Nhờ Các Mẹ Tư Vấn Nên Đăng Ký Bán Tảo Xoắn Tươi Hay Thịt Sạch Trong Hội Chợ?

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Hiên OlamFarm, 29/7/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Hiên OlamFarm

Hiên OlamFarm Thành viên đạt chuẩn

Đây là lần đầu tiên em tham gia diễn đàn cũng như có ý định tham gia hội chợ của diễn đàn. Hồi hộp và cũng hơi lo lắng trong việc chọn lựa mặt hàng tham gia. Chẳng là em làm farm và liên kết với một số farm khác trong việc cung cấp thực phẩm sạch đến người tiêu dùng. Trong đó các sản phẩm chủ yếu là thịt lợn sạch, vịt sạch, rau an toàn và tảo xoắn tươi Spirulina. Trong đó em rất muốn đưa sản phẩm thịt lợn và tảo xoắn tươi giới thiệu với mọi người vì 2 sản phẩm này chất lượng rất tốt còn các loại khác hiện sản lượng của chỉ vừa đủ cung cấp vào hệ thống cửa hàng thực phẩm sạch nên cũng hạn chế bán lẻ. Vả lại cũng không tham được. hihi. Các mẹ tư vấn giúp em nên đăng ký bán thịt lợn hay tảo xoắn tươi Spirulina tại hội chợ nhé.
    Cảm ơn các mẹ. Nhân tiện, mẹ nào muốn dùng thử tảo xoắn tươi cho đẹp da, thon dáng, thanh lọc cơ thể thì ới em nha. Em rất vui được mời các mẹ dùng thử ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hiên OlamFarm
  2. support7

support7 Super Moderator

Trong khoảng thời gia 2 tuần kể từ khi có Thư mời đăng kí gian hàng bạn không có bài gửi liên tục tren diễn đàn. bạn cũng chưa từng tham gia kì HC nào của lamchame.com!

Theo quy định Mức phí đăng kí gian hàng của bạn là mức phí dành cho thành viên không ưu tiên.

Đối với các gian hàng không ưu tiên:

Gian hàng mức 2: 1.100.000 vnđ/gian.
    Gian hàng mức 1: 660.000 vnđ/gian.
    Gian hàng ăn: Không dành cho các thành viên không ưu tiên.

Gian hàng thuộc đối tượng không ưu tiên bắt buộc cần cung cấp các thông tin dưới đây:

- Bản scan chứng minh thư và một giấy tờ khác để đối chiếu thông tin trên Chứng minh thư/Giấy chứng nhận kinh doanh.

- facebook cá nhân/bán hàng.

- Giấy chứng nhận vệ sinh an toàn thực phẩm (đối với các gian hàng tham gia gian mức 2 và bán thực phẩm).

Thứ tự chọn gian sẽ được tính tại thời điểm bạn nộp đủ phí và hoàn tất các giấy tờ trên cho BTC

Hiên OlamFarm thích bài này.
  3. Hiên OlamFarm

Hiên OlamFarm Thành viên đạt chuẩn

Vậy tức là với việc bán thực phẩm, em sẽ không được tham gia hội chợ này ạ? :( :( :(

4. support7

support7 Super Moderator

Có chứ bạn, bạn vẫn có quyền tham gia bình thường, nhưng bạn vui lòng bổ sung các giấy tờ liên quan đến sản phẩm của bạn cho BTC nhé.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.