Đã xong Thanh lý HK PHONE RACER, chuột RAPOO 50k, USB 8G, 1G, ghế hòa phát , váy vóc các kiểu

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi keogung90, 11/10/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. keogung90

keogung90 Thành viên rất tích cực

1 số chị trên topic thanh lý chắc không lạ gì em nữa, gần đây em thường tìm mua đồ thanh lý theo phương trâm tiết kiệm, cũ người mới ta. Nhưng đồ thiếu vẫn thiếu và đồ thừa vẫn thừa. Nên em thanh lý ít đồ để lấy tiền mua mấy món khác. Mọi người ủng hộ để em lấy tinh thần soạn đồ tiếp nhé. Trong giờ hành chính các mẹ có thể xem và lấy đồ ở gần Trần Thái Tông (nhớ nhắn em mang đi nhé.). Các mẹ nhiệt tình đến lấy đồ em sẽ fix 1 chút, phụ tiền xăng xe nhé. Vì đồ gần như mới, em chỉ mặc 1-2 lần, có những cái em chỉ dựt mác đi giặt (tính em là mua gì cũng phải giặt đã) nên có khi còn áo em chưa mặc 1 lần. Đồ của em cho người dưới 1m6 nhé, 1 số đồ cho các mẹ mi nhon em có note chi tiết nhé.

1. Chuột không dây logitech M 280 –new-tặng kèm pin-200k. - đã bántrần anh bán 379k đó http://www.trananh.vn/may-tinh-linh-kien/chuot-logitech-m280-p188378c37 nên các mẹ đừng mặc cả món này nhé. Vì thấp hơn em để dùng chứ không bán, vì bán đi em cũng tiếc lắm nhưng chẳng nhẽ 2 vc dùng đến 6 con chuột.hic. Hàng này em được tặng khi tham dự hội thảo của SamSung, còn nguyên hộp các mẹ nhé, e chỉ cắm vào máy test thử xem có ngon không thôi. Các mẹ dùng đảm bảo mê luôn. Nhà em là tín đồ của chuột logitech.hehe

2. Chuột không dây logitech m235-used -100k.- đã bán Chuột này lúc nhà em mua tầm 300k, đã dùng khoảng 3 tháng nên em để giá em nó là 100k, với mức giá này các mẹ có thể mua chuột mới nhưng độ nhạy thì 1 trời 1 vực nhé, chuột logitech nhạy hơn nhiều các mẹ ạ.

3. Chuột không dây born C113-used- 70k -đã bán ngoài cùng bên phải. chuột có nút bật tắt nên không lo tốn pin, tặng kèm pin panasonic đang dùng (các mẹ có thể dùng pin thường vì pin panasonic mua cũng 25k/1 đôi đó ạ)

4. Chuột quang có dây rapoo N1162-used-50k thứ 2 từ phải qua

5. Bàn phím số usb-40k-đã bán

6. Điện thoại HK racer- used-. Điện thoại hỏng 1 số điểm cảm ứng nhưng vẫn dùng ok, muốn ngon hơn thì thay màn hình tầm 400k là đẹp nhưng nhà em có nhiều điện thoại rồi, mẹ nào nhiệt tình em fix thêm mang về sửa dùng vẫn tốt lắm. chi tiết thế nào các mẹ đến test máy nhé.

9. loa sennic sn-430i 60k-đã bán

10. Máy tính fx570-used-50k-đã bán. Màn hình có chút chấm đen do em để không dùng nhưng không ảnh hưởng đến con số và tính toán nhé.

11. tai nghe sony mdr-665mv-50k-đã bán

13. Ghế hòa phát chân quỳ VT1M-used-180k.-sold

14. Giá để dép-used-30k/1 bộ-đã bán . Em có 2 bộ, 1 bộ nhựa 3 tầng và 1 bộ nhôm 4 tầng, đã đóng gói gọn gàng chờ các mẹ mang về. Em bán 1 bộ nhé, các mẹ có thể chọn 1 trong 2, cái nào cũng được.

15. Nước hoa adidas pure game 50ml-used 1 lần-200k-đã bán. Chồng em được tặng và dùng đúng 1 lần ngày cưới, tính anh ấy giản dị nên không mấy khi dùng nước hoa mặc dù mùi rất thích. Tiếc là chồng em vứt vỏ hộp đi rồi nhưng các mẹ vẫn có thể mua thêm 1 chiếc túi xinh xinh làm quà tặng xã, gấu nhé.

16. Tinh dầu dưỡng tóc Chihtsai số 22 75ml–used 1 lần-120k-đã bán. Em được bạn tặng 1 lọ tinh dầu, chồng tặng 1 lọ nữa, nên dùng đằng nào cũng được tặng dùng thử 1 lần cho biết. Dù rất thích tinh dầu số 22 nhưng em đành ngậm ngùi để em nó ra đi và dùng lọ xã tặng.

Tinh dầu dưỡng tóc Chihtsai số 22 là sự kết hợp giữa tinh dầu joboba, tinh dầu hoa cúc La Mã cung cấp dưỡng chất tạo độ bóng mượt cho tóc, đặc biệt với thành phần hạt siêu mịn Cyclomethicone bắt sáng rực rỡ sáng bóng mọi góc độ.

17. Son lòng Micro Apo Ripe Orange -em dùng 1 lần -50k-sold. Em mua về hí hửng chuẩn bị đi tiệc thì lão chồng em bảo là màu rực rỡ quá, son lòng mà bảo đánh nhạt thôi rồi cứ chê ỏng eo rằng em k hợp kiểu đánh son lòng nên em chán.

18. Son môi LA Girl Luxury Creme Lip Color 3 in 1 màu GLC 540 hồng sen tươi-used-50k-đã bán. chụp tối không lên màu thật. Em mua màu son này vì mê nàng nàng Yoon Eun Hee trong Missing U, nhưng môi em không lên được màu xinh như nàng ý nên thôi. Son của em có 1 vết xước vì lúc chụp e nhỡ tay.hichic. Em gửi kèm ảnh lên môi cho các mẹ tham khảo nhé.

19. Váy xuông Love-Deparis size S-used 1 lần- 180k-đã bán. Váy màu đỏ nhưng trầm hơn ảnh 1 chút nhé, không quá chóe mà vẫn rất trẻ trung và nổi bật, dáng xuông mặc đi làm thoải mái và rất xinh, các mẹ cũng có thể mix thêm belt đi chơi cũng tuyệt nhé. Chất vải mịn, chắc tay, không co dãn, phù hợp với tiết trời Hà Nội vào thu. Váy hơi ngắn cho người 1m52-1m55 là vừa đẹp, ngày trước em thích em ấy cũng vì chiều dài em ấy nhưng giờ em béo hơn, kéo lên váy hơi ngắn + lão ck khó tính nữa nên đành tìm chủ mới cho em ý.

20. Váy lụa hàng thiết kế lechatstudio.com size S – used-100k-sold. Hàng lụa của lechatstudio hẳn các mẹ đã biết là chất thế nào rồi, khoảng giá đều trên 50 $. Váy này em được xã tặng, rất thích nên mặc nhiều, phần chun vai bị giãn các mẹ có thể thay chun vai 1 xíu là mặc lại xinh như công chúa. Em chuẩn bị bầu bì rồi nên không bon chen vào được nữa. Cơ mà lụa vẫn rất đẹp, mịn,mát, em gấp trong tủ nên trông vậy thôi

21. Quần tập-size S-new-sold chiếc. Em có cả 2 chiếc cạp hồng và xanh nõn chuối theo gam màu neon nhé. Với chiếc quần này, các chị trở thành hot girl phòng tập ngay lập tức. Em thích nên gọi ship luôn 1 đôi, tính về tập yoga, erobic mà mặc chật nên để luôn góc tủ. Em mua hàng vnxk, chất co dãn, dày dặn mà thoáng mát mồ hôi nên không lo bí, hàng xuất dư nên bị cắt hết tag mag em cũng chẳng nhớ là hãng gì nữa, các mẹ đừng so sánh hàng chợ nhé.

24. Áo cổ sen nơ hồng Geece-used 1, 2 lần gì đó-130k-sold. Áo này rộng rãi thoải mái các mẹ có thể mix cùng chân váy xòe, bút chì, quần âu đều xinh nhé. Em nhiều màu hường quá rồi.

26. Quần sooc đen size 26-new-100k-đã bán. Quần dày dặn, co giãn tốt, em thích quá nên dù hết size 27 vẫn cố bon chen, về nhà lão chồng già cổ hủ phán luôn câu có chồng rồi mà mặc chật ních, bó hết thế kia ak.

29. Váy kẻ đỏ dáng ôm-size S cho người 47kg trở xuống-used-80k-đã bán.

30. Váy kẻ xòe nơ cổ nhẹ nhàng size S cho người 47kg trở xuống-sold

Xem thêm các chủ đề tạo bởi keogung90
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 1/12/2016
  2. keogung90

36. Áo ren cho bạn nào mi nhon dưới 45kg-new-80k-đã bán, có lớp lót trước thôi nhé nên sẽ sexy đó ạ. Em mua từ hồi chưa chồng nhưng gấu già nhà em bảo thay ngay không xé áo.hic.

37. Bộ cối chày bằng đá nhỏ xinh + ngăn để tài liệu-đã tặng cho 1 chị nhiệt tình.:)

38. Tặng đồ-đã tặng: Em có tặng ít mỹ phẩm em ít dùng nên dùng mãi không hết, hic. Mẹ nào mua nhiều đồ em tặng nhé.

Sửa lần cuối: 1/12/2016
  3. keogung90

Em xí thêm mặt tiền để up tiếp nhé.hihi.

Sửa lần cuối: 11/10/2015
  4. thienthannho888

thienthannho888 Bắt đầu tích cực

xí đặt bạn chuột 280 giá 150k nhé mai mình qua lấy bạn ơi :), chúc bạn thanh lí nhanh gọn :)

5. mio-bimbim

mio-bimbim Thành viên chính thức

Mình muốn lấy 2 con chuột Logitech, không mặc cả nhưng cần ship đến tận nơi ở Linh Đàm. Nếu ngại nữa thì trả thêm cả phí ship. LH 0913322468.

6. keogung90

Bạn để mình hỏi ship rồi báo lại nhé, mình không đi ship được bạn ak. Mình cảm ơn nhé. :)

7. keogung90

Bạn ơi mình không để giá đó được nhé, trần anh bán 379k đó bạnak, giá thị trường dao động cũng quanh mức hơn 300k, mình để giá chưa bằng 2/3 lại tặng kèm pin nữa, bạn có thể sử dụng được luôn đó.

8. phctu

phctu Thành viên tích cực

cần ghế, chuột soos1, tai nghe 350k mình qua lấy or 400k ship đến cổ nhuế đc k bạn?

9. typn1a

typn1a Bắt đầu nổi tiếng

Mình lấy ghế và nước hoa. Bạn ship cho mình đến Ngã tư Vọng nhé. 091974. 73 năm năm. Tks

10. Bflower

Bflower Thành viên chính thức

Mn toàn chuột xịn, nhưng mà nhà e cũng đủ r. E lấy loa sennic sn-430i 60k, mn cho e xin cái cối nhé :D
    Tiện đường đi đâu thì ship cho e tới Minh Khai nhé 01674548322
    E cảm ơn!

11. Linh_Xinh_Lung_linh

Linh_Xinh_Lung_linh Bắt đầu nổi tiếng

E lấy chuột logitech đầu tiên, loa và cái đựng tài liệu. E qua lấy nên mn lấy e 250k cho tròn tiền nhé

12. Lemonhn

Lemonhn Thành viên nổi tiếng

Quan tâm đt HK của mn nhưng chỉ sợ ko dùng đc thay tư tung thì mệt lắm, mà HK đã lỗi man hình mn để giá cao thế!

13. Shop_T&A

Shop_T&A Thành viên kỳ cựu

em muốn lấy váy liền body trắng và chân váy đen kim tuyến 2 bên hông, n em thấy váy đen trong sz S mà to quá

14. keogung90

bạn ơi mình chụp gần+ chụp cùng với áo dành cho người mi nhon nên vậy đó, bạn cho mình số đo chiều cao cân nặng xem bạn mặc có vừa không, rồi bạn qua mình thử vừa thì lấy, bạn nào qua mình cũng fix 1 chút phụ tiền xăng xe nhé

15. keogung90

Hi mn, hàng công nghệ em chẳng biết để giá thế nào, mn quan tâm thì cho em xem mức giá mẹ nó mua được, nếu ok thì mn đến test máy nhé, với máy em chỉ bị lỗi màn hình thôi, đã mang qua thợ hỏi sửa nhưng sửa cũng k dùng đến nên lại thôi.hic

Sửa lần cuối: 12/10/2015
  16. CherryJimy

CherryJimy

Loa chạy tốt ko mn ơi? có bị rè ko? Mn mua lâu chưa? Mn để e loa vs giá để tài liệu 60k nhé. Hình như cái giá để tài liệu ấy mua mới 15-20k gì đó thì pải.

17. môi cong

môi cong Bắt đầu nổi tiếng

16. Tinh dầu dưỡng tóc Chihtsai số 22 75ml–used 1 lần-120k.
    cái này để cho mình 80 k nhé. Cất để dành vì có 2 lọ đang dùng. nhà 2 mẹ con cùng dùng nên ham hố. được thì hẹn mình ở Trần Thái Tông hoặc trên đường về. Mình đi từ Cầu Diễn về Nghĩa Tân

18. memoc2009

memoc2009 Thành viên rất tích cực

Tinh dầu dưỡng tóc Chihtsai số 22 75ml–used 1 lần-120k. Em được bạn tặng 1 lọ tinh dầu, chồng tặng 1 lọ nữa, nên dùng đằng nào cũng được tặng dùng thử 1 lần cho biết. Dù rất thích tinh dầu số 22 nhưng em đành ngậm ngùi để em nó ra đi và dùng lọ xã tặng.

Tinh dầu dưỡng tóc Chihtsai số 22 là sự kết hợp giữa tinh dầu joboba, tinh dầu hoa cúc La Mã cung cấp dưỡng chất tạo độ bóng mượt cho tóc, đặc biệt với thành phần hạt siêu mịn Cyclomethicone bắt sáng rực rỡ sáng bóng mọi góc độ.

cái này 85 k nhé, mình lấy

19. ha_td

ha_td Thành viên rất tích cực

chuột số 1 gửi bạn 150k làm dự phòng nhé, vì màu xanh nên cũng ko thích lắm

20. keogung90

Ok m.n.Loa chạy tốt m.n ơi.e mới dùng 1 tháng thôi.thỉnh thoảng tối về mở phim xem mà dưới tầng 1 có người già nên k tiện.giờ mình đang ở ngoài lát về m inbox địa chỉ m.n qua lấy nhé.mn muốn lấy đồ ở trần thái tông hay ở mễ trì thượng

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.