Cần giúp: Có Ai Có Kn Làm Iui Ở Hà Nội Không?

Thảo luận trong 'Chuẩn bị mang thai' bởi Monbong, 3/9/2013.

1. bau

bau Thành viên nổi tiếng

Nói đơn giản là bơm tinh trùng vào vòi trứng bạn nhé, đấy là cách hỗ trợ sinh sản đầu tiên bs dùng sau khi canh trứng và qh tự nhiên mà không được.

Bs Dũng ở Kim Ngưu: m công nhận bs này chữa nội tiết tốt, mỗi cái là phòng khám bs đông quá.

Viện 103: m đã vào rồi, vào TT công nghệ phôi của viện này cách đây gần 10n rồi thời TT còn mới mở nhưng m thích cách lv của y bác sỹ ở đây. Không biết giờ thế nào rồi.

Đang tải...

2. bau

bau Thành viên nổi tiếng

Nói đơn giản là bơm tinh trùng vào vòi trứng bạn nhé, đấy là cách hỗ trợ sinh sản đầu tiên bs dùng sau khi canh trứng và qh tự nhiên mà không được.

Bs Dũng ở Kim Ngưu: m công nhận bs này chữa nội tiết tốt, mỗi cái là phòng khám bs đông quá.

Viện 103: m đã vào rồi, vào TT công nghệ phôi của viện này cách đây gần 10n rồi thời TT còn mới mở nhưng m thích cách lv của y bác sỹ ở đây. Không biết giờ thế nào rồi.

3. metracy

metracy Thành viên sắp chính thức

Làm iui em ko rõ là các bác sỹ ở ngoài có làm không nhưng mẹ nó nên làm trong bệnh viện. Ngoài Hà nội có mấy viện là phụ sản trung ương, viện 103 và phụ sản hà nội. chị em làm lần 2 ở phụ sản tw thì thành công. thuốc thì chung thôi bạn ạ. làm iui ko hề đau đâu. thường nếu làm iui đến 3 lần ko thành công bác sỹ sẽ khuyên là làm ivf

4. thienthan0900

thienthan0900 Thành viên chính thức

thông tin hay ạ

5. anhhuong894

anhhuong894 Thành viên sắp chính thức

có ai có kinh nghiệm không ạ, em cũng đang mong ạ

6. hanhphuc4442

hanhphuc4442 Thành viên chính thức

thông tin hay lắm ạ

7. Mai lưu

Mai lưu Thành viên chính thức

Nhà mn đã có ai làm iui do bs quý viện c lam chưa ạ cho e xin review với ạ.

8. lienlight89

lienlight89 Thành viên tập sự

chỗ mình cũng có 2 chị bơm IUI thành công. bạn mới 09 tháng thì chưa cần nóng vội quá đâu, cho chồng điều trị bằng thuốc tăng chât lượng tinh trùng và chị điều trị xong viêm lộ tuyến đi, vì đây cũng là 02 nguyên nhân gây ra vô sinh. bạn có thể đến các cơ sở có uy tín để điều trị. 2 chị chỗ mình qua bác sĩ Đức điều trị bạn có thể tham khảo qua ý kiến bác ỹ qua số điện thoại 09796 74 735.

9. huyen.tran

huyen.tran Sỉ lẻ giày dép trẻ em

Chị đùng quá lo lắng vì bay giờ có rất nhiều trường hợp giông vck chị ,y khoa tiên tiến sẽ có cách giúp ac sớm có con thôi mà

10. Ca bống

Ca bống Thành viên tích cực

Dung lo qua, em moi cuoi dc 9 thang thoi. Gio em chua viem nhiem di nhe, den vien c kham di , 56 hai ba trung, nem viem thuong thi se rua phu khoa, dat thuoc ks dieu tri, neu viem lo tuyen thi nang se dot, nhe se dieu tri bang thuoc, sau khi dieu tri xong benh thi khi kham o 56 xin cac bac si cho lam iui, o nha d tang 3. Vien ps tw, vien c nhe. Lam iui o dau cung vay, tot nhat vao benh vien, quan trong vao tu cung , noi mac tc, noi tiet cua em va tinh trung nhe, cac yeu to khac ko qt lan