Kinh Nghiệm Giảm Cân Đúng Cách

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi laogiabebe, 16/11/2015.

1. Mít Mật

Mít Mật Thành viên chính thức

Đừng có nhịn ăn. he..he... hậu quả nhãn tiền nhá. Em đừng ăn kiêng quá. Ăn ít tinh bột nhưng tăng lượng đạm lên để cơ thể vẫn đảm bảo đầy đủ chất dinh dưỡng. Mẻ không ăn còn chết nữa là.

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. mẹ cục sắt

mẹ cục sắt Bắt đầu nổi tiếng

Khổ ghê, em mắc cái tật là không kiên trì nên bao nhiêu lần giảm cân chưa thành công. Hi vọng lần này, với sự mách n]ơcs của các chị, em sẽ thành công, lấy lại dáng thon gọn và giữ nó. Hi vọng là cũng không vỡ kế hoạch, thêm đứa nữa thì mọi công cuộc giảm béo đi tong á

3. Mít Mật

Giảm cân cũng đơn giản các mẹ nhỉ. Khi chưa biết đến filiform berry, mình thấy mình chả dám mơ ước thân hình thon gọn. Giờ thì có gì mà ngại đâu, nhỉ. Chỉ cần biết cách, tiết chế một chút, vận động một chút thôi mà. Nhỉ!

Sửa lần cuối: 28/1/2016
  4. haianh1101

haianh1101 Thành viên rất tích cực

Em hóng cách nào nhanh nhanh để đón Tết đây, Tết đến là cứ bị tăng cân không kiểm soát, giờ đã dư 5kg rồi, tết dư thêm 2 kg nữa thôi cũng đủ héo hết cả người ấy.
    Nếu có cách tiêu hủy được mỡ thừa hiệu quả thì em làm theo ngay, tập thể dục có vẻ ứ ăn thua, hic

5. dolien1111

dolien1111 Thành viên rất tích cực

Cơ thể béo do cả đường và mỡ dư thừa, và đường dư thừa sẽ chuyển hóa thành mỡ. Nên vẫn cần có chế độ ăn lành mạnh, giảm tinh bột và mỡ, tăng cường rau củ quả. Nếu có thể kết hợp viên uống giảm cân Filiform Berry thì sẽ cho hiệu quả tốt hơn rất nhiều cho coi.

6. freshfoodsvn

freshfoodsvn Nhà nhập khẩu cá hồi Nauy số 1 Việt Nam

uầy, mình lại chuyên tập gym vào buổi tối :S thậm chí còn ăn nhẹ chứ :S

7. emxinhtuoi8865

emxinhtuoi8865 Thành viên rất tích cực

mẹ nó thật là kiên trì, lại còn đông tây ý kết hợp cơ chứ, mình cứ quên nọ quên kia nên mỗi lần hứa giảm cân xong được vài bữa lại ăn cho sướng mồm ý. Không biết đến khi nào mới giảm về số cân mong muốn.

8. vthuhien1985

vthuhien1985 Facebook: 0915050785

hihi, vậy hiệu quả đem lại có như mong đợi không nàng? Mình trước cũng đăng ký tập gym tối nhưng giờ tranh thủ sáng hoặc chiều muộn chút đi tập, chứ tập tối e là hơi quá sức, mà về lại đói meo bụng chỉ muốn nhét no ấy chứ.

9. v.gi84

v.gi84 Thành viên rất tích cực

Việc dùng viên uống Filiform Berry giảm cân có cần đi xin chỉ định bác sỹ không nhỉ? có người thừa nhiều, có người thừa ít kg hơn, không lẽ mức uống hàng ngày giống nhau luôn hả các mom?
    Em đang nóng lòng có phương án hợp lý, tại người dễ tăng cân mà giảm cân thì vất vả quá ạ ^^

10. minkytua

minkytua Bắt đầu nổi tiếng

Đúng là nhịn ăn hay tập tành quá độ tiêu hao sức lực, giảm được cân nhưng xuống sức xuống sắc lắm chị em ạ. Cái gì em cũng trải qua để giảm cân cả rồi mà chả thấy hiệu quả đâu. Đang tìm hiểu viên uống giảm cân an toàn, tốt nhất là nghe ngóng từ những người đã trực tiếp sử dụng ý

11. voha89

voha89 Thành viên tích cực

đúng là do cơ địa, khả năng hấp thu của mỗi người, thường thì sau khi sinh là chị em mình hay tăng dễ giảm khó, cứ béo bụng, đùi và mông, cánh tay là nhiều. Nghĩ cũng chán nữa là mấy ông ấy, suốt ngày kêu vợ nhàu nhĩ, hihi

12. emxinhtuoi8865

emxinhtuoi8865 Thành viên rất tích cực

nghe mẹ nó nói mà thật nản chí với công cuộc tập luyện đổ mồ hôi, haha, chỉ có cách xài viên uống giảm cân mới đốt cháy được đúng lượng mỡ thừa cần loại bỏ, chứ không đặt hi vọng hoàn toàn vào việc tập tành hay ăn uống được rồi.

13. Hiếu Hải Food

Hiếu Hải Food uy tín quý hơn vàng

có người sinh xong lại gầy như cò hương ấy, sao mình chả đc như thế mùa đông ăn lắm ngủ nhiều lại lo mn nhỉ

14. haianh1101

haianh1101 Thành viên rất tích cực

sau khi hết liệu trình có cần uống để duy trì không? hay là cần ăn uống và tập luyện để duy trì vóc dáng thôi hả mom? mình nghe nhiều phản hồi tốt của các mẹ khi xài viên uống giảm cân này mà chưa thấy ai nói cụ thể hậu quy trình, hihi

15. voha89

voha89 Thành viên tích cực

theo dõi topic mới thấy các chị em đang tìm được tiếng nói chung cho vấn đề nan giải này rồi, hi vọng viên uống giảm cân Filiform Berry sẽ đem lại cho chị em mình vóc dáng ưng ý, em mong chờ lắm luôn ý ah

16. Hiếu Hải Food

Hiếu Hải Food uy tín quý hơn vàng

thực ra thuố giảm cân là để hỗ trợ người ta giảm cân thôi, nó sẽ tạo ra thói quen ăn ít và uống nhìu nước, nếu người nào vừa kết hợp được giữa tập luyện và ăn kiêng thì sẽ rât dễ giảm cân mn ạ, 1 khi hết thuốc mà m lại ăn uống và sinh hoạt vô tội vạ thì khó lắm, mà đa số các mom là dân văn phòng, ít hoạt động, bận việc nhà nên ko có time tập này tập nọ, có time thì tranh thủ kiếm tiền ol rùi ý, thế nên rất khó, người mẫu hoa hậu thì việc tập tành có ảnh hưởng sâu sắc đến sự nghiệp của họ nên họ mới coi việc tập luyện và ăn kiêng là công việc hằng ngày như mình ngồi văn phòng ấy, thế nên người chả đẹp mn nhỉ

17. lanchingayngo

lanchingayngo Thành viên tập sự

cách giảm cân của mình là sáng dậy thể dục đều đặn khoảng 30 phút , ăn ít cơm tăng thức ăn nhất là rau nhờ sinh hoạt điều độ sau 1 năm mình từ 65 còn có 51 cân

18. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

Trên các hộp viên uống giảm cân đều nói là: Thực phẩm chức năng, hỗ trợ mà. Bên cạnh đó, vẫn phải tập luyện và kết hợp chế độ ăn uống, sinh hoạt lành mạnh. Chứ cứ dùng viên giảm cân mà lại ý ra, chả chịu vận động, rồi ăn uống như thuồng luồng, cân chả giảm đc lại đổ tại, viên giảm cân ng ta không hiệu quả. Chả cơ quan đoàn thể nào tự nhiên đi làm ra một thứ ko có tác dụng, mất tiền quảng cáo rồi lại thu về những phản hồi xấu, mẹ nó nhỉ.

Mít Mật thích bài này.
  19. Mít Mật

Đúng là giảm cân thì vần vận động, nhưng nếu muốn giảm cân qua vận động, thì các mẹ phải vận động nặng, cường độ không kém vận động viên, sợ là dễ nản ngay từ nhưng ngày đầu tiên, hoặc là tập chưa đến độ, người thì mệt, năng lượng tiêu hao đường huyết nhiều chứ mỡ thì chưa tiêu. Xong lại ăn thật lực, vì tập thì đói, ko có chế độ ăn phù hợp, thành ra béo vẫn hoàn béo :D

20. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

Chẹp, béo đúng là vấn nạn nhỉ. Tập nặng thì ko có sức :v tập nhẹ thì càng béo :))) Ăn kiêng thì ko đủ chất, ko ăn kiêng thì cứ béo thôi :v