Kinh nghiệm: Trị Nám, Tàn Nhang Bằng Laser Revlite Có Chị Nào Nghe Chưa Ạ?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Hạnh Vũ, 6/12/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. thanhtam1

thanhtam1 Thành viên tích cực

Hy vọng Bệnh viện Bảo Sơn 2 sẽ sớm tổ chức để các chị em nhà mình có cơ hội được thăm khám, soi da và tư vấn trực tiếp từ các bác sĩ giỏi nhỉ. Em là em cũng hóng như chị nè

Đang tải...

2. tinhyeunho

tinhyeunho Thành viên tích cực

Chị ơi, tới 40 mà da mới hơi bị nám là còn mừng ý. Nếu bị ít thì nhanh chóng giải quyết sẽ sớm mịn màng trở lại chứ để lâu như em tới khi muốn chữa cũng phải mất nhiều thời gian hơn nè

3. shopten

shopten Thành viên tích cực

Rõ ràng là phải yêu bản thân thì mới yêu thương và có động lực để chăm sóc gia đình, chồng con. Mình mà cứ xấu xí, béo, già là hay tự ti, rồi tụt dốc không phanh, khéo lại khó giữ hạnh phúc gi đình ý chứ chả chơi.

4. thuan2013

thuan2013 Thành viên tích cực

Có phải nếu mẹ nào bị nám rồi thì sẽ không bị tàn nhang và ngược lại không hả các mẹ?

mechubecon3112 thích bài này.
  5. mechubecon3112

mechubecon3112 Thành viên tích cực

Không mẹ thuan2013 ơi, như mình nè, lúc mình đi soi da, má của mình bị cả nám và tàn nhang ý. Tàn nhang ít hơn nám thôi chứ còn bị cả 2, giờ có chữa cũng phải chữa cả 2 loại đó mẹ nó.

chimsedibo thích bài này.
  6. chimsedibo

chimsedibo Thành viên tích cực

Công nghệ Laser Revlite trị được cả nám và tàn nhang, như thế thì nếu mình điều trị sẽ trị luôn cả 2 chướng ngại vật đáng ghét này phải không các mẹ?

hatbi2119 thích bài này.
  7. hatbi2119

hatbi2119 Bắt đầu tích cực

Liệu trình điều trị cùng trên công nghệ này nhưng sau khi soi da và phân tích thì bác sĩ sẽ loại trị từng loại một chứ mẹ chimsedibo. Mình thấy các mẹ đi dự hội thảo về có nói là bác sĩ sẽ tư vấn cụ thể và rõ ràng từng thắc mắc của các mẹ đó

8. thanhtam1

thanhtam1 Thành viên tích cực

Chắc tùy từng mức độ nám nặng nhẹ, nông sâu theo kết quả soi da mà thời gian điều trị của từng người khác nhau đúng không ạ? Em mong nếu em tham gia chữa nám bằng công nghệ Laser Revlite thì chỉ mất 6 buổi là làn da hết nám, căng tràn sức sống, đỡ được thêm 1 ít chi phí ngoài việc được giảm 50% chi phí điều trị :)
    Hy vọng, hy vọng ...

9. cakho

cakho Mẹ Zin

Không chị ơi. Có người bị cả nám và tàn nhang đấy. Những ai bị cả 2 vấn đề này thì phải tách ra làm 2 liệu trình đó mẹ nó. Mà nghe nói, trị tàn nhang còn khó khăn hơn trị nám đó ạ. Trị tàn nhang các chị nên mua cả gói liệu trình trọn bộ cho rẻ, chứ mua theo buổi đắt lắm.

10. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

Cũng tuỳ loại nám và độ tổn thương thì số buổi rơi vào từ 4-8 buổi đấy ạ. Nhưng trung bình thì là 6 buổi thì thấy da sáng lên, hết nám, trẻ ra ý. Công nhận, thêm mấy đốm đen, da mình xấu hẳn, trông già hẳn đi các mẹ nhỉ.

11. mẹ cục sắt

mẹ cục sắt Bắt đầu nổi tiếng

CHẹp, em chưa đến 30 mà nám tưng bừng đây ạ. Sao mà buồn thế. Có chị cùng phòng em, u40 rồi, vừa đi trị nám về xong, nhìn trẻ ra đến gần 10 tuổi ý ạ. Nhìn chị ý và em bây giờ, giống cùng một tuổi quá. Em trông còn già hơn chị ý. Bắn laser xong, da sáng, căng mịn, trắng hồng ra thấy rõ các chị ạ

12. mshoa123

mshoa123 Bắt đầu tích cực

Hiện tại, nếu cứ đến Bảo Sơn là đc soi da, tư vấn miễn phí đấy mẹ nó ạ. Còn có chương trình khuyến mại giảm giá đến 50% giá dịch vụ nữa nhé các mẹ. Đang trong thời gian họ chạy chương trình, tranh thủ đến làm đẹp các mẹ ạ.

13. dobinhkts

dobinhkts Thành viên mới

mình nghĩ trước hết nên dùng các cách trị nám tự nhiên, nếu không thấy hiệu quả mới nên nghĩ đến phương án kia. vì thực tế mình thấy nhiều người dùng và cũng giảm đáng kể!

14. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

Mình dùng các kiểu từ thiên nhiên như sữa ong chúa, mật ong cám gạo... uống cả collagen và bôi nhưng không xi nhê bạn ạ. Nên đang nghĩ đi bắn laser rivlite vì được biết, đây là phương pháp tiên tiến và an toàn nhất hiện nay dùng cho trị nám. Máy móc và sp đều từ Mỹ. Đúng là ko gì bằng tự nhiên nhỉ. Nhưng mà nếu an toàn thì mình thấy cũng nên dùng công nghệ cao cho nhanh sau đó dưỡng da bằng các phương pháp thiên nhiên

15. giot_nag_ben_them

giot_nag_ben_them Thành viên tích cực

Có vẻ nan giải mẹ nó nhỉ. Không biết là, nếu trị cả 2 thì có thể làm song song không? Hay là phải hết tàn nhang xong đến trị nám và ngược lại hả mẹ nó? Như thế thì liệu trình cũng dài nhỉ. có kịp đón tết không?

16. hoatuyet109

hoatuyet109 VCB 0611000186782

Hóa ra mình cũng gà mờ quá, nghe cứ như vịt nghe sấm, nhưng thấy mẹ nó bảo vừa trị nám mà còn làm trẻ hóa da rồi se nhỏ lỗ chân lông, trắng sáng sau điều trị mà sướng muốn đi làm ngay ấy. Không biết làm cái này có đau, có kỳ công lắm không nhỉ? Mà mẹ nó có bị nám nhiều không?

17. emxinhtuoi8865

emxinhtuoi8865 Thành viên rất tích cực

Nghe hấp dẫn quá các chị nhỉ, e chưa bị nám nhưng tàn nang có nhiều lắm, sau này không biết có phát triển nám không nữa. Hồi mang bầu, sạm hết da lại tưởng nám, nhưng đẻ xong thì hết, làm em mất ăn mất ngủ suốt, huhu, giờ e trị ngay tàn nhang hay sau này chờ lên nám trị luôn nhỉ?

18. v.gi84

v.gi84 Thành viên rất tích cực

chị nói chuẩn rồi, chị em mình sinh xong kém sắc lắm, muốn giữ gìn cho chính mình luôn tự tin vui tươi là chính, rồi chồng con cũng hãnh diện hơn khi đi với vợ ưa nhìn chứ chị nhỉ. Đầu tư cho nhan sắc là chị em hào hứng hơn cả đi shoping ấy

19. minkytua

minkytua Bắt đầu nổi tiếng

ooh, mỗi liệu trình trị một loại hả nàng, không trị cả 2 cùng lúc được à? mình nghĩ trị cả 2 được luôn thì tốt nhỉ, mức kinh phí tăng lên nhưng hiệu quả thu được mỹ mãn, hehe.
    Mà tàn nhang có giảm đi khi mình có tuổi hơn không nhỉ?

20. haianh1101

haianh1101 Thành viên rất tích cực

em cũng nghĩ vậy, cái gì cũng phải gìn giữ đặc biệt là làn da rất dễ tổn thương, bây giờ ra ngoài là em che chắn ác lắm, kem chống nắng phải bôi đầy đủ hoặc xài phấn trang điểm có chỉ số chống nắng cao đó chị.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.