Hà Nội: Ké Quần Áo Headtech Nam/nữ,vest Dạ,chân Váy Dạ,áo Lông,quần Bò,cadigan,váy Băng Quấn,sơ Mi.

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Man_hn, 28/7/2016.

1. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

Xin phép mod em mua nhiều quá nên em đăng TL thôi ạ, em ko buôn bán gì đâu, toàn đồ mới- cũng có có đồ cũ, cơ mà em sợ mod lại bảo em bán hàng kiếm lời nên em phải thanh minh ạ :D

Topic TL đồ step 1 đã quá 15 trang và m đổi sang topic mới:lipstick::highheel::closedumbrella::bikini:
    SĐT: 0908...672...999, zalo, viber đều có ạ!

Vì là topic mới nên cái gì cũng phải mới, m lên sóng 1 loạt đồ chưa đăng bao giờ.
    Còn lại tất cả những món đồ trong topic cũ, m vẫn TL như bình thường, và để cho có thể thoải mái mua sắm dc nhiều món trong 1 lần thì các mẹ nên coi cả topic cũ giùm m nữa nhé, cực kỳ nhiều món thú vị đấy ợ :D, link đây ạ:

https://www.lamchame.com/forum/thre...er-dior-tay-mong-bikini-dep-vay-quan.1901123/

Note: m cực nhiều đồ chưa dùng và 1 khi đã TL thì chỉ TL đồ new hoặc used mới 90%, kể cả quần áo m ko TL đồ xấu và cũ, chỉ có mới và đẹp trở lên thôi ạ, đồ m sẽ up liên tục nên các mẹ có thương thì đánh dấu để trở lại ngắm đồ nha^^:h::h::h:

- Dép sandal Across siêu nhẹ của mẹ hot hit đình đám này m đi bị rộng ai size 40 hoặc 39 chân dày thì múc hộ nhé, m 39 mà chân mỏng nên lỏng quá. Mới nguyên tag m mua 79.9$ TL 800k. Đi dc ít nhất 3 năm ko hỏng đấy ạ. Giá m đưa tốt hơn nhiều giá mua tại store nên mong các mẹ KMC.

- Dép sandal cực nhẹ của Arcoss m mua tại Sing cho bé gái size C13, vẫn còn nguyên tem mác cm mua tặng cũng ok ạ, m mua 39,9$ TL 500k KMC.

- M còn 1 đôi Crocs cho bé C10 nữa used mà mới 90% màu đỏ tươi chứ ko phải hơi hồng như trong hình ạ, đôi này bé trai hay gái đều đi dc, m TL 150k.-->SOLD.

MỸ PHẨM XÁCH TAY:

Đồ mỹ phẩm m không có hàng fake và hàng các nước thứ 3 nha mn, m sẵn sàng đền gấp 10 lần nếu ko đúng chuẩn chính hãng, check code và mã vạch thoải mái.

--- MỸ PHẨM KHÁC

17. Bông tẩy trang và đa dụng của Watson- hãng dược mỹ phẩm m tin dùng, bông này lưu ý là đã tiệt trùng nên có thể dùng đa mục đích sử dụng chứ ko nguyên tẩy trang nha, m dùng 1 bich, TL 1 bịch 50k( 150m).-->SOLD.

16. Kem dưỡng da tay của TBS 30ml còn 90% m TL 50k.-->SOLD.

15. Xịt dưỡng tóc keratin của Swk mùi thơm như caramel ý, hàng của Đức mua tại Sing còn 90% m TL 100k.

13. Bộ dầu tắm và dầu gội dung tích 50ml tiện mang đi xa. Hàng của Nhật. TL 50k.

12. Xịt dưỡng tóc Loreal made in Germany, m mua tại Sing, 100ml còn 30% TL 50k.-->SOLD.

11. Xịt khử mùi Nivea của Đức chứ ko phải hàng China hay Thái tại VN bán chỉ 95k thôi nha cả nhà, dung tích 150ml còn 90%, m TL 80k.--> giữ lại dùng!

10. Kem tạo nếp cho tóc xoăn và dưỡng tóc của Double rich, m mua mới dùng có lần thôi tóc lại ko xoăn nữa :D nên là lại TL 50k nhé. HSD đến 12/2018.

9. Sữa tắm hịn của Nivea made in Germany mùi thơm cực kỳ chiết xuất quả việt quất. Dung tích 250ml mới 100%. M TL 180k( m sẽ fix luôn còn 150k cho cm khỏi mặc cả nhé). Đây là dòng powerfruit fresh shower gel chứ ko phải dạng cream nên đắt hơn bt, ebay đang bán đây ah:-->SOLD.
    http://www.ebay.com/itm/Nivea-Power-Fruit-Fresh-Shower-Gel-antioxidants-250-ml-/131808966324

8. Xả tóc dừa của Thái lan, ai tóc khô thì dùng cảm nhận thấy mượt tóc ngay lần gội đầu tiên luôn. chai 250ml còn 50%, m TL 50k nhé!-->SOLD.

7. Xịt khoáng Avene Made in France, tất cả đồ của m, từ trên xuống dưới đều xách tay hết, m ko mua hàng tại VN, các mẹ có thể test mã vạch hay check code thoải mái nha. Chai nay 150ml mới 100%, m TL 250k.

6. Lăn khử mùi thần thánh của nam/ nữ, giữ mùi dc 2 ngày, ko có chứa Parabel và Cồn nên ko làm thâm nách và ố vải. M có 2 thỏi sáp Playboy, 1 thỏi sáp và 1 thỏi lăn của Ganier. TL đồng giá 130k/c, m chỉ còn có nhiêu đó thôi nên mọi người ai quen dùng hàng này rồi thì nhanh chân nhé, đã dùng rồi thì ko muốn đổi sang loại khác đúng ko ạ!--> chỉ còn 2 lăn Playboy thôi ạ, dùng cũng thích như loại kia, mùi quyến rũ ạ hihi!--> còn 1 thỏi playboy thôi ạ!--> ai cần m để nốt, ko thì m dùng.

5. KCN SPF 50+++ của Cathy Dolly Thái lan ạ, m mua tại Thái, hãng này cũng rất hot đúng ko ạ, giá bình dân lại hiệu quả, tuýp 138ml m dùng còn 80%, TL 120k. KCN có lên tông ạ, sáng da hơn 1 chút. Mọi người xem thông tin trong link này nhé:
    http://vonpreen.com/kem-chong-nang-...-306588.html?gclid=CIaAw6iY1M4CFQNxvAodnmoMSw

4. Cái vụ đi Thái m TL hết sạch rồi, giữ lại 2 hũ muối tắm này mà đang dùng 1 hũ thấy lâu hết quá nên TL bớt 1 hũ. 750ml nên bên ngoài nhìn nó bự lắm, dùng cả nửa năm có lẻ ý. Chiết xuất mật ong và sữa, giúp tẩy da chết mà lại mượt mà làn da, dùng để tẩy TBC body và có thể dùng thay sữa tắm luôn cũng dc nên rất hay. M TL 100k KMC nhé!--> sold.

3. M xách tay từ Sing về 2 chai nước tẩy móng cực kỳ lành tính và tự nhiên, 150k nhé các mẹ, dung tích 236ml Made in Mexico, 1 chai này m dùng chắc phải 1 năm. Giá này m để rất rẻ rồi m ko nhận mặc cả đâu ạ.-->SOLD.

2. Có hộp tinh bột bồ kết để gội đầu dễ dùng lắm, chỉ cần cho nước nóng vào nhúng rồi lấy nước gội, mỗi tội m lười quá dùng dc có 2g, còn 8g m TL nốt 10k/h này nhé!--> Tặng!

1. M chỉ TL duy nhất 1 chai dung dịch VSPN của Lactacyd hàng xách tay Châu Âu, loại này được các bs phụ khoa khuyên dùng, bản thân mình cũng chỉ dùng loại này, sạch sẽ diệt khuẩn mà ko ngứa ngáy gì cả. M TL 160k. Gấp nhiều lần cái loại Lactacyd VN nha mn, Lactacyd của m là của Omega Pharma, còn loại bán tại VN của Sanofi, nhái lại tên của hãng kia thôi, các mẹ đừng nhẫm lẫn nhé!--> SOLD rồi ạ, 5 tháng sau e mới lại có người về, mới lại có loại này nha cm!

----ĐỒ DƯỠNG DA, MASK: Dưỡng da các loại m cũng nhiều vô kể, mặt nạ đắp, mặt nạ ngủ, vitamin C tinh chất, rồi đủ các hãng luôn:rofl::rofl::rofl:, thôi đợi m mai đăng, buồn ngủ quá( m đăng từ dưới lên mà :))

12. M còn 1h kem dưỡng da Nivea, mới 100%, dùng mùa đông thì quá chuẩn vì nivea có độ dưỡng cao, đồ m xác tay từ SEC nên rất đảm bảo ko lo nhái giả, m TL 250k.-->Sold.

11. - bộ kem mini gồm: kem ngày, tinh chất, kcn của Yvesrocher, m TL 100k.

- bộ kem đêm và kem massage tiêu mỡ bụng 50k. Used rồi mà cũng còn rất nhiều.

Lấy cả 2 bộ tặng luôn set sample đâu 8 gói gì đấy.

10. M chỉ còn 1h kem dưỡng ngày của Nivea, mới 100%, dưỡng da-cung cấp độ ẩm tốt lắm ạ, TL 250k.

9. Dưỡng da dạng gel, cung cấp độ ẩm, 100% chiết xuất tự nhiên, dòng Bio Lavera, còn 90% vì m rất nhiều kem dưỡng, bóc ra ko dùng hết nên TL bớt. Giá còn 150k ko mặc cả, quá rẻ rồi ah, an toàn với mọi loại da.-->SOLD.

8. Kem dưỡng da, 100% natural, các b xem ở thành phần sẽ thấy hoàn toàn chiết xuất tự nhiên, ko có hóa chất. Kem lô hội này của Rossman Đức, mới 100%, m TL 150k.

7. Mặt nạ ngủ của Nhật, hàng mua tại Nhật mang về có vạch đàng hoàng. M chưa dùng tẹo nào, ai da khô thì càng nên dùng, dùng buổi tối sáng sau thấy mềm mịn. Mới 100%, m TL 150k.-->SOLd.

6. Kem dưỡng da Loreal, m chỉ còn 1h mới 100%, loại này hàng châu Âu chứ ko phải SX tại China, Thailand, Malai như tại VN bán, dùng khác lắm. Hộp này dành cho mọi loại da. Kem ngày có chống tia UV, m TL 300k.-->SOLD.

5. Kem dưỡng da trọn bộ ngày/ đêm của hãng Janssen Comestics Made in Germany- đây là hãng MP cao cấp của Đức nha cả nhà, kem ngày có SPF 20+, m đã bóc ra dùng rồi, còn 90%, kem làm trắng da, phục hồi da và chống lão hóa, chống thâm nám, dành cho da dị ứng, mụn. M TL cả bộ là 800k, m mua tại Đức là 1500k/ bộ( mua cùng cả tinh chất C phía dưới).-->SOLD.
    Dòng SP cao cấp chuyên dùng trong các SPA, m dẫn vài link cho mn tham khảo nhé:
    https://********/threads/51/janssen...-mat-tay-da-chet-mask-che-khuyet-diem.855212/
    http://hoanghac-beauty.com/janssen-cosmetic/janssen-cosmetics-tri-nam-va-lam-trang-da/

4. Tinh chất vitamin C fair skin/ 2- phases. Hộp m mua là 6 lọ nhỏ, mỗi tối dùng vài giọt bôi lên vết thâm nám. M đã dùng 3 lọ nhỏ, đến nay da cũng tạm ổn, đỡ vết thâm, m TL bớt 2 lọ chưa bóc thôi. Trong hình m chụp có cả 1 lọ m đang dùng đấy mọi người. TL 250k/ lọ( mỗi lọ 7,5ml dùng dc nửa tháng).-->SOLD.

3. Kem dưỡng da của Astrid SEC, m trót quên mất em nó, đáng ra bt thì 220k mà e ý HSD đến 12/2016 nên TL 100k( huhu), dùng dc cả ngày/ đêm, cung cấp độ ẩm và mềm da- da dầu dùng càng tốt.-->SOLD.

2. Kem dưỡng da của Nivea dòng cao cấp Q10 mới 100%, trọn bộ ngày đêm, kem ngày có chống nắng SPF15+ M TL 650k/ bộ, 350k/h.--> Sold.

1. Mặt nạ dạng cream bôi trực tiếp lên mặt rồi sửa sạch bằng nước ấm, loại này thực sự tiện lợi vì ko lo chảy nước ra như mặt nạ giấy, trg lúc đắp mặt vẫn làm việc được. M chỉ TL bớt 1h của Watson( hàng m mang về từ Sing). 1h là 4h nhỏ, mỗi hộp nhỏ dùng dc 2 lần, trong hình là hộp nhỏ, m đang dùng lấy ra cho mọi người dễ hình dung. M TL 80k KMC nhé!-->SOLD.

- SON: Thỉnh thoảng m lại đăng TL son, vì dư ra cả đống, đăng 1 thể cho nhiều các mẹ chọn cũng dễ. Toàn bộ date xa đều 2018 nha mn!

14. Son Lola màu hồng Nude cực đẹp và độc đáo, vỏ bên ngoài còn có gương gập gọn lại dc. Hàng của Mỹ, còn 90% m TL 200k KMC>
    Link web đây:
    https://www.lolacosmetics.com/about-us/faq/

13. Son kem màu đỏ rực rỡ sexy bền màu lâu trôi mới 100% :D của Essence Made in Germany, chất son Matte lì lắm ợ. TL 200k.

12. Son dạng chì cực đẹp của Maybelline made in Czech chứ ko xài maybelline hàng China hay malai đâu ạ, thỏi của m TL là thỏi màu đỏ trong hình, m cũng đang dùng thỏi màu hồng, miễn chê và dùng dc rất lâu. Thỏi màu đỏ mới 100%, 250k nha cả nhà, m chỉ có 1 thỏi thôi!

11. Son dưỡng môi Lip balm chiết xuất 100% tự nhiên của Hãng Himalaya India, dang tuýp dùng tiết kiệm, mới 100%, mua tại Watson Sing, giá 100k.-->SOLD.

10. 2 thỏi son Rouge DIOR màu hồng rose harpers 766 và hồng vogue 565 này TL mỗi thỏi 650k. Thiết kế sang trọng, màu đẹp. Dành cho Từ 35t trở lên or đặc trị cho những ai môi thâm/ cực thâm.--> chỉ còn màu 565( hồng).

9. Son 2 trong 1 của Maybelline super stay 24h- loại bền màu nhất made in France, hàng hiếm hàng độc nha mn, 1 đầu màu, 1 đầu khóa son dạng thỏi, màu đỏ đào số 480 trẻ trung yêu cực. Giữ màu lâu trôi nếu ko ăn uống thì dc 1 ngày :D, m dùng cũng ít lắm vì m cực nhiều son, TL 200k.-->SOLD.

8. Son dưỡng môi mỡ hươu thần thánh đang được săn lùng trên mạng, và quả thật dùng cũng sướng ko kém lời đồn, từ nay m chỉ trung thành với em nó thôi, hàng Astrid từ CH SEC, m mang về nhiều giờ chỉ TL 10 thỏi, còn giữ lại dùng dần, các mẹ nhanh tay đăng ký nhé, hình như còn 3 thỏi màu hồng, còn lại màu trắng, mn bán 65k, m TL 40k/ thỏi KMC.--> chỉ còn TL 1 thỏi nữa thôi ạ, cm nhanh tay nhé!-->hết rồi ạ. Tết m mới lại có nhé.

7. Thỏi son màu hồng của Maxfactor Made in Ireland màu 120- màu này lên môi rất thật và quyến rũ nhé. Vạch và code đầy đủ. Do mở ra ko cẩn thận nên đầu son có hơi bị lem xíu, TL 200k.

6. Có 2 thỏi son kem 2 đầu thần thánh của Dermacol, em này thì quá nổi giống như velvet của BJ rồi ạ, 1 đầu màu sau đó chồng cái đầu trắng lên là cả ngày ko lo trôi, đầu màu trắng chính là son khóa môi đấy ạ. Cả 2 thỏi( màu 8 hồng sen đậm và màu 4 đỏ sexy) đều mới 95%, chỉ test 1 lần thôi, m có 4 thỏi dermacol nên TL bớt 2 thỏi, vẫn còn 2 màu khác nữa( ém hàng :D), vì là test rồi nên TL 220k/ cây.

5. Son Essence made in Italy, hãng này cũng nổi tiếng với son và phấn tươi essence đấy ạ! màu này là màu mận chín đẹp cực kỳ luôn, lên môi màu tươi, ai môi thâm càng nên dùng. E mới chỉ test có xíu trên đầu, và sự thật là màu đỏ nó ko thể nào ăn nhập với cái môi mỏng của em dc :D, đành ngậm ngùi từ nay em TL hết son đỏ nhá. Ai môi dày thì sexy vô cùng hic, tiếc lắm ý. Hàng chuẩn và đều là xách tay chứ ko mua tại VN, em TL 200k.-->SOLD.

Đợt vừa rồi m đi Thái nên cũng còn mấy thỏi son nhé, mỗi loại chỉ còn 1 thỏi:
    4. Son dưỡng môi lên màu hơi hồng, vị dâu của Thái, mới nguyên túi TL 40k.-->SOLd.

3. Son gió lên màu cam, 1 thời ai cũng dùng nè, giờ hàng hiếm có khó tìm rồi ạ, giá chỉ 30k, mới 100% và m cũng chỉ còn 1 thỏi.-->SOLD.

2. Son vitamin E của Aron, em này thì nổi tiếng rồi đúng ko ạ, m lấy tận nơi chứ ko phải mua tại VN, 60k, mới 100%, à em ý lên màu hồng ạ!--> SOLD.

1. Son Jackelin mới 100%, vừa dưỡng E vừa hồng/ cam môi, lên màu rất rõ và lâu trôi. Giá 55k.-->SOLD.

--- ĐỒ MAKEUP, KEM NỀN:
    Mình là con nghiện mua sắm, đồ m TL hầu hết đều mới 100%, toàn bóc ra ko dùng đến, mua rồi quên ko dùng hoặc lại có cái khác thế chỗ... thì nhiều vô kể, bảo sao lại có nhiều thứ TL lắm thế, dạ thưa tại có tật thích mua và mua nhiều 1 lúc :D

17. Kem che khuyết điểm của BourJois hàng xịn tone sáng đấy ạ. Tuýp 30g Còn 95% m TL 150k.

16. Kem nền lasting finish 25h, phải nói là cực bền luôn, màu sáng cho da tone trung bình số 100 ivory, có SPF 20. Hàng made in England, em m mang về từ SEC, mới 100% m TL 370k.

15. Kem nền BB màu 21 tone sáng, lên da rất đẹp của hãng Soosul, made in Korea, chiết xuất nấm Thượng hoàng, làm trắng và đẹp da. M đc tặng sinh nhật mà nhiều kem nền lắm rồi nên ko dám bóc tùm lum ra, TL em nó mới 100% nha các mẹ. SP của công ty Imexco nhập khẩu. Dung tích 40ml, SPF 37++
    Link đây ạ, giá bt 850k m TL 750k nha!
    http://www.imexco.com.vn/chi-tiet-san-pham/212/193/Kem-trang-diem-duong-da-Soosul-BB-Cream.html
    http://sieuthibactrungnam.vn/?product=kem-trang-diem-duong-da-soosul-bb-protector

14. Kem nền thần thánh của Estee Lauder SPF10 made in Begium màu 2c2 almond, còn 80%, m TL 500k.

13. Phấn má hồng, màu hồng đào rất trẻ trung xinh đẹp của Catrice Made in Italy, đáng ra mới nguyên thì 250k, mà bị tay cào vào 1 vết vậy nên m TL 180k nha!
    Mãi mới phát hiện ra m còn 1 hộp má hồng nguyên xi màu hồng phấn nữa nhé:-->SOLD.

12. Phấn phủ dạng khoáng kiềm dầu, dùng cọ tán, màu begie sáng của Shepora, còn 40%, m TL 50k.-->SOLD.

11. Kem che khuyết điểm màu beige, chỉ cần chấm 1 chấm nhỏ lên vùng da khuyết điểm là b đã có 1 làn da đồng màu, ko bị lộ. hộp nhỏ gọn 5g của Yves Rocher, m dùng chỉ còn 40%, TL 50k.-->SOLD.

10. Bút kẻ mày thần thánh của Thái Lan, combo 3in1 3D, có 3 phần, chì mày có thể dùng để định dạng khuôn, bột tán mày, và mascara chải mày. Mới 100%, các này m đi Thái mang về định dùng mà nhà còn quá nhiều loại nên TL bớt, giá 100k.-->sold.

9. Mascara của Maybelline cực dày và dài mi, cơ mà hàng Mỹ ạ, mới 100%, m TL 200k.-->SOLD.

8. Bút dạ kẻ mắt nước, rất dễ thao tác, dễ lau chùi dành cho những người mới tập tành, hàng của Relvon, còn 90%, m TL 50k.--> sold.

7. Bút kẻ mắt nước, loại này ko nhớ hãng nào, chỉ biết đầu bút mảnh dễ kẻ, cơ mà chắc chỉ dùng đến 3 lần là cùng, TL 30k cho vui.

6. Chì kẻ mày của Hàn, màu đen, chì dễ kẻ cực kỳ ạ, cái này còn nguyên bao bì m vẫn giữ, mới 100%, m TL 50k.-->SOLD.

6. Mascara của Rimmel Made in England, mới 100%, loại black và làm dài mi, loại này dùng thích lắm, m TL 200k KMC.

----SRM CÁC LOẠI: Mình TL cả loạt sữa rửa mặt, chủ yếu hàng Hàn vì vừa có người nhà đi Hàn về, tiện thể m nhờ xách rất nhiều thứ như Sâm, kem nền, SRM... nên cm yên tâm đều là hàng nội địa hết, m ko bất cứ thứ mỹ phẩm nào tại VN. date dài, m để giá khỏi mặc cả cho mất công các chị em ạ!

7. Xà phòng rửa mặt trà xanh 100% tự nhiên nguyên chất, m mua handmade ở Thái, dùng loại này yên tâm lắm vì rất an toàn và sạch da, m cũng đang dùng 1 bánh chiết xuất dừa, loại này dịu nhẹ m dùng để rửa mặt vào buổi sáng nên là 1 bánh xà phòng như này dùng dc 3 tháng, m TL 30k tặng kèm túi của shop Thái nhé.-->SOLD.

6. Tự dưng lòi ra 1 món đồ ko phải hàng xách tay đâu ạ :D, m dc tặng em SRM sạch da trị mụn của Biore, thấy nói dùng thích lắm, nhưng m nhiều SRM dùng ko hết nên TL bớt đi cho đỡ chật nhà, em ý 100ml- bán tại ST tầm 45k m TL 30k or tặng ai lấy đồ từ 200k, mới 100% nha các sis.-->Đã tặng.

5. SRM hoàn toàn chiết xuất tự nhiên của Rossmann Đức, dành cho da nhạy cảm, mới 100%, m TL 120k, tuýp 200ml dùng nửa năm!-->SOLD.

4. Lột mụn cám, mụn đầu đen của The face shop, mới 100%, M TL 100k.-->SOLD.

3. SRM em m bóc ra dùng mà giờ nó lại đi luôn ( e về VN chơi 1 tháng) nên ko dùng đến mấy, chuẩn nội địa, còn 90%, tuýp to 150ml, m TL 100k.--> SOLD.

2. SRM The face shop, tuýp to loại 170ml, mới 100%, nguyên seal, chiết xuất aloe vera, TL 120k.-->SOLD.

1. Sữa rửa mặt Dabo làm trắng da, hàng nội địa Hàn, mới 100%, review dùng rất thích, tuýp 100ml m TL 130k.-->sold.

QUẦN ÁO: có tất cả size và các độ tuổi, chủ yếu hàng xách tay hoặc có thương hiệu, ai nhìn bên ngoài cũng ưng đồ của m, chứ ko dìm hàng như trong hình:

ĐỒ THU ĐÔNG M CÒN NH ÁO KHOÁC LẮM, MỌI NG THEO DÕI M ĐĂNG DẦN NHÉ!

86. Ké đồ cho bố gồm có găng tay len dày ấm, và mũ len lông cừu tất cả đều hàng mua tại Mỹ và mới 100%, m TL cả bộ 150k KMC nhé. Ngoài ra m còn áo thun và áo khoác bigsize cho các bố cao m8 nha ai có nhu cầu thì zalo m gửi hình, toàn hàng xách tay.--> sold.

- Ké thêm tất trẻ em cho bé từ 1-4t mua tại Sing, lố 3 đôi tất dày ấm và co giãn tốt. M mua 16$ TL 100k. Nguyên seal, mua nhiều dùng ko hết.

85. Chỉ có 1 đôi tất len dài mua trên máy bay của Singapore airline mà chưa dùng tới, vẫn còn nguyên bag m TL 30k KMC.

84. Quần giữ nhiệt của nữ và bộ quần áo giữ nhiệt cho nam đều size M, hàng Uniqlo xịn chứ ko phải mua tại VN đâu ạ, m mua ở Sing 24,9$/c, mọi người test mã vạch dc vì vẫn còn tem. M TL 200k/c khỏi mặc cả ạ!--> SOLD hết rồi nha cả nhà!
    - Quần nữ màu navy, quần nam màu dark gray, áo nay màu gray.
    Mẹ m từ Sing vừa về lại mua cho 2vc m 2c nữa nhé m TL luôn vì vẫn đang còn. Vẫn như giá cũ 200k/c, có quần nam size XL và áo nữ màu pink warm rất đẹp size M, test mã vạch thoải mái ạ.--> sold.

83. - Áo croptop, mùa đông mặc bên trong giữ ấm( nên mặc áo ôm sát người trong cùng để giữ ấm). LT 30k mới nguyên tag.
    - Chân váy bò màu đen, chất bò đẹp, mới 95% cho người size L, tôn dáng tôn V3 cực kỳ ạ, TL 180k.

82. 2 chân váy giống hệt nhau, chất nhung tăm chỉ khác màu, 1c màu rêu và 1c màu đen, dài qua gối, của Subtance size 10( chuyên đồ váy và quần) nên người 60kg mới vừa ạ. Mặc mùa đông thì quá chuẩn rồi ạ, TL cho nhanh 50k/c. Còn mới 90% nhưng chất nhung chụp lên hình khó lắm.

81. Chân váy cho các bạn tuổi teen( cấp 2-3, đại học). Chân váy kẻ 2 lớp vừa cá tính vừa ấm áp mùa đông, mặc với quần tất đi giày thể thao thì đúng chất luôn ạ, áo thì mặc áo thun/ nỉ rộng đúng kiểu Hàn xẻng ạ. TL 100k/c, mới 100%.

80. Sơ mi da lộn phối voan ạ, mặc ấm áp thu đông lắm, m rất thích mẫu này, mặc với quần bò xanh ống côn đi giày cao gót rất đẹp mỗi tội m mặc ngắn nên đành TL nhé, TL 100k mới 90%.

79. Áo sơ mi lụa màu nude, mặc với chân váy hay quần tây cho các u 40-50t, mới nguyên tag, 50-60kg, TL 100k.

78. Chân váy dạ xòe, qua đầu gối của hãng Contraband size 10, cho người 60kg. mới 90%. TL 120k. Dạ xịn rất đẹp, form rất chuẩn dáng, cắt cúp tinh tế, mặc với áo len or sơ mi đều dc nha!

77. Chân váy dạ 2 lớp cho người size S, dáng ôm rất đẹp, kẻ trẻ trung, mới 90%, TL 150k.--> sold.

76. Áo khoác dạ dạng vest 2 kiểu cổ của Zara made in Morocco, hàng Auth chất và dáng đẹp, cho người 55-60kg. M TL 350k KMC, mới 95%.

75. Áo khoác dạ lì kẻ dáng dài tôn eo cho người từ 45-55kg, TL 200k.

74. Áo khoác dạ màu cam của Puma cho người 60kg, TL 120k.

73. Áo khoác kaki đỏ size 34, chiết eo chỉ dành cho người dưới 1m60, hàng RESEVED rất đẹp, em m mua ở SEC gửi về cho m mặc nhưng mà m cao ko vừa nên cứ để đó cũ cả áo, thôi TL vậy, hàng hãng chất đẹp m TL 250k. Bên ngoài màu đỏ tươi chứ ko phải hồng hồng như trong hình nhé:-> sold.

72. Quần bò hịn, chất đẹp mềm, cạp cao dáng ôm, mới 90% cho người m6, size 26-27. m TL 180k.-->SOLD.

71. Áo thun lạnh cao cổ giữ nhiệt màu mint cho người từ 40-50kg cao từ 1m50-m57, mới 90% TL 30k.

70. Áo khoác lông đại hàn cũng ko sợ của Hàn, từ 50-60kg cũng ok, m TL 250k.

68. Áo khoác dạ lì, cho người từ 55-65kg( khá to) mới 100%, màu đẹp. e TL 500k.

67. Khoác dạ gai mới 100%, cho người từ 50-60kg( hơi bigsize) cao m50- m60. Ấm áp, cổ để dc 2 kiểu, TL 500k.

66. Áo khoác dạ dạng vest 2 lớp cổ lông vừa đẹp lại trẻ trung ko bị dừ tý nào, ưu tiên người v1 to nhé, từ 50-55kg. Màu chứt ngựa rất đẹp mới 90%, mặc với áo trắng bên trong nổi khỏi nói luôn, TL 250k.

65. Cadigan oversize cho người cao to m7 cũng ok luôn, bình thường mặc bên ngoài váy dài ko khác gì 1c áo khoác. M TL 100k.

64. Cadigan len kiểu bohemien độc lạ đẹp, mới 90% TL 170k.

63. Áo khoác dạ cực xịn của m, dạ trần bông 3 lớp rất ấ,, lớp lông ngoài mịn đẹp mà chỉ dành cho người tầm m6 đổ về, m tiếc lắm mà mặc hơi ngắn, mua tiền triệu TL 800k, ko đẹp ko xịn ko lấy tiền đảm bảo vậy. Kết hợp chân váy ôm, váy liền, quần bò, quần âu đều ok hết, kiểu dáng trẻ trung hiện đại.

62. Chân váy hoa chất thô cho người cao m6, nặng 50-55kg, 30k.

61. Áo len kẻ sọc ngang đang hot dáng ngắn, khoác hoặc cài cúc đều ok, mới 100%, m TL 150k.

60. Chân váy thu đông màu đỏ cho người m55 đổ xuống bé hạt tiêu, chất đẹp dáng đẹp, mới 95%, m TL 130k.

59. Áo lông lót bông màu mint rất ấm cho người từ 50-60kg, TL 100k.

58. Áo len m còn 2c số 1( hồng) và 3( cánh dơi) tính từ trái sang từ trên xuống nhé, mới 100%, TL 100k/c.--> chỉ còn cái áo len cánh dơi thôi ạ!

57. M còn 1 chân váy len đuôi cá mới 100%, TL 180k hàng của m đắt vì chất đẹp lắm, cái này thì đang nghiên cứu có để lại hay ko vì vẫn thích :D

56. 2 áo khoác len kiểu cadigan có thể cài cúc, đều là hàng xuất Nhật nên đẹp, lạ. từ 45-60kg. Mới 100%, TL 200k/c.

55. Váy len đen mới 100%, chất và dáng cực đẹp mà dành cho người m6-m7, nặng 50-65kg, size hơi to, khoét vai kiêu kì. M TL 400k khỏi mặc cả mặc lên sang chảnh phải cám ơn m nhé!

54. Váy băng cuốn hàng hịn m mua gần 1tr, mới 100% m TL 500k KMC nha, chất miễn chê, kiểu đẹp sang chảnh, giấu dáng che bụng( lên hình ko rõ nhưng những đường màu bạc là có phủ nhũ hơi vàng rất đẹp ạ).

53. Váy băng cuốn màu navy rất tôn da, mới 100%, m cực nhiều váy băng cuốn kiểu này nên TL bớt, dáng đẹp, cắt cúp đẹp, tinh tế. TL 300k.

52. Váy ren cho người m52 hoặc áo dáng dài cho người cao, m mặc cũng khá rồi nên TL 50k. mặc điệu đà lắm ợ.

51. Set áo len rời nhau:- áo đen đính đá cao cổ kết hợp được nhiều loại áo khác, áo yếm hồngđính đá màu hồng lucia rất đẹp, cũng có thể kết hợp với nhiều kiểu, m TL 150k.

50 Váy dạ 2 lớp cho người size to, tầm 50-60kg, màu hồng Lucia rất đẹp, váy cực dày dặn, lót rất đẹp, mùa đông chỉ cần mặc 1 áo len bên trong là ok vì váy dày như 1 áo khoác dạ luôn, hàng hịn đẹp, m TL 450k mới 100%.

49. Áo sơ mi giấu quần của Hàn, ai mặc cũng dc, từ 40-60kg, chiều cao cũng thoải mái, ai cao to thì mặc với quần dài, ai mặc giấu quần dc thì mặc, chất đũi dày, rất thoáng mát, m TL 150k. màu kiểu bã trầu chứ ko hồng như hình ạ :D

48. Bộ đồ nỉ da cá có mũ, chất siêu đẹp, m mua gần 500k, ko có chuyện xù vải nhé. Bộ này ai cao to cũng ok, 50-60kg, m60. M mua đắt mà muốn thay đổi thôi chứ ko phải cũ kĩ mà TL, 150k khỏi mặc cả mất công ạ, m nói thật thấy trên mạng QC bộ đồ toàn 130k, xin thưa mặc thì ngắn, chật, giặt dc 2 lần thôi là trông chán ko thèm mặc luôn.-->SOLD.

47. Áo len cho các chị em bigsize, màu nude vậy chứ ko cũ gì đâu, m TL 50k, 60kg nhé các sis.-->SOLD.

46. áo 2 dây lenmàu cam đất hãng inrose của Thái, chất miễn chê ko bg xù nha cả nhà, mấy cái len vớ vẩn mặc dc vài hôm là xấu chỉ muốn vứt chứ len của tớ chỉ thích mặc hay ko thôi chứ ko bị xấu, giặt máy thoải mái. M TL 100k vì mua áo 2 dây thôi đã 220k roài ạ. Ai hay mặc vest hay dạ đen thì múc đi chuẩn ko cần chỉnh.

45. Váy peplum lên dáng cực đẹp, ren cũng rất xịn đẹp, mới 100%, chụp lên hình xấu quá chứ lên dáng thì chuẩn chỉnh lắm cả nhà. TL 250k.-->SOLD.

44. Váy len chất mông tơ ghi rất đẹp, dáng ôm cho những người m58-m65. Mới 100%, TL 270k.

43. Sơ mi kẻ chất nhẹ mát mặc như ko mặc ạ, cho ban từ 50-60kg, TL 50k.

42. Áo len tay lỡ màu pastel đang hot, hàng Hàn, m vẫn thích kiểu và màu của em ý nhưng vì rộng nên chỉ mặc dc cắm thùng, thôi TL cho ai toa hơn m, tầm 60kg nhé. Vì màu lòng tôm nên chụp rất khó, bên ngoài nhìn mới chứ ko xỉn như trg hình nhé.

41. Áo len tay lỡ chất mông tơ ghi màu hồng chấm bi yêu ko ạ, 45-55kg hoặc hơn áo len cũng dễ mặc, mới 90% m TL 150k, hàng quảng châu lúc mua 285k.

40. Áo len cộc tay, chất cực dày cực thích của nhật, thêu hoa tinh tế, size 60kg trở lên, đẹp lắm ạ, m TL 120k.

39. Váy len cho các cm m6, 50-55kg mới 90% :D TL 100k.

38. Váy kẻ caro size L, chất dày ấm, dáng và họa tiết đẹp lắm ạ, mới 100%, size L 50-55kg, M TL 250k.-->sold.

37. Váy len đen khóe nách cổ xích mới 100%, như hình ý ạ, mỗi tội form của m toa hơn chứ ko mi nhon như cô mẫu, từ 45-60kg đều ok, mới 100%, m TL 250k KMC.

36. Áo len cadigan của Hangten HQ, kiểu và màu yêu lắm ợ, từ 45-60kg đều vừa, mới nguyên tag, m TL 200k KMC.

35. Váy voan chấm bi 2 lớp, chất và kiểu rất đẹp của Contraband, m chụp buổi tối nên nhìn ko rõ, bên ngoài rất đẹp, hãng này thiết kế đồ rất đẹp và tính ứng dụng cao. Dành cho người trên dưới m6, nặng từ 50-65kg. Mới 95%, TL 300k.-->SOLD.

34. Váy 2 dây phối hoa của Nhật, chất đẹp lắm, ko xù đâu ạ, 45-60kg thoải mái nha mn! TL 100k.

33. 2c Váy bigsize 60kg cao từ m55-m65 đều ok, chất Gto phối lụa, hàng đặt may rất đẹp, mới 95% ạ, TL 150k.

32. Áo sơ mi chất đẹp, ko xù của G2000pink, áo bigsize cho các chị em 50-65kg tùy chiều cao, áo dáng dài, mới 90% TL 150k.

31. Áo thun Mango size L 55-60kg, mới 90% m TL 100k.

30. Sườn xám lụa màu đỏ, mang về từ Sing chất và kiểu cực đẹp, tôn dáng lắm ợ. Dành cho người m6-m7, nặng 55-65kg. Mới 95% TL 300k. Váy này mặc hè thu dc.

29. Váy chấm bi của EvadeEva, size 8, form từ 50-60kg tùy chiều cao. M TL 400k.-->SOLD.

27. Váy màu đỏ tươi của hãng Embra size 8,55-60kg tùy chiều cao, chất đẹp form đẹp, ai là tín đồ màu đỏ thì đừng bỏ qua em ý nhé, m còn 3c váy màu đỏ nữa. TL em này 350k. Váy 2 lớp mặc thu đông chứ ko mặc hè dc ạ!

26. Áo 2 dây chất lụa sần của Chaps made in Srilanka, mới 100%, size 45-55kg mặc ok. TL 120k.
    - Quần sooc vải màu đen size cực to của BB( hình dưới), 60-70kg, mặc thoải mái, chất đẹp, mua 450k TL 300k.

25. Áo vest cách điệu đẹp lắm ợ, mới 95%, size L 50-55kg là ok ạ. Mặc với váy hay quần đều được. TL 120k.

24. Áo cánh dơi 1 mất 1 :D còn màu nude cực đẹp, đúng màu đang hot ạ, từ 45-55kg ai mặc cũng dc, dáng khá dài, cao to m6 trở lên càng đẹp nhoa, mặc với quần ôm thì mĩ mãn, mới 100% m TL 150k.

23. Váy ngủ của Pantal, chất lưới đẹp sexy, từ 50-60kg, mới 95%, m TL 120k.

22. Áo thun made in vietnam, mới 95%, size L từ 50-60kg, m TL 100k, dáng áo dài rộng, ng cao to cũng dc.

21. Áo khoác dạ dạng vest của ZARA made in Moroco hàng auth ạ, m TL 300k quá rẻ luôn ạ, cm mau nhanh tay, m chụp ko lên dáng được chứ thực chất mặc em này thì chuẩn gọn dáng lắm ợ, cổ áo có thể để 2 kiểu, đẹp từ cái cúc áo đẹp đi.

20. Áo sơ mi của N&M màu nâu Tây, màu bên ngoài đẹp lắm ợ, dáng oversize 1 tý, dài rộng, mới 90%, TL 150k.

19. Áo thun hồng của Spirit, chất mát, hơi ôm eo, mới 90%, TL 100k( thà mặc mấy đồ này còn bền, chứ hàng tàu mặc dc đúng lần đầu trông đẹp, giặt vài lần là chán muốn vứt ạ).-->SOLD.

18. Áo thun Spirit, màu và chất các bác nhìn cũng biết độ yêu của em nó, mới 95%, 50-60kg, e TL 150k.--> sold.

17. Váy hoa nhí cực đẹp ạ, bầu bì mấy tháng cũng được mà ko bầu cũng dc, sở dĩ khen đẹp vì tuy dành cho bigsize 50-60kg cơ mà lên dáng vẫn gọn, xinh, ko hề lộ bụng, váy của Nhật nên chất vải miễn chê, mát và ko xù. m TL váy 120k.--> sold.

16. Áo thun cánh dơi, khoét vai cực điệu, từ 50-60kg, đồ xách tay, mới 90%, m TL 120k.-->SOLD.

15. Áo sơ mi vai trễ của NEM, riêng chất và kiểu dáng mặc rất gọn người, tôn vòng eo, 50-60kg, kể cả 60kg mặc vẫn xinh nha. TL 150k.-->SOLD.

14. Áo sơ mi NEM, chất lụa đẹp, từ 50-60kg, mới 90%, mặc cắm thùng hoặc buông đều đc, TL 150k.

13. Áo sơ mi bigsize dáng dài, từ 50-60kg, màu hường rất đẹp, chất cũng đẹp, ko nhăn và nhẹ mát, áo mang về từ Sing mới 90%, m TL 150k.

12. Croptop của Nhật, chất thì mát ko xù miễn chê rồi, còn màu và họa tiết cm nhìn xem có yêu ko, mỗi tội là phải 50-60kg, chỉ tầm m58 thì ok. Mới 95% m TL 200k.-->SOLD.

11. Áo sơ mi của hãng Contraband, chất lụa mát nhẹ, dành cho người từ 50-60kg. Mới 90%, m TL 150k, áo có dây buộc ở cổ thành nơ xinh lắm ạ, cắm thùng với chân váy, quần tây đều đẹp cực kỳ.-->SOLD rồi ạ, ai nhìn thấy cũng yêu chứ ko dìm hàng như hình, hàng hãng bao giờ nhìn cũng đẹp và chất thích lắm ợ!

10. Áo ba lỗ size tương đương L, mới 100%, mặc nhẹ mát, TL 130k.-->SOLD.

9. Váy xòe công sở hay đi chơi đều dc, mới 100%, size tương đương L nhưng vì kiểu và chất rất dễ mặc nên M,L đều mặc dc, từ 45-55kg. Váy khá dài chứ ko phải loại ngắn ngủn đâu ạ, m TL 200k.--> SOLD.

8. Váy công sở mới 100% size L, cao tầm m58 mặc ok ạ, m TL 100k.

7. Áo thun màu đẹp- màu vàng chanh, chất đẹp, dáng xuông ai mặc cũng dc, 45-55kg. Mới nguyên tag m TL 100k.-->SOLD.

6. Maxi rất đẹp, mới 100%, chất mát, cao tầm m6 thì ok, 50-55kg. M TL 150k.

5. Váy trắng điệu đà, dáng xuông hoặc thắt đai, hàng Mango, m mua của VNXK 400k, mới 100% dành cho các chị em từ 50-60kg, mặc ko hề lộ béo, lên dáng rất thanh lịch chứ ko như hình chụp :D, thôi m TL 1/2 giá 200k. Phía tay còn có ren làm dc 2 kiểu rất điệu.-->SOLD.

4. Váy freesize từ 45-60kg đều dc vì dây bụng có thể điều chỉnh, màu xanh tím than nên rất đẹp, mặc đi đâu cũng dc, mới 100% nguyên tag, TL 200k.-->SOLD.

3. Quần xuông ống rộng của She's so- 1 hãng thời trang với những thiết kế thanh lịch duyên dáng, màu đen phối ren, V3=90-95cm. Mới 100%, giá bán 499k, m TL 300k.-->SOLD.

Các mẹ xem thêm thông tin trên trang:

https://www.facebook.com/shesso88/

2. Quần xuông ống rộng, họa tiết đẹp, hàng của Nhật nên chất khỏi chê, dáng cũng rất đẹp, mới 90%, dành cho V3=90-100cm. Cắm thùng với 2 dây màu trắng thì đảm bảo sành cho bà chảnh cực kỳ ạ!TL 170k.

1. Áo sơ mi chất lụa cực đẹp, mát của hãng She's so. Mới 100%, tuy size S nhưng mà tương đương L, form rộng mà. M TL 250k, ko đẹp, ko nhẹ ko lấy tiền, màu vỏ đỗ bên ngoài đẹp, trẻ, sang.-->SOLD.
    Các mẹ xem thêm thông tin trên trang:

https://www.facebook.com/shesso88/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Man_hn
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 18/2/2017
    voychong thích bài này.
  2. HAI DANG 2009ND

HAI DANG 2009ND Bắt đầu tích cực

mình hóng dưỡng da:)

3. bich_zero

bich_zero Thành viên kỳ cựu

Hóng dưỡng

4. Mẹ Của Thủy Tiên

Mẹ Của Thủy Tiên Bắt đầu nổi tiếng

5. nhung0605

nhung0605 Bắt đầu nổi tiếng

m cũng hóng dưỡng, mask

6. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

Đợi m chiều m đăng, đang hoàn thiện nốt mn ạ!
    Ai lấy gì cứ lấy nha cả nhà!

nhung0605 thích bài này.
  7. flamenco.cocktail

flamenco.cocktail Thành viên đạt chuẩn

quần đen vòng 2 bnhieu thế b?

8. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

quần size M nhưng to, vòng 2 tương đương 75cm b ạ!

9. choyeumeolamlam

choyeumeolamlam Bắt đầu tích cực

Dánh dấu

10. nhung0605

nhung0605 Bắt đầu nổi tiếng

mn có tl cái này thì ới m nha
    the face shop chia seed sebum control moisture water

11. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

Hẹn hò đăng thêm đồ mà chưa hoàn thiện topic dc, mn chờ m mai nhé.

12. banbuon2016

banbuon2016 Thành viên nổi tiếng

Thích quần đen mà v2 rộng qyá

13. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

dáng này dễ mặc lắm b ơi, thoải mái đi, b có v2 từ 65-75 đều dc :D

14. tuti287

tuti287 Thành viên chính thức

Oánh dấu

15. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

M đã up thêm nhiều son đấy cm ạ, còn kem dưỡng da chiều nay up nốt nhé!

16. GIANG1005

GIANG1005 Thành viên đạt chuẩn

hóng son Dermacol chị ở đâu vậy

17. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

làm 1 em dermacol cho tươi trẻ đi nàng :D

Sửa lần cuối: 5/9/2016
  18. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

Thật sự là nhiều, quá nhiều, nhiều ko thể tưởng tượng luôn được huhu!

19. Man_hn

Man_hn Bắt đầu nổi tiếng

Mn ngó đi, m đăng dưỡng da rồi ý ạ, toàn đồ châu Âu thôi!

20. manngonguyen

manngonguyen Thành viên tích cực

áo sơ mi hồng với áo phông chanh fix giá bn vậy mn?