Toàn quốc: Rổ Tiện ích,Giá úp bát,Miếng rửa bát Kute và nhiều đồ xinh cho căn bếp nhà bạn

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi chi_chocolate, 2/11/2015.

1. chi_chocolate

chi_chocolate UpDaTe Hàng Mới 7ngày/lần

Hãy để khoảng thời gian sau h làm,trở về nhà ko bị mệt mỏi hay uể oải trước bữa cơm tối.Hoặc để thời gian cuối tuần đắm chìm trong gian bếp xinh của mình bằng các vật dụng nhỏ xinh này.Đảm bảo mỗi góc bếp,mỗi vật dụng hay chính những đồ nhỏ tưởng chừng như vô giác lại tạo cảm hứng nẫu nướng cho các nàng...
    Hàng tuyển chọn kĩ,chính em cũng dùng rùi mới dám share cho mọi người,Hàng độc,hiếm,lại rất hữu ích cho mỗi nhà
    Cả nhà ủng hộ em nha
    Địa chỉ : P201-C4 Nghĩa Tân-quận Cầu Giấy-HN
    Hotline: 09.345.97.668
    [​IMG] Lót nồi hình cá có đuôi và cá k đuôi mới về đây ạ,chất liệu gỗ sồi,chịu đc nhiệt độ cao ngay cả khi mới bắc nồi từ trên bếp xuống.Ko bị ẩm mốc,chịu đc nước ( ý em là lau chùi hay cọ rửa thoải mái).Kiểu dáng đơn giản mà tiện vô cùng
    Kích thước: 17,5 x 16,5 ( cm)
    Giá: 45k
    [​IMG] Sản phẩm: Rổ vo gạo hay rửa rau,hoa quả đều đc.
    Chất liệu: nhựa mềm,chịu đc nhiệt,nhựa cao su nên k dễ vỡ,ko bị xước,rửa hay cọ sạch 1 cách dễ dàng, đảm bảo dùng quăng quật vẫn như mới ạ.E đảm bảo hàng dùng tiện,bền và đẹp ko kém hàng Nhật là mấy!
    Rổ có tay cầm tiện lợi,có lỗ nhỏ,nghiêng là nước chảy ra ngoài,tiện để vo gạo,rửa rau hay rửa đỗ,những đồ nhỏ,ko lo lọt ra ngoài.
    Kích thước: 20 x 20,5 x 11 (cm)
    Có 3 màu: trắng,hồng,xanh
    Giá: 68k
    [​IMG] lót nồi hình hoa lỗ làm sáng bừng căn bếp của bạn.Chất liệu nhựa dẻo chịu đc nhiệt ngay cả khi mới bắc nồi từ trên bếp xuống!Tiện dụng lại dễ lau chùi,sạch sẽ (ko bị bẩn như dùng khăn hay giấy báo)
    Có nhiều màu để các chị tha hồ chọn!
    Giá : 52k/c
    Đường kính to = cái nồi to,các c để vô tư nha
    [​IMG] Sản phẩm tiếp theo là giá úp bát đĩa lúc vừa rửa xong.Mới rửa bát xong mà xếp gọn lên trên tủ thì nước lõng bõng chẳng mấy mà bị hỏng tủ,lại ẩm mốc sợ lắm.Sản phẩm này nhà em dùng bao lâu rùi,mua ở ngoài thì đắt,toàn tầm 250-300k.Nay em tìm đc nguồn rẻ,chất lượng tốt,mẫu mã còn đẹp hơn nhiều cái em đang dùng ở nhà Nên sự lựa chọn thông thái chính là sp này đấy ạ
    1 bộ gồm giá úp phía trên,bên dưới có khay để nước chảy xuống,có thêm rổ nhỏ cài bên cạnh để cắm đũa,thìa,dĩa.v...v...
    có 4 màu: xanh da trời,xanh cốm,trắng,hồng
    Giá : 190k
    [​IMG] miếng rửa bát kute hình hoa quả,xốp,thấm nước,tạo bọt nhiều (dù chỉ cho tí ti xà phòng),lại bền nữa ( 1 năm nhà em thay có 4 lần).
    Đặc biệt miếng rửa bát này mềm,rửa sạch nhg k hề làm xước men,sáng bóng mọi bề mặt rửa.
    có 4 hình: dâu,cam,táo xanh,lê vàng
    Giá : 35k/ miếng ( mọi ng đừng sợ đắt,thật sự là dùng thích lắm ý.nhà em đã dùng,thấy thích nên mới quảng cáo cho mnguoi cùng dùng thử.mấy tháng mới phải thay miếng rửa bát 1 lần chứ k như mấy miếng rẻ dùng vài lần là bị bẹp dí)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chi_chocolate
  2. gaibacninh

gaibacninh HÀNG KHÔNG ĐÚNG CHẤT LƯỢNG ĐỀN TIỀN 10 LẦN

Nhìn đồ của bạn xinh quá cơ. Khi nào có dịp qua khu đó sẽ ghé qua nhà bạn.

chi_chocolate thích bài này.
  3. chi_chocolate

em cảm ơn chị nhìu ạ,rất hân hạnh đc phục vụ chị!

4. chi_chocolate

hàng về nhiều mà em k có tgian up.các c xem ở fb hộ em nhé!

5. maybien09

maybien09 Thành viên tích cực

Rổ úp bát cỡ to hay bé thế mn, giá này cao quá