Em Là Thành Viên Mới, Trân Trọng Chào Mọi Người, Chúc Mọi Người Tết An Khang!

Thảo luận trong 'Chào hỏi - làm quen' bởi ngockohle, 7/2/2016.

1. ngockohle

ngockohle Thành viên tập sự

Xin chào mọi người, em là thành viên mới. Em xin giới thiệu về em và lí do tại sao em có mặt tại đây. ^^

Vâng, tên em là Ngọc. Lí do em tạo nick ở diễn đàn mục đích để thanh lý một số mặt hàng em chưa dùng qua, tính của em là thích mua là mua, nhưng đôi khi có nhiều cái em chưa bao giờ dùng qua vì nhiều quá nên quên..
    Vẫn còn mác, và một số em dùng qua nhưng chỉ 1, 2 lần. Đồ của em đảm bảo là đồ mới. Do em đi du lịch các nước châu Á ( cụ thể Hồng Kông, Thailand, Japan, Singapore) và qua Châu Âu ( cụ thể Đức, Thuỵ Sĩ, Hà Lan, Pháp và Ý) bao gồm mục đích thăm gia đình chồng với chồng em ( người Đức) nên thời gian rảnh em tranh thủ shopping và travel với chồng luôn ^^.
    Tính em rất cẩn thận khi dùng đồ, nên các mẹ yên tâm. Em chỉ thanh lí bớt để mua đồ mới! Em ko nhận đặt hàng về bán. Và em ko mở shop. Vì em là kiến trúc sư nội thất đang làm việc tại văn phòng ^^. Nếu mẹ nào thích hàng của em, để lại cho em tin nhắn nhé!

Hiện tại em chưa úp hàng, em chỉ giới thiệu trước nếu moi người thích có thể theo dõi bài viết em, em dự tính sẽ lập topic thanh lí trong thời gian tới ( not now) qua Tết chắc em sẽ soạn đồ ra để thanh lí, mọi người ủng hộ em nhé!

Chúc mọi người tết an khang, như ý và hạnh phúc. Chúc Mod cũng vậy.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ngockohle
    Đang tải...

2. tamnm

tamnm Thành viên kỳ cựu

Welcomê mn. Chào dài thế mà nhìn link tlý thì coming soon :))