Toàn quốc: Kiếm Tiền Online Không Cần Vốn

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Hoàng Minh Luyến, 29/2/2016.

1. Hoàng Minh Luyến

Hoàng Minh Luyến Thành viên sắp chính thức

Kiếm tiền qua mạng tốt nhất 2016 cùng WowApp

WowApp ứng dụng chat online miễn phí đang làm mưa làm gió trên cộng đồng MMO - Kiếm tiền Online. Ngoài nhu cầu trò chuyện gửi tin nhắn hay chia sẻ file miễn phí, WowApp còn tạo ra cơ hội cho người dùng có thêm thu nhập thụ động từ việc chia sẻ và tương tác với người dùng trong mạng xã hội WowApp

WowApp ra đời cách đây 2 tháng tại Anh Quốc và số lượng người dùng đã đạt mốc 1.000.000 thành viên và không ngừng tăng. Qua đó có thể thấy sức mạnh chia sẻ cửa WowApp rất lớn và trong tương lai hứa hẹn sẽ là một cộng đồng mạng xã hội lớn nhất thế giới.

Tại sao WowApp lại trả tiền cho người dùng?

Vâng đây cũng chính là câu hỏi mà người dùng băn khoăn, cung cấp dịch vụ chat online không thu phí thì thôi, đường này lại còn được nhận thêm tiền. Thật thú ví phải không a? Câu trả lời là WowApp xây dựng một cộng đồng lớn và các đối tác sẽ trả triền cho WowApp quảng cáo. Và khi bạn chia sẽ mọi người dùng ứng dụng, tương tác trò chuyện, trao đổi hàng ngày đã vô tình tạo ra doanh thu cho WowApp. WowApp sẽ chia lại hơn 70% doanh thu đó cho thành viên của mình.

Bang-Tinh-Hoa-Hong WowApp.jpg

Vậy làm thế nào để kiếm tiền với WowApp?

Bước 1: Tạo tài khoản WowApp

Click vào link này rồi ấn join của mình https://www.wowapp.com/w/luyenminh/Luyen-Hoang

Sau đó hiện ra bảng tạo tài khoản mới bạn tạo tk của b, điền mail và pass vào.

Rồi nó sẽ hiện ra down app bạn down bt

Down xong bạn đăng nhập tài khoản của b vừa tạo vào và up ava điền sdt, thông tin cá nhân

Quan trọng là bạn cần vào link https://www.wowapp.com/account/personal-page mục Allow anyone to join your network chọn Yes để mọi người có thể tạo Tài khoản từ link giới thiệu của Bạn.

Bước 2: Chia sẻ về WowApp cho bạn bè, người thân, và các trang mạng xã hội:

Bạn vào mục https://www.wowapp.com/account/personal-page copy link giới thiệu và gửi cho bạn bè tạo tài khoản như bạn vừa tạo. Như vậy WowApp sẽ biết được bạn đã giới thiệu nhiều khách hàng và cộng tiền cho bạn.

Bạn có thể viết những bài chia sẻ như mình (có thể copy những bài của mình) để chia sẻ nhưng nên nhớ là thay link giới thiệu của bạn vào nhé :D . Những điểm mạnh bạn có thể tập trung chia sẻ như sau:

WowApp ứng dụng chat online miễn phí tốt hơn Zalo, Viber, Facebook, Line

WowApp chat miễn phí và tạo ra thu nhập thụ động

Kiếm tiền online cùng WowApp..

Bạn có thể đăng vào các nhóm kiếm tiền online trên facebook hay diễn đàn mà đông bạn bè sử dụng. Nhằm mục đích chia sẻ càng nhiều người chat thì bạn càng được nhiều tiền

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hoàng Minh Luyến
  2. Hoàng Minh Luyến

Hoàng Minh Luyến Thành viên sắp chính thức

Các bạn có thắc mắc có thể thảo luận luôn trong topic này để mình trả lời cho tiện ạ