Kinh nghiệm: Trị Nám, Tàn Nhang Bằng Laser Revlite Có Chị Nào Nghe Chưa Ạ?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Hạnh Vũ, 6/12/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

Cuối tuần này em qua khoa thẩm mỹ bệnh viện Bảo Sơn test thử soi da. Có chệ nào đi cùng em không ạ? nói chung, em quyết rồi ạ, trị nám laser rivlite làm đẹp đón tết đây ạ. Lên tinh thần đón tết thôi các mẹ ạ.

Đang tải...

2. giot_nag_ben_them

giot_nag_ben_them Thành viên tích cực

Cuối tuần có mẹ nào đi tham khảo trị nám không các mẹ? Đợt này đang ít nắng, mình tranh thủ đi trị nám là phù hợp lắm các mẹ. Mùa hè nóng bức, ánh nắng nhiều, ảnh hưởng đến da nhiều lắm ý. Mình thấy trị nám mùa đông rất thích hợp luôn nhá

3. hoanghuy321

hoanghuy321 Thành viên tập sự

Bạn nên ích thức khuya, nên sử dụng nhiều nghệ ! không đi ra nắng nhiều nữa nhé ! chủ yếu là do bạn sử dụng không đúng cách thôi !

4. Hạnh Vũ

Hạnh Vũ Thành viên chính thức

Các mẹ ạ. Mình đã thực hiện liệu trình trị nám ở Bệnh Viện Bảo Sơn rồi đấy. Đã thực hiện đc buổi đầu tiên bằng laser revlite. Mới có 1 lần thôi mà hôm nay về quê có giỗ, mấy chị đã hỏi mình dạo này làm gì mà xinh thế? Trông da đẹp lên hơn so với lần trước về. Thấy sung sướng trong lòng nhưng vấn chưa dám thổ lộ là đi trị nám đâu. Để thêm vài buổi nữa, xinh hẳn sẽ công khai. he..he... Được tặng 50% phí dịch vụ ạ

5. cakho

cakho Mẹ Zin

Em đang bị nhốt ở nahf với con, con ốm, mẹ ốm. Hic..hic... chán thế. Chị em mình già đi nhanh chóng cũng chẳng qua là vì mấy lần con ốm ấy nhỉ :D

6. Mít Mật

Mít Mật Thành viên chính thức

2 bí kíp cho các mẹ khi trị nám nhé

Thứ nhất, chọn công nghệ laser tân tiến. Nói đến laser, trước đây, nhiều người không tránh khỏi cảm giác sợ sệt vì tính chất “đốt cháy” của nó, kéo theo nguy cơ dễ bị tổn thương da (như nóng, bỏng) và dễ để lại tác dụng phụ (sẹo, thâm da...). Nhưng hiện nay, Mỹ đã phát minh thành công loại Laser Revlite là thế hệ laser mới và tân tiến. Công nghệ laser này hoạt động theo nguyên lý chỉ tác động vào vùng da bị nám, còn các vùng da khác hoàn toàn không chịu bất kỳ sự tác động nào, do đó không gây bất cứ tổn thương nào cho da.

Laser Revlite ứng dụng công nghệ quang âm, không phát nhiệt trên bề mặt da, nên không gây tổn thương cho da. Khi tia laser xuyên qua da và chạm tới vùng melanin bất thường, nhiệt mới được phát ra và tạo độ rung mạnh để làm vỡ kết cấu của các đốm sắc tố thành những hạt nhỏ li ti, từ đó dễ dàng đào thải ra ngoài theo con đường bài tiết tự nhiên.

Thứ hai, chọn hãng sản xuất laser uy tín. Khi công nghệ Laser Revlite được các nhà sản xuất Mỹ đưa ra thị trường, nó được các bác sĩ trên thế giới đánh giá cao. Đây cũng là loại laser có tác dụng trẻ hóa da (se khít lỗ chân lông, làm da săn chắc mịn màng). Theo bác sĩ Ngọc ở bệnh viện Bảo Sơn, việc tìm hiểu cặn kẽ nguồn gốc và lựa chọn thiết bị laser chính hãng sẽ đảm bảo tối ưu hiệu quả trị nám của bạn

7. ngocbich125

ngocbich125 Massage bà bầu-0916015199

Các mẹ check in Jade Spa nhé, trị nám, tàn nhang, xóa xăm và trẻ hóa da bằng công nghệ Laser Revlite SI đỉnh cao Hoa Kỳ. :)

8. stara

stara Cung cấp viên tẩy bồn cầu Hàn Quốc

Không biết dùng mỹ phẩm thì sao nhỉ, thấy quảng cáo ác quá, cung muốn thử

9. ngoinhahanhphu

ngoinhahanhphu Thành viên nổi tiếng

em đang bị nám ạ, xin được học hỏi ạ

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.