Thông tin: Đã Mẹ Nào Chữa Khỏi Hẳn Sùi Mào Gà Ở Phòng Khám Phú Cường (nguyễn Văn Cừ) Chưa?

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi xuvatrinh, 28/7/2016.

1. xuvatrinh

xuvatrinh Thành viên đạt chuẩn

Cái bệnh này tế nhị lắm nên e phải lấy nick này để chia sẻ với các mẹ. Ai đã mắc thì mới biết nó khổ đến thế nào, đã phiền phức lại còn không dám mở miệng hỏi người thân, bạn bè nữa, toàn lên mạng tìm, nghe quảng cáo tùm lum mà cuối cùng vẫn chả khỏi, tốn bao nhiêu công sức tiền bạc đi chữa. Như e thì cũng đốt đi đốt lại đến 4 lần, chồng e cũng phải 2 lần mới tạm coi là khỏi, 7 tháng rồi chưa tái phát, hai vc cứ hồi hộp. Nhưng vẫn phải lên đây để hỏi lại các mẹ xem đã ai chữa ở đây mà khỏi hẳn chưa, các mẹ được bao lâu rồi. Em chỉ nhớ phòng khám ở đâu 615 hay 625 Nguyễn VĂn CỪ, Long Biên, đoạn gần cầu Chui ý ạ. Mọi khi em toàn đốt điện, đốt khỏi chỗ ấy xong vài tháng lại mọc chỗ khác. Ở đây thì không phải đốt gì, chỉ mỗi tiêm với truyền thuốc thôi, mấy hôm các nốt tự rụng hết. Nghe bác sĩ bảo thuốc kháng virus gì đấy, tiện lắm. Nhưng chỉ lo tái phát thôi. Híc híc. BS bảo phòng khám bảo hành 2 năm, nếu tái phát thì chữa lại miễn phí nên e cũng nghĩ là hiệu quả thật.
    Mà nói chuyện với chị giám đốc pk vui tính lắm, k ngại ngần gì hết. Chị ý xuề xòa lắm, cảm giác tin tưởng được. Mà lại cùng quê với e, thế nên mẹ nào đã hoặc định khám, chữa tại đây thì PM cho e để chia sẻ thêm nhé, e cho sđt chị ý gọi điện luôn, chị ý tư vấn nhiệt tình lắm.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi xuvatrinh
    Đang tải...

2. ngocoilangoc

ngocoilangoc Thành viên kỳ cựu

Cho tớ hỏi chi phí ở đấy có cao không. Tớ cũng có đứa em thân, nó mới bị, đi đốt điện 1 lần rồi, cũng đang lo tái phát. Thấy bảo bệnh này tái phát cáo lắm.

3. chienbach

chienbach Thành viên chính thức

Theo mình biết hiện phòng khám đa khoa Thái Hà là chữa trị rất hiệu quả bạn xem thông tin trên google là sẽ ra chất lượng phòng khám này. Có các trang web cho bạn tham khảo đọc các thông tin về bệnh xã hộiphụ khoa của bên này.

Sửa lần cuối: 28/7/2018
  4. Huy Lân

Huy Lân Bắt đầu nổi tiếng

phòng khám của bạn vừa đc lên chuyển động 24h khoảng 2 hôm nay đấy, k bệnh mà nói ng ta có bệnh

5. ngocoilangoc

ngocoilangoc Thành viên kỳ cựu

Hi hi, bác nói e mới để ý đến chữ ký của bác ý.

6. xuvatrinh

xuvatrinh Thành viên đạt chuẩn

Chi phí thì đúng là có cao hơn đốt điện chị ạ. E cũng phải suy nghĩ đắn đo mãi, vì em tìm hiểu thì điều trị SMG không cần đốt ở VN mới có ở đây thôi, nhưng ở nước ngoài thì áp dụng khá nhiều. Thế nên hai vc cũng liều một phen, cũng hết 2 tháng lương của hai vc đấy ạ. Nhưng nếu khỏi luôn thì còn hơn là cứ đi đốt mãi, tính ra chi phí cũng chẳng rẻ mà mệt mỏi lắm. Nếu e chị k tái phát thì k sao, nhưng nếu bị lại thì thử đến đây xem.

7. mongbinhyen

mongbinhyen Thành viên đạt chuẩn

Theo mình biết thì phương pháp của Phú Cường là miễn dịch toàn thân, kiểu như là tiêm, truyền thuốc kháng sinh (thật ra ở đây là thuốc kháng virus SMG) vào cơ thể ý. Vì thế nên ngay cả những vị trí khó mà các phương pháp đốt không thể tiếp cận được, hoặc những vị trí nhiễm virus mà chưa biểu hiện thành nốt thì thuốc vào cơ thể vẫn tiêu diệt được virus. Đó là lý do tại sao tỷ lệ tái phát ít hơn các phương pháp khác.

ngocoilangoc thích bài này.
  8. buoncodon

buoncodon Thành viên tập sự

milos thích bài này.
  9. buoncodon

bạn có thể tư vấn thêm cho m đc ko. m cũng đang định qua đấy khám

10. buoncodon

xuvatrinh bạn có thể PM cho m. m rất cần

11. Nguyenkt

Nguyenkt Thành viên tập sự

Bạn ơi. Bạn đã đi xét nghiệm lại chưa. Nếu âm tính thì bạn khỏi rồi.

12. kib

kib Thành viên tập sự

Bạn đã đến Phú Cường chưa, nếu đến cho mình xin thông tin dc không. Mình cũng đang phân vân. Cảm ơn bạn!

13. kib

kib Thành viên tập sự

Chào bạn buoncodon, bạn đến Phú Cường chưa? Nếu đã đến cho mình xin ít thông tin dc không? Chất lương và chi phí khám chữa... Cảm ơn bạn!

14. Quancanh12

Quancanh12 Thành viên tập sự

Bạn xuvatrinh ơi pmmm riêng ... mình hỏi chút được không

15. Heatshot

Heatshot Thành viên tập sự

Bạn ơi cho mình hỏi chi phí truyền thuốc kháng virut SMG trong 5 ngày hết bao nhiêu ạ

16. 01214333647

01214333647 Thành viên tập sự

Sao rồi bạn..
    Giá như thế nào giúp mình với

17. Bao1910

Bao1910 Thành viên tập sự

Bạn ơi giúp mình với bạn điều trị bên Phú Cường có hết không bạn. Giá cả ntn vậy bạn

18. anhanhanhhhh

anhanhanhhhh Thành viên tập sự

mình đã điều trị nhưng chỉ mất tiền oan. 27tr 1 lần điều trị cuối cùng cũng không khỏi. lúc đầu là họ cho truyền 7 đợt thuốc sau đó tiêm 5 mũi mỗi mũi cách nhau 1 tuần. mình tìm hiểu theo tên thuốc thì mới biết thuốc tiêm đấy là thuốc ngăn chặn virut hoạt động chứ không khỏi được(thuốc còn chữa được cả bệnh viêm gan, nhưng thuốc nó cũng có tác dụng phụ làm suy gan). thời gian điều trị tổng là 35 ngày. nên mình khuyên các bạn có điều trị thì cứ vào viện phụ sản hoặc viện da liễu trung ương điều trị, đừng phung phí thời gian và tiền bạc vào những cơ sở như thế này. nếu bệnh viện họ chữa được muốn nhanh hãy ra bên ngoài. nhưng hiện nay bệnh viện còn không có thuốc chữa thì các cơ sở làm gì có. đến họ nói rất ngọt: cam kết khỏi 99% chữa mấy tháng rồi mà không khỏi. cuối cùng phải ra bệnh viên chữa mới gọi là hết(chưa biết khi nào mọc lại)

huyenanhdau1502 thích bài này.
  19. anhanhanhhhh

e là bệnh nhân ở đấy chữa 9 tháng nay rồi còn chưa thấy khỏi. giữ sức khoẻ thì rõ là tốt ăn uống kiêng cữ đúng như bác sĩ chỉ định .vào viện thu cúc kiểm tra họ bảo làm gì có thuốc điều trị sùi mào gà. bên nước ngoài cũng không có. biết đọc tiếng anh không vào đây anh chỉ cho. dịch ra thì đúng là chưa có thuốc thật. ở đây là điều trị cho hết chứ không khỏi được. nên các bác hãy cân nhắc đến các cơ sở điều trị hay đến bệnh viện thì tuỳ!

huyenanhdau1502 thích bài này.
  20. anhanhanhhhh

em vừa điều trị mất mấy chục tr tiếc lắm rồi nên khuyên bác xin đừng đến đó