Khác: Siêu Âm Tính Tuổi Thai Có Chính Xác Ko Các Mẹ

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi levanhcm, 29/1/2016.

1. levanhcm

levanhcm Thành viên tập sự

Em đang rối trí quá! chuyện là vầy. Em bản thân bị rối loạn nội tiết nên vòng kinh của e ko đều, có những lúc e vô kinh đến 10 năm. Nếu ko uống thuốc nội tiết thì hoàn toàn ko có kinh và ko thể mang thai. Sau này thi thoang e uống gọi là để có kinh thôi, tại sợ để lâu teo buồng trứng nhưng kinh ko theo chu kỳ nào cả, cứ ngừng thuốc là mất, uống đều thì cũng 28-30 ngày giống như ng ta. Cũng vì chuyện này mà đg tình duyên e chắc chở.
    Em độc thân nên có quen 1 ng đã có gia đình có qh ngày 13 và ngày 18/6 sau đó ngày 22/6 em có qh với ng bạn trai mới và cắt đứt hoàn toàn với ng kia, ngày 28/6 e có kinh nhưng chỉ trong 1 ngày. Từ khi quen ng mới chúng e hay qh, đến ngày 15/8/ e siêu âm thì thai e đc 4 tuần 3 ngày. Giờ thai e đã lớn, vui mừng vì có con nhưng vẫn lo sợ ko chắc ai mới là bố nó.
    bạn trai mới của e rất tốt và yêu thương e,
    rất muốn cưới nhưng e sợ vì e ko chắc chắn. Các mẹ có kinh nghiệm cho e biết siêu âm liệu có đúng ko a!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi levanhcm
    Đang tải...

2. dochoicaocap

dochoicaocap Thành viên rất tích cực

Dù sao chúc mừng bạn đã mang thai, còn của ai thì bạn là người biết rõ nhất

levanhcm thích bài này.
  3. JimmyFab

JimmyFab Thành viên chính thức

96% ấy bạn

4. levanhcm

levanhcm Thành viên tập sự

Em ko biết mới hỏi ạ! E tin khả năng cao là của ng bạn trai mới nhưng vẫn lơm lớp lo sợ xác suất rủi do chẳng hạn vì vòng kinh em ko đều, hic

5. onlyyou32

onlyyou32 Thành viên rất tích cực

Theo em thì là của bạn trai mới rồi ạ. Vì mn đã cắt đứt quan hệ với bạn trai cũ tận ngày 22/6, đến ngày 15/08 bé mới được 4 tuần, thì chắc chắn là mẹ nó mới thụ thai khoảng 2 tuần chính thức. thì tính ra là của bạn trai mới mà. tinh trùng của bạn trai cũ ko thể sống lâu tận gần 2 tháng như thế đc
    chúc mừng mn và mong mn tìm đc hp thực sự của mìnhdf

levanhcm thích bài này.