Sài Gòn: Bán tinh bột nghệ nguyên chất Quảng Trị , Chè VẰNG lợi sữa sau sinh , Cao lá vằng (sẻ)

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi bill_ty, 17/8/2014.

1. bill_ty

bill_ty Thành viên chính thức

Ðề: Bán tinh bột nghệ nguyên chất Quảng Trị , Chè VẰNG lợi sữa sau sinh , Cao lá vằng (sẻ)

Một kinh nghiệm uống chè vằng lúc mình mới sinh : Bạn mua chè văng thì cây nên chọn loại chè vằng khô có nhiều cành, cong to, vì là vằng sẻ khô có cành cỏng to uống sẽ ngon và ngọt hơn nhiều so với lá vằng toàn là lá cành nhỏ. Cành to là cây vằng rừng, cây già, lớn, còn loại toàn lá không, non mà xanh mởn, khi nấu nước sẽ đắng và không ngọt bằng.Vì hồi mình sinh uống mình hỏi mẹ sao nước hôm nay đắng khó uống vậy mẹ ơi, mẹ mình nói vì cuối bao toàn lá nên uống đắng, còn hôm nào bốc trúng cành nhiều thì hôm đó uống nước rất là ngon và ngọt nhé
    Chúc các bạn mua chè vằng, chọn cho mình sản phẩm ưng ý nhất nhé !

2. bill_ty

Ðề: Dầu tràm cho bé sơ sinh

Khuyến mãi giảm giá Dầu tràm loại 1 đây , mua 2 chai giẢM 10% giá trị tiền hàng nhé, combo 300k còn 270k thôi các mẹ ủng hộ Shop nhé

3. bill_ty

Ðề: Bán tinh bột nghệ nguyên chất Quảng Trị , Chè VẰNG lợi sữa sau sinh , Cao lá vằng (sẻ)

Hiện tại Shop vẫn còn đang khuyến mãi chè vằng nhé mọi nười, mua 2 tặng 1, nếu các mẹ nào muốn uống cao thử thì bên mình sẽ tặng cho 5 miếng cao dày, uống được 2 tuần đấy nhé

4. bill_ty

Hiện tai Shop sắp hết lá, vì quê mình dang mùa dông không phơi lá khô được, mẹ nào muốn uống lá chè vằng thì nhanh chân gọi hàng nhé ! Giờ chỉ còn cao là nhiều thôi

5. bill_ty

Sau đợt nghỉ tết, chè vằng đã có mặt tại SG nè mọi người ơi, vẫn còn khuyến mãi cho chị em sau sinh nhé !

6. bill_ty

Hình ảnh mới của tinh bột nghệ , tinh bột nghệ được đóng gói 500gr, 200gr 100gr , các bạn xem và ủng hộ nhé
    - Shop bán sản phẩm cho bà mẹ sau sinh, nên khi khách hàng mua 01 ký tinh bột nghệ sẽ được tặng 0,5l mật ong rừng hoặc 01 ký chè vằng hoặc 1 chai dầu tràm loại 1 nhé !

7. bill_ty

Mua 01 ký Tinh bột nghệ được tặng 0,5l mật ong nguyên chất, đảm bảo mật ong thiệt, đẻ bung nắp kiến không bò, hay thử = cọng hành đều ok hết, để lâu không ề bị đông đường đâu nhé

8. bill_ty

Chè vằng lợi sữa sau sinh, mua 2 ký tặng thêm 1 ký, mình vẫn khuyến mãi cho chị em sau sinh nhe ! chè vằng rừng, thân to, lá nhỏ, uống ngọt hơn hẳn

9. bill_ty

Hôm bữa khách mình it sữa mua chè vằng, men rượu được tặng để đắp cho nhiều sữa, giờ sữa ề quá trời, bé bú không hết được. nge mà vui quá, các mom nào sinh xong ít sữa nhớ ghé mình mua che vằng được tăng men rượu và hướng dẫn đắp tận tình chi tiết nhé !

10. bill_ty

Khach nào không thích quà tặng men rươuh chè vằng thì chọn đèn ngủ nhé , mình khuyến mãi theo yêu cầu kahchs hàng[​IMG]

11. bill_ty

Két thúc kỳ nghỉ hè, hàng vô cùng với 2 mẹ con, đợt này vô chỉ được 1 ít chè vằng, nên các mom nào sắp sinh ít sữa thì nhanh chân đặt hàng nhé, lá vằng sẻ + tinh nghệ + bột sắn dây, mỗi thứ có 1 ít, đặc biệt chè vằng đợt này lá cành rất đẹp nhé ! Giá không thay đổi, mình vẫn khuyến mãi thêm men rượu để cho chị em mình sau sinh sữa về được lâu và dài, đồng thơi thơm sữa nữa

12. bill_ty

Update - Sau thời gian bán cao chè vằng cho các mẹ, thì một số mẹ còn muốn đặt hàng cao loại dày hơn nữa so với cao 40 miếng - Nay mình có làm thêm cao dày 30 miếng - giá là 260.000 VNĐ/1 ký nhé ! Mắc hơn 10k nhưng dể xài và dể sử dụng hơn nhiều so với cao 40 miếng hay 55 - 65 miếng, cao 65 miếng thì 220k - cao mỏng rất khó xài

13. bill_ty

.Shop Bill &TY – Shop Hữu ích cho mẹ , Khỏe cho bé- (0902.376.238 – 0903.007.470) www.shophuuich.vn - bamesausinh2014.blogspot.com
    ĐƠN GIÁ : 140.000 VNĐ /1 KÝCây lá được chế biến và đóng gói từ thông tin cây thuốc quý dùng để hỗ trợ điều trị một số bệnh về gan và tiêu độc, thân lá được thu hái từ các vùng đồi La Vang tại Quảng Trị,khỏe mạnh, đẹp da, giảm mỡ gan, giảm mỡ bụng hiệu quả bằng cây an xoa

Cây an xoa có tên khoa học là cây bụi, thân gổ , thường mọc ở nơi đất ẩm, lá thường to bằng bàn tay, có lông, hoa có màu tím , quả có hình như con sâu, nhiều lông chạm vào thì ngứa, cây thường mọc ở vùng tây nguyên và vùng biên giới campuchia,
    Theo phân tích của các nhà khoa học, An xoa là một trong những loại dược thảo quý có công dụng phòng bệnh, chữa bệnh ung thư rất hiệu quả, đặc biệt đối với những người mắc phải những chứng bệnh ung thư gan do rượu bia, viêm ban B, viêm gan C, xơ gan cổ trướng ....Cây có chứa chất Nano Curcumin rất quý , là tác nhân chính làm tiêu diệt tế bào ung thư gan, còn có tác động bảo vệ tối đa tế bào gan, phòng chống sự tích tụ mỡ trong gan, giúp tăng cường bài tiết, loại bỏ chất độc , đào thải tế bào ung thư gan ra khỏi cơ thể.
    *Cách sử dụng:
    - Cây an xoa khi mới lấy về cắt lát nhỏ đem phơi khô,nhặt quả của cây ra không nên để quả vào nấu vì quả có lông. Đem tất cả số lượng cây an xoa sao vàng lên nên nhớ sao cho kỹ một chút thì vị cuả cây khi uống sẽ ngon hơn,song mang hạ thổ trên nền đất sạch khoảng 35-40 phút cho vào bao kín để nơi thoáng khí tránh ánh nắng trực tiếp.
    - Khi dùng thuốc ta lấy khoảng 100g cây an xoa đem rửa sạch rồi đem vào nấu (đun) nước với lượng nuớc khoảng 1,5 lít nước nấu còn khoảng 2 chén (ăn cơm) với bệnh nhân uống thay nước hằng ngày cứ hết lại nấu uống, mỗi thang nấu được 2-3 lần đun khi đun cho vừa lửa không nên cho lửa to vì thuốc sẽ không ra hết. với các loại cây thuốc nam khác khi uống ta thường thấy có vị đắng và khó uống, nhưng đối với cây an xoa rất dễ uống có vị hơi ngọt và thơm ngon hơn.
    * Tác dụng :
    Cây an xoa có tác dụng rất tốt đối với bệnh nhân ung thư gan giai đoạn cuối, xơ gan cổ trướng, viêm gan B và C, giảm mỡ bụng, giãm cân hiệu quả, men gan cao, hay thậm chí những người hay đau lưng,nhức mỏi, da xanh, khớp, bệnh gút...
    * Triệu chứng:
    - Khi uống vào bụng cồn cào, sôi sung sục, như có cảm giác bụng đói, hơi khó chịu. Ba ngày đầu uống thuốc, bắt đầu đi ngoài, ban đầu phân vô cùng tanh hôi, và sệt sệt như người hay đi kiết.
    - Đi ngoài được 3 ngày như vậy, sang ngày thứ tư là bắt đầu đi phân bình thường, bắt đầu có cảm giác thèm ăn, Giấc ngủ cũng sâu và ngon hơn, da dẻ dẻ hồng hào, Đặc biệt bụng bắt đầu xẹp dần, thon gọn trở lại.Ngoài ra có người uống vô thì mụn nổi khắp mặt , sau 1 tháng mụn bay hết, da đẹp, hồng hào hẳn ra.
    Vì vậy cây an xoa bài độc gan rất tốt, nhất là đối với những người hay uống rượu, gan xấu, và những người hay ăn thịt rừng, vì thịt rừng ăn nhiều rất độc

14. bill_ty

15. bill_ty

Men rượu, chè vằng, cao chè vằng 20 miếng -35 miếng -40 miếng /1 ký , lá an xoa đã có hàng, đều là hàng mới hết nhé các mom, men rượu hàng mới vô nên còn mới, rất thơm và trắng nhé, men ngoài mình đắp để sữa về thì không chê vào đâu đợc, cầm viên men là nge mùi rượu thơm phức lun
    Hàng của shop được vô liên tục, nên shop luôn đảm bảo hàng mới, được đóng gói bao bì rất chi cẩn than, truy cập web để xem thông tin khuyến mãi và đặt hàng nhé

16. bill_ty

Có số bạn hỏi mình đắp men rượu , chườm ấm như thế nào ? Mình trả lời luôn : Các bạn khi mua chè vằng hoặc cao được mình tặng chè vằng ( chỉ tặng dưới 2 tháng thôi nha ) , thì có thể mua túi chườm chườm ấm cho men khô, còn k có thì lăn chai ước ấm nha. Còn nếu không muốn chườm thì cũng dc, nhưng hiệu quả k bằng chườm ấm, vì chườm ấm kích thích tuýen sưa bên trong. Khách mình khi mua chè vằng, làm theo cách mình phản hồi rất tốt, mẹ nào sữa cũng ề nhều và thơm, chưa kể còn có thể vắt sữa bỏ tủ lạnh trữ đông nưa đó nhé! Cách của mình hơi khó, mệt tý nhưng cố lên các mẹ nhé, có như vậy mới nuôi con băng sữa mẹ mới được lâu và dài

17. bill_ty

Mai chè vằng tiếp tục vào hàng, các mẹ ủng hộ chè vằng của mình nhé ! Vằng sẻ, ở quê Quảng Trị đem vô. Thực ra nhêều khách gọi hỏi mình chị ơi em được 01 tháng nên uống chè vằng hay uống cao, theo quan điểm của mình mình vẫn khuyến khích uống chè vằng,còn k có điều kiện mới uống cao, chứ như quê mình đó, cao bán vô số, nhưng it ai mua, có khi bạn ra Qtrị hỏi cty nào chuyên bán chè vằng , người dân còn không biết, vi ai cũng mua lá uống .Mình cũng thích bán cao lắm, vì vận chuyển nhanh, lại ít phí , 50 ký cao chưa bằng tiền phí 1 bao chè vằng, ship hàng cũng nhanh, nên khách ơi, nếu được thì uống lá, sau 3 tháng đường ruột bé ổn thì uông cao hen,

18. bill_ty

Phản hồi của khách khi sử dụng men rượu và chè vằng nè , vừa uống chè vừa dc tặng men rượu sữa ề rất nhanh và dồi dào nhé

19. bill_ty

Khách mua che vằng được tặng 10 viên men rượu đắp nhieu suẫ hoặc có thẻ lấy thêm 01 ký chè vằng

20. bill_ty