Nhấn Mí Bác Sĩ Hải Khoa Thẩm Mỹ Bệnh Viện Trí Đức

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi little_chip, 13/5/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. shopten

shopten Thành viên tích cực

Khi thực hiện phẫu thuật chắc cũng phải có thuốc tê chứ, nhưng mà liều lượng ít thôi. Mình nghĩ việc kiêng cữ trong ăn uống thì cũng nên để ý một chút như kiểu khi các mẹ mổ đẻ ý, kiêng ăn thịt gà để tránh tê nhức, kiêng ăn rau muống tránh sẹo lồi... đúng không các mẹ nhỉ

Đang tải...

2. mechubecon3112

mechubecon3112 Thành viên tích cực

Công nhận trước tiền có giá thì thấy hơn chục triệu to lắm, giờ mất giá nói tiêu tiền triệu đơn giản như không? Tiền học của con em cũng hơn 3 triệu/tháng, mà học mẫu giáo nhá, thế thì việc đi làm đẹp thế này cũng chỉ mất một khoản vừa phải, chấp nhận được mà

3. laogiabebe

laogiabebe Bắt đầu tích cực

Nghe mình nói chuyện các mẹ đang háo hức đi làm đẹp, nhấn mí mà chị làm cùng công ty cũng muốn tới làm. Chị ý làm 1 lần rồi nhưng ở trung tâm thẩm mỹ kém chất lượng nên không được như ý, mà đắt lắm nhé, không rẻ như bệnh viện Trí Đức đâu

4. tinhyeunho

tinhyeunho Thành viên tích cực

Phải nói là công nghệ phẫu thuật thẩm mỹ bây giờ thực sự là hoàn hảo. Làm mắt, làm mũi mà nhìn chỉ thấy xinh lên thôi chứ hoàn toàn tự nhiên, thậm chí sờ như thật, không hề có cảm giác là đã thực hiện phẫu thuật nhé các mẹ :)

5. thanhtam1

thanhtam1 Thành viên tích cực

Đôi mắt là cửa sổ tâm hồn mà, gặp ai có đôi mắt đẹp, lông mi cong nữa thì tuyệt, cứ gọi là hút ánh mắt, nhất là của cánh mày râu.
    Các chị em mạnh dạn lên đi, đừng chần chừ, do dự vì làm đẹp là quyền và nghĩa vụ của chị em mình mà

6. hatbi2119

hatbi2119 Bắt đầu tích cực

Lúc đầu nghĩ thì ai cũng thấy chùn bước vì bản thân vẫn suy nghĩ mình đã thế bao năm nay rồi, xấu thì cũng xấu rồi nhưng các mẹ đừng nhầm nha, ngay cả tới 50 tuổi vẫn phải làm đẹp và có quyền làm đẹp, chúng mình là phái đẹp cơ mà

7. bamechocon

bamechocon Thành viên chính thức

Giờ thì nhiều chị tuy 50 nhưng nhìn vẫn xuân xanh. Chẳng ai đoán được tuổi đâu. Thẩm mỹ một chút cho đẹp thì chả sao đúng hông nè.

8. chimsedibo

chimsedibo Thành viên tích cực

Đương nhiên trước khi làm phẫu thuật thì bác sĩ phải xem, khám qua và tư vấn tình trạng của người muốn thực hiện phẫu thuật chứ có phải đơn giản cứ thích là tới bảo em muốn nhấn mí ngay và luôn mà bác sĩ làm cho đâu :)

9. bimaca

bimaca Thành viên tích cực

Chẳng đâu xa, nhìn mấy bà, mấy mẹ trong phim truyền hình Hàn Quốc ý nhỉ, da thì mịn màng, căng đét, mũi thì thon gọn, mắt thì 2 mí rõ ràng. Họ ăn mặc cũng màu sắc và điệu đà, dù họ cũng không còn trẻ tí nào nhé, thế mới biết làm đẹp là không giới hạn, hihi

10. anhtom1912

anhtom1912 Thành viên tích cực

Các mẹ nhà mình cứ xác đinh nhé, ăn chơi ngại gì mưa rơi, thích là nhích. Mình cũng mới gần 30, trước cũng định làm mũi, nâng lên như các em Hàn Quốc ý, nhưng lại sợ đau, rồi cứ mải mê công việc, lấy chồng, sinh con. Giờ nhìn lại, ngắm mình trong gương lại thấy quyết tâm phải thực hiện ước mơ mũi đẹp của mình thôi, chẳng nên ngại ngần gì nữa, tuổi trẻ qua nhanh lắm các mẹ ạ

11. Ngọc Linh_ 09

Ngọc Linh_ 09 Bắt đầu tích cực

Làm sớm thì đẹp sớm chứ các mẹ nhỉ, he he. Để ít nữa thêm tuổi muốn làm lại nhỡ nhàng ra, hiện tại em cũng 28 cái xuân xanh và 1 đuôi bám váy suốt ngày nè. Không làm thì chẳng biết tới khi nào nữa đây, hihi

12. Thuypanda

Thuypanda Bắt đầu tích cực

Công ty mình cũng có mấy chị đi thẩm mỹ rồi, nhìn ai cũng đẹp hơn hẳn ý. Mà nói chung thì đẹp cũng tùy gu người nhìn nữa, có chị về bị chê nên cũng phải đi làm lại. Thực sự thì đẹp hơn trước khi làm rồi, nhưng vẫn muốn hoàn hảo quá thành ra lại làm thêm mấy lần nữa đấy

13. ha_lan13

ha_lan13 Thành viên tích cực

Mắt 1 mí lại còn nhỏ thì có nhấn mí được không cả nhà nhỉ? để em tham khảo với. Em đang hi vọng nhấn mĩ làm mắt to thêm chút cho đỡ...mất tự tin ah

14. vthuhien1985

vthuhien1985 Facebook: 0915050785

Mắt mình nhìn xuống thì có 2 mí mà nhìn lên thành 1 mí mới đau khổ chứ. liệu như vậy có đi nhấn mí được không các mẹ ơi. Hic, mắt mình mà lên 2 mí là lung linh luôn cho mà xem

15. demthanhvang

demthanhvang Thành viên sắp chính thức

Người ta chú ý đến việc thẩm mỹ, làm đẹp cho bản thân lắm. chỉ có ở VN mình gần đây mới rộ lên thôi, mà m cảm thấy làm đẹp thì có gì sai, miễn làm sao đừng đổi hết cả khuôn mặt để biến thành người khác là được rồi hehe

16. phamchieunghi

phamchieunghi Mẹ Chiêu Nghi

Bạn có link website của BV này ko cho mình xin nhé, mình đang cần tham khảo thêm vài chi tiết trước khi quyết định, thấy các mum giới thiệu chỗ này uy tín nà :D

17. mshoa123

mshoa123 Bắt đầu tích cực

Giống em , cũng định cải thiện cái mũi. Em nghe có nhiều kiểu lắm , đến bác sĩ tư vấn để chọn cho phù hợp với gương mặt của mình, chỉ nghĩ đến thôi đã sướng rồi, nhưng nay con đang nghỉ hè chưa có ai trông con để đi làm hết :(

18. saohom345

saohom345 Thành viên sắp chính thức

Mình thì nhiều chị nhấn mí xong mắt nhìn đẹp ghê. Mình thì muốn nâng chân mày thôi chứ nó chảy xệ xuống thấp nhìn ko được đẹp cho lắm, bên này có dịch vụ này k nhở?

19. metrocmom

metrocmom Thành viên chính thức

20. medeptrai

medeptrai Đồ khuyến mại giá rẻ

Ko biết ở đây có bóc bọng mắt ko nhỉ

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.