Viêm Tinh Hoàn, Chữa Trị Ở Đâu Tốt Hả Các Mẹ?

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi thitkhoto, 5/3/2016.

1. shopten

shopten Thành viên tích cực

Tất cả các thông tin của phòng khám Âu Việt nè mẹ nó
    PHÒNG KHÁM ĐA KHOA ÂU VIỆT
    15A Trần Khánh Dư, Hoàn Kiếm, Hà Nội
    Hotline: 098 123 8689 – Hotline miễn phí: 1800 6383
    Hòm thư tư vấn bác sĩ: tuvan@phongkhamauviet.vn

Đang tải...

2. mechubecon3112

mechubecon3112 Thành viên tích cực

Mà nghe nói hiện nay đang có chương trình giảm giá cho các gói khám ở phòng khám đa khoa Âu Việt đó cả nhà ạ.
    Có gói khám cho các cặp vợ chồng sắp kết hôn nè
    Duy nhất trong tháng 3, 1 đôi nam nữ đi khám chỉ có 3.680k thui

3. thuan2013

thuan2013 Thành viên tích cực

Công nhận nhiều người không ý thức được tầm quan trọng của sức khỏe sinh sản. Khi chuẩn bị kết hôn tức là 2 người cũng có ý thức muốn sinh con, muốn trở thành bố thành mẹ. Như thế việc chuẩn bị một sức khỏe tốt để thụ thai là việc nên làm trước khi kết hôn mà

4. hatbi2119

hatbi2119 Bắt đầu tích cực

Giá tốt quá nhỉ. Nhiều khi đầu tư mua sắm với ăn uống vèo phát đã hết hàng chục triệu mà bỏ gần 4 triệu cho cả 2 người cùng khám thì sao phải suy nghĩ nhiều cả nhà nhỉ.
    Mình có đứa em cũng sắp kết hôn, có khi phải giới thiệu gói khám này để chuẩn bị cho một tương lai thật tốt.

5. anhtom1912

anhtom1912 Thành viên tích cực

Thông tin cụ thể về phòng khám thế này các mẹ nên lưu vào điện thoại để lúc cần đến còn có ngay. Nhìn bên ngoài thì không biết được chứ nếu đi khám thì chắc ai cũng có những vấn đề cần giải quyết, mà cứ có bệnh dù là nhẹ cũng phải chữa ngay chứ ạ

6. anhtom1912

anhtom1912 Thành viên tích cực

Khám sức khỏe là vấn đề quan trọng. Mình thấy hiện nay chưa nhiều người ý thức được việc khám sức khỏe tiền hôn nhân. Thành ra, sau đó, gặp nhiều vấn đề vế chuyện sinh nở rồi tới khi đó lại khám chữa bệnh vừa mất thời gian mà lại lo lắng, căng thẳng hơn

chimsedibo thích bài này.
  7. cakho

cakho Mẹ Zin

Nghe nguy hiểm quá các mẹ nhỉ. Hic... hic... Cơ mà bệnh gì cũng có dấu hiệu của nó. Cái này còn có khả năng là do các ông đi lang thang lây bệnh nữa đó nha. Nhưng có bệnh thì phải chữa. Hiu...hiu... Chủ topic động viên chồng đi khám đi nha!

8. bimaca

bimaca Thành viên tích cực

Có nhiều nguyên nhân dẫn đến tình trạng vô sinh, hiếm muộn. Nhưng khoa học kỹ thuật hiện đại vẫn có thể giúp họ có thai bằng nhiều phương pháp. Các chuyên gia cho rằng, dù lựa chọn phương pháp nào thì yếu tố quan trọng nhất vẫn là thời điểm điều trị. Vì thế có bệnh là phải chữa trị sớm đi ạ

9. chimsedibo

chimsedibo Thành viên tích cực

Việc khám sức khỏe, xét nghiệm tổng thể trước khi kết hôn cần được luật hóa, coi là một trong những thủ tục điều kiện bắt buộc trước khi cưới (nhất là trong bối cảnh người bị HIV và những căn bệnh truyền nhiễm khác ở Việt Nam chưa có ý thức tự giác phòng bệnh cho người thân và cả cộng đồng).

10. tinhyeunho

tinhyeunho Thành viên tích cực

Thì khi nghiên cứu về bệnh viêm tinh hoàn, các mẹ nhà mình cũng đã nói là nguyên nhân gây bệnh có thể chuyển thể từ bệnh giang mai, mà bệnh này thường là do lang thang đấy mẹ cakho ạ. Cơ mà đúng là có bệnh là phải chữa trị kịp thời và dứt điểm.

11. thanhtam1

thanhtam1 Thành viên tích cực

Mình mới đọc thấy có bệnh nhân mới chữa trị ở phòng khám đa khoa Âu Việt đây các mẹ ạ
    "Phòng khám toàn những thầy thuốc giỏi, không gian thoáng đãng, dịch vụ tốt, giá cả phải chăng. Quá tốt, đây sẽ là một địa chỉ tin cậy ở thủ đô hà nội, thêm một lựa chọn mới."

12. giot_nag_ben_them

giot_nag_ben_them Thành viên tích cực

Eo, em mà phát hiện ra chồng em đi lang thang, em cắt luôn cho khỏi viêm. Em dã không biết thì thôi, chứ em mà biết là không xong được với em đâu. Hic...hic... Khổ thân.
    Bị bệnh do bệnh lý còn thương được, chứ bệnh mà do đi lang chạ là không thể yêu đơ]ơcj đâu ý nhá

13. cakho

cakho Mẹ Zin

Em cũng ghen kinh lắm. Em mà có biết chồng em có lỗi với em theo kiểu đi lang thang với con nào thì khoogn xong với em đâu :((((((
    Mẹ chủ topic biết nguyên nhân của chồng là bị viêm do gì chưa? HI vọng không phải là do đi lang thang đấy nha. Hic..hic.. Khổ thân.

14. shopten

shopten Thành viên tích cực

Như ở gần nhà mình có đôi này, anh chồng là lái xe nên đi triền miên, thế nên việc có tí nem chả ngoài đường là khó tránh khỏi, nhiều khi cũng là để thỏa mãn nhu cầu sinh lý thôi chứ cũng chả phải yêu đương gì. Cơ mà nghe cái bệnh viêm tinh hoàn ghê thế này thì có khi cũng phải nhắc khéo chị vợ thui, hãi lắm

15. mechubecon3112

mechubecon3112 Thành viên tích cực

Giờ đi chồng đã có bệnh thì cứ hãy chữa trị cho dứt điểm đi đã chứ mẹ nó, :p
    Nguyên nhân thì tìm hiểu và giải quyết sau nhỉ, hihi
    Mà nguyên nhân đi lang thang cũng chỉ là 1 trong những nguyên nhân gây ra bệnh viêm tinh hoàn thôi, không thể đổ oan cho người tốt được, ;)

thitkhoto thích bài này.
  16. thitkhoto

thitkhoto Thành viên mới

Ôi, các bác đừng nghi ngờ chồng em. Hì.hì... Chồng em ngoan lắm. Chẳng qua là tai bay vạ gió, lại thêm là em cũng chu kỳ không đều, nên vợ chồng em sinh ra hiếm muộn thôi chứ không phải chồng em hư hỏng, đi lang chạ bên ngoài đâu. Các mẹ biết bác sĩ nào giỏi, mách em, chữa cả vợ cả chồng với ạ

17. thuan2013

thuan2013 Thành viên tích cực

Ui, mãi mới thấy chủ top xuất hiện nè. Các mẹ đã chia sẻ nhiều thông tin lắm.
    Mẹ nó có thể đưa chồng đến khám lại ở phòng khám đa khoa Âu Việt để xác định chính xác bệnh và có hướng điều trị kịp thời và tích cực nha

thitkhoto thích bài này.
  18. giot_nag_ben_them

giot_nag_ben_them Thành viên tích cực

Chủ topic biết bác sĩ Nguyễn Phương Hồng ở phòng khám Âu Việt không?
    http://phongkhamauviet.vn/
    Mẹ nó vào đây, tìm hiểu thêm thông tin nhé. Mình thấy có nhiều bài liên quan đến sinh lý, vô sinh nam đấy. Bên này còn có chữa vô sinh, hiếm muộn, có chuyên gia châu âu nữa nha mẹ nó.

hatbi2119 thích bài này.
  19. thitkhoto

thitkhoto Thành viên mới

Hi..hi... vâng. Em quăng topic lên rồi em lại bận. Mấy bữa nay cơ quan em thanh tra, kiểm tra các kiểu, em có lên được đâu. Vợ chồng em lấy nhau mấy năm rồi, chẳng có gì, về nhà toàn tiếng người lớn, nhiều lúc thấy người ta dắt con đi chơi mà thèm chị ạ. Chỉ thèm tiếng trẻ con trong nhà. Em gần 30 rồi, còn trẻ nữa đâu

20. hatbi2119

hatbi2119 Bắt đầu tích cực

Chuẩn đấy ạ, các mẹ nhà mình đều khen bác sĩ Hồng ở phòng khám đa khoa Âu Việt đó ạ. Bác sĩ này chuyên điều trị bệnh lý cho nam giới, đặc biệt là bệnh viêm tinh hoàn. Vì thế mẹ nó nên yên tâm và động viên chồng đi khám chữa cho sớm nhé