Kinh nghiệm: Bạn nào học tiếng Anh ở Langmaster cho mình xin ý kiến!!!!!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Học tập' bởi thuydungcandy, 29/1/2013.

1. huongnike

huongnike Thành viên mới

Ðề: Bạn nào học tiếng Anh ở Langmaster cho mình xin ý kiến!!!!!!!!!!!!!!!!

Mình cũng đang định học ở langmaster, khóa thử nghiệm là 3,4 triệu, đọc mà thấy nhiêu ý kién trái chiều thế này thì khó nghĩ quá, mặc dù biết là tự trải nghiệm sẽ rõ nhưng trải nghiệm hơn 3,4 triệu, sợ tiếc tiền nên cũng muốn hỏi ý kién của mọi người

Đang tải...

2. hoacomay229605

hoacomay229605 n3/\0l!

hóng với, nói chung mỗi ng phù hợp với 1 phương pháp dạy, 1 trung tâm

3. thuyngavt

thuyngavt Thành viên chính thức

Mình là 1 người khó tính, nhưng mình thấy chỗ này cũng khá okay. Trước anh bạn mình cứ rủ rê đi mãi, mặc dù ở gần đó nhưng ngại đi. Xong chủ nhật tuần trước, nổi hứng lên, mình đi 1 buổi .. thấy phong cách giảng dạy khá hay và hấp dẫn. Điều làm mình hài lòng hơn cả, đó cách hỗ trợ của các bạn trong lớp học, vô cùng nhiệt tình, lúc nào cũng cười rạng rỡ => tạo cho mình hứng thú hơn trong việc học tiếng anh.

Đến đây rồi mới thấy tiếc là tại sao mình nhà gần k tham gia sớm hơn...!!!!

4. ChipxinhChip

ChipxinhChip Thành viên sắp chính thức

Đang loay hoay tìm trên mạng thông tin về Langmaster để coi có nên đi học giao tiếp ở đây không thì ngó được cái topic này :D nhiều ý kiến quá làm em lại càng hoang mang các chị ạ hức, chị nào gần đây có học thì chia sẻ em xin thông tin với ạ ::)::)

mevabe357babyboy1122 thích.
  5. babyboy1122

babyboy1122 Thành viên chính thức

Ôi zời trung tâm ngoại ngữ giờ nhiều lắm, chẳng biết thế nào mà lần nữa, mẹ cứ lên mạng mà tự lần mò học cho nó chuẩn, chứ có nhiều trung tâm dạy chán lắm học xong lại nước đổ đầu vịt, chữ thầy trả cô thì có mà phí tiền, để dành mua sữa cho con còn thiết thực hơn :rock::rock::rock::rock::rock::rock:

mevabe357 thích bài này.
  6. mevabe357

mevabe357 Thành viên chính thức

Nếu nói về học giao tiếp thì bạn qua Langmaster là chuẩn nhất rồi, mình mới học xong khóa giao tiếp ở đây, mình là cái thành phần bị mất gốc tiếng anh thế mà học có 3 tháng giờ lên phố gặp Tây chém như ngọt lịm ;) mình thấy thích nhất ở đây là phương pháp dạy, lý thuyết thực hành đan xen nhau, không khí vui nhộn không gò bó, nếu băn khoăn thì bạn cứ đăng ký học thử coi sao rồi quyết :cool::cool::cool:

7. Chuyện tình buồn

Chuyện tình buồn Bắt đầu tích cực

Hóng các mẹ chia sẻ, em cũng đang quan tâm vấn đề tiếng anh tiếng chị này, ngày xưa ham chơi chả chịu ngó ngàng, giờ công việc cần đến thì lại mù tịt, haizzz ko bồi bổ ngoại ngữ tốt lại bị cho nốc ao thì coi như xong haizzz ::(

ChipxinhChip thích bài này.
  8. Loving198

Loving198 Thành viên chính thức

Tôi cũng từng học ở Langmaster nhưng suy nghĩ của tôi thì khác bạn, tôi thấy cách học theo nhóm, thảo luận kiểu câu lạc bộ là một phương pháp hay, chứ tôi không thích cái kiểu giáo viên vào lớp dạy một lèo, mặt lạnh như tiền, chả có sự giao lưu gì như thế không khí rất nặng nề, học viên không thoải mái, tiếp thu sẽ không tốt. Có thể mỗi người một suy nghĩ nhưng bản thân tôi thấy thú vị khi học ở đây!! Ủng hộ các mẹ qua đây học !!!

9. Bối ViVi

Bối ViVi Thành viên chính thức

Học ngoại ngữ thì trung tâm nào cũng như nhau cả thôi, đợt trước thấy có cô giáo bọ cạp cạp cạp gì mà hot đấy :D các mẹ qua đó ngó coi sao :) em thì sợ bọ cạp lắm nên chả dám mon men đâu :D

10. Chuyện tình buồn

Chuyện tình buồn Bắt đầu tích cực

Nhìn mặt cô giáo quát loạn xị ngậu lên như thế em đã thấy ớn rồi chứ học hành cái gì nữa, với cả muốn học trung tâm tên tuổi mà có giáo viên người nước ngoài dạy cơ, phát âm cho nó chuẩn chỉnh mẹ ạ :rock::rock::rock::rock:

11. thanthuong1992

thanthuong1992 Thành viên chính thức

Mẹ qua mấy trung tâm như langmaster, language link, res ... tham khảo coi sao :) trong mấy ông thì em thấy langmaster được nhiều người đánh giá cao hơn cả, phương pháp dạy bên này nghe chừng ổn, em nghĩ mẹ nào muốn tham khảo giáo trình của họ mà chưa đăng ký học thì nên đây http://langmaster.edu.vn/tai-lieu-tieng-anh-giao-tiep-a24 download về nghía thử trước coi sao nha, con bạn mới bắn cho em đó ạ ! chúc các mẹ lựa chọn được trung tâm ưng ý :D

Sửa lần cuối: 19/3/2016
  12. mevabe357

mevabe357 Thành viên chính thức

đúng là những ý tưởng lớn gặp nhau, mình thấy giáo viên ở Langmaster này có cả người Việt và người nước ngoài, họ trẻ nhưng đều vui tính, nhiệt huyết, kiến thức cũng giỏi đó chứ ạ :inlove::inlove:. Bạn @minhtanx2 nói thế nào ý chứ nhở, chắc bạn có thành kiến gì với trung tâm này thì phải, hay lại chiêu trò dìm hàng nhau :wondering::wondering:

13. Cẩm Tô

Cẩm Tô Thành viên chính thức

Mẹ qua trung tâm iLearning học thử đi ạ, bên em phương pháp dậy được nhiều học viên đánh giá rất cao, hầu hết các bạn học viên đều giao tiếp trôi chảy sau khóa học 3-6 tháng mẹ nhé!

babycuatoi181 thích bài này.
  14. mongconngoan7

mongconngoan7 Thành viên chính thức

Mình chưa có học ngoại ngữ ngoài trung tâm nên không để ý mấy trung tâm lắm,nhưng theo mình được biết hầu hết các bên đều cho học thử 1 vài buổi mà, cũng như mỹ phẩm cũng dc dùng thử qua coi có dị ứng ko mới mua mà cm :)

Bối ViVi thích bài này.
  15. ChipxinhChip

ChipxinhChip Thành viên sắp chính thức

em đây bữa xưa cũng chăm chỉ cày ngày cuốc đêm, thía mà vẫn cứ bập bẹ lằng nhằng, chả hiểu do zen di truyền hay do phương pháp học chưa đúng nữa, thế nên giờ mới lọ mọ tìm nơi uy tín chọn mặt gửi vàng đây. Con bạn thân thì bảo cứ qua Langmaster học giao tiếp ở đó chuẩn nhất hành tinh roài, cơ mà bỏ ra mấy triệu chứ ít ỏi gì đâu, em cũng phải tìm hiểu cho rõ ngọn ngành mới dám xuống tay :D

Chuyện tình buồn thích bài này.
  16. meoime999

meoime999 Thành viên chính thức

Ngày trước em mua hàng điện lạnh panasonic cũng được tặng cái phiếu học toàn khóa của một trung tâm ngoại ngữ ngay gần nhà, cứ lần lữa mãi, lười lười chẳng muốn đi, xong bẵng đi lúc nhớ ra thì hết hạn ròi hichic :speechless::speechless::speechless:

mongconngoan7 thích bài này.
  17. Bối ViVi

Bối ViVi Thành viên chính thức

Cũng tùy chỗ thôi mà mẹ, em đi mua mỹ phẩm suốt có thấy bao giờ được thử đâu á, mà ai cũng thử như mẹ nói thì chục người hết lọ mỹ phẩm mấy trăm ngàn, có mà cửa hàng lỗ chỏng vó ạ :rofl:

18. mongconngoan7

Mẹ nó đúng là phí của zời, của hàng đống tiền mà lại để nó hết hạn, khối người cần chả có phải mua cả mấy triệu bạc lận hzzz

19. MeBeTao192

MeBeTao192 Thành viên chính thức

Langmaster cũng nổi tiếng đó chứ ợ, em trai mình cũng bổ túc một khóa bên này, trước hắn rụt rè nhút nhát kiểu tự ti lắm nhưng chả hiểu sao đi học có mấy tháng mà thay đổi hẳn, giờ chém ko ngừng mà cứ thấy nói nửa tây nửa ta, đến mệt :D nói chung giờ đi tour suốt, mà mình thấy nó còn gửi cho mình cả cái link down tài liệu miễn phí của bên này nữa đấy, hỗ trợ cả cho người ngồi nhà nữa, đánh giá bên này được :D

20. mongconngoan7

Em từng mua hàng ở nhìu showroom mỹ phẩm hãng rồi mà, kiểu như hãng họ có hàng dùng thử gửi hỗ trợ đó mẹ, chi phí của hãng mà có phải của đại lý đâu!!!