Hà Nội: Thanh Lý Máy Hút Mũi

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi sachikonhh, 11/7/2016.

1. sachikonhh

sachikonhh Thành viên mới

Chào các mẹ,

Mình vừa trải qua thời gian vật vã với bệnh viêm tai giữa của con. Quá trình đó mình đã lần lượt sắm 3 máy hút mũi theo công nghệ và giá tiền cao dần. Giờ con đã 4 tuổi dùng được bình hút mũi nên mình thanh lý 3 máy này. Mình sẽ ưu tiên cho các bạn có con ốm, có nhu cầu mua gấp nhé. (Trộm vía chúc các con nhanh khỏi và các mẹ sớm vượt qua giai đoạn vật vã này!)

Thông tin như sau ạ:

1. Máy hút mũi của Hungari dùng công nghệ máy hút bụi: Giá 300k (cần nối máy này vào máy hút bụi gia đình). Các mẹ xem thêm giới thiệu máy và cách sử dụng ở các link sau:

https://www.youtube.com/watch?v=DqIGeAbVfGw

http://mebubi.com/san-pham/dung-cu-hut-mui-baby-vac-hang-hungari/ (sản phẩm tương tự vì mình ko biết tiếng Hungari nên chỉ search ra cái này bằng tiếng Việt).

- Hình ảnh thật của máy mình thanh lý:

2. Máy hút mũi mini hàng liên doanh Việt Nhật Bayoka: Giá 500k (cứ thế dùng không cần thêm dụng cụ gì nữa)

- Hình ảnh thật của máy mình thanh lý:

3. Máy hút mũi Yuyue: Giá 900k (cái này mới nhất vì mua sau cùng. Mình mua sau thời gian cho con qua BV Hồng Ngọc – họ sử dụng máy này hút mũi cho các con). Bạn nào mua máy này tặng kèm máy soi tai – mình đoán thay pin là dùng được nhưng thực ra lâu rồi chưa dùng vì con viêm tai nặng, ko dám tự soi mà toàn cho đi bác sĩ thui)

- Hình ảnh thật của máy mình thanh lý và máy soi tai mình tặng kèm:

Mong các mẹ ủng hộ, mình cảm ơn nhiều!

P.S: Mình sinh năm 85, tên Hạnh, số đt 0983011022. Buổi tối thì xem máy ở nhà mình phố Phạm Tuấn Tài. Ban ngày mà gọi điện báo trước thì mình mang máy đến công ty ở phố Duy Tân. Đều thuộc quận Cầu Giấy nhé.

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi sachikonhh
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. sachikonhh

Mình đính chính là quên nick cũ nên mình tạo nick mới hôm nay nhé.

3. huangheng05

huangheng05 Thành viên rất tích cực

Biết mn sớm tí nữa thì tốt. H con đã trải qua giai đoạn hút mũi rùi. Chúc mn thanh lí nhanh

4. sachikonhh

Cảm ơn Huangheng05. Mình mua máy mới mấy lần mà vẫn giữ máy cũ vì con cứ ốm suốt, mẹ chưa có tâm trạng nào mà thanh lý hic, mặc dù quy ra tiền mua thuốc cho con thì cần lắm. Thành ra bây giờ thừa 3 máy 1 lúc. Con gần 4 tuổi, biết xì mũi mạnh, và bố đã mạnh dạn lấy bình rửa cho con dùng để nhanh gọn và tiện rồi nên không dùng máy hút nữa. Trước đây mình thấy máy hút mũi thực sự cần thiết cho các bạn chảy mũi xuất ngày mà ko biết xì, dịch mũi ra nhiều lắm.

5. bong_lamgiang

bong_lamgiang Thành viên sắp chính thức

Máy yuyue fix 500k đc k mn ơi?

6. sachikonhh

Hiện Yuyue ko còn nữa bạn ah.

7. sachikonhh

Đúng rùi bạn ah.