀM CHA MẸ, và chúng tôi cũng không ưu tiên để thu hút những người quá quan tâm chủ đề đó.

chivas93 thích bài này.
  5. chivas93

Cảm ơn bạn đã tư vấn