Cần giúp: Có mẹ nào đã dùng bộ sản phẩm của Pediakid chưa vậy

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi mebong1211, 13/9/2010.

1. mebong1211

mebong1211 Bắt đầu nổi tiếng

Chẳng là bé nhà mình lười ăn kinh khủng, lại hay bị ho hắng, trước đây mình có cho dùng vitamin và FD của Childlife thấy cũng ổn, nhưng cứ ngừng thuốc thì lại đâu vào đấy. Gần đây mình thấy đứa bạn được bác sĩ kê cho sản phẩm Pediakid tăng hệ thống miễn dịch và thấy quảng cáo cũng hay nên mình muốn mua thử về dùng, mình tra trên mạng thì thấy sản phẩm này có nhiều loại lắm có loại kích thích ăn uống, vitamin, nhưng cũng có nhiều thông tin là sản phẩm nhập khẩu thì ko bằng hàng xách tay do sản xuất cho nước thứ 3 sử dụng. Mình rất hoang mang muốn mua nhưng lại sợ ko tác dụng, mình mong có mẹ nào đã sử dụng qua cho mình biết kết quả với, nếu có địa chỉ mua đồ xách tay mà tin tưởng thì càng tốt. Xin cảm ơn các mẹ nhiều

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mebong1211
    Đang tải...

2. mebong1211

mebong1211 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Có mẹ nào đã dùng bộ sản phẩm của Pediakid chưa vậy

Ko có mẹ nào cho dùng ạ, mình đã mua về dùng thử rồi nhưng chưa thấy có kết quả gì cả, chán ghê lắm, chắc mình lại cho quay về dùng kiddi pharmaton cho lành vậy, bé nhà mình trộm vía dùng cái đó ăn tốt lắm nhưng dừng thì lại lười ăn nên cũng chẳng thích

3. tuankin

tuankin Thành viên rất tích cực

Ðề: Có mẹ nào đã dùng bộ sản phẩm của Pediakid chưa vậy

bé nhà mình cũng đang trong tình trạng lười ăn, nhưng mà cũng sợ nếu cho dùng thuốc bổ để kích thích ăn thì sau này vẫn phụ thuộc vào thuốc, hết thời kì uống thuốc lại lười ăn lắm, đánh dấu để hóng hớt kinh nghiệm các mẹ vậy.