Các Mẹ Ơi Em Cần Giúp Đỡ Ạ...???

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi hungtrung9, 24/7/2016.

1. thienthan0900

thienthan0900 Thành viên chính thức

Mẹ ơi mẹ cứ dùng TINH DẦU HỒI - TÂM THÀNH ĐI MẸ ÀH.E cho bé nhà em dùng hiệu quả vô cùng, mẹ cứ yên tâm sử dụng nhé đt tư vấn 0986870369

Đang tải...

2. banbuon2016

banbuon2016 Thành viên nổi tiếng

Mn ui, mật ong hấp tỏi nhé hết ho có đờm nhanh và hiệu quả lắm, 2 nhóc nhà tớ từ 0-2 tuổi húng chanh quất và mật ong. Sau bé bị ho nặng bố cho đi khám giã khán sinh thế là từ đó uống húng chanh ko khỏi nữa, hic. Vậy là chuyển sang thuốc luôn, về sau uống thuốc ks nặng nửa tháng ko khỏi thế là tớ hấp mật ong tỏi. Trộm vía uống 2 ngày đỡ và khỏi, vậy là từ đó chuyển sang e ý luôn. 3 năm nay ko phải động đến ks vì mấy vụ ho, sổ mũi có đờm nữa. Mn thử làm cho bé xem sao

3. leanhshop

leanhshop Thành viên đạt chuẩn

Em nghĩ mẹ nên đưa con đi khám ở bệnh viện lớn cho an toàn, sức khỏe của con là quan trọng nhất.

4. minhviet91

minhviet91 Thành viên mới

Mẹ đừng lo lắng quá trẻ em bị vậy cũng là binh thường thui mà, mẹ có cho bé dùng các sản phẩm như là mật ông, Tinh dầu hồi__Tâm thành ý em thấy rất hiệu quả

5. Mẹ bé Khánh An

Mẹ bé Khánh An Sữa Havit Tăng Cân Cho Bé

em cũng hay cho bạn nhà e dùng cách này, mật ong, quất, đường phèn hấp cách thủy, hiệu quả mà con cũng chịu ăn vì nó ngọt

6. hoasingheo

hoasingheo Thành viên chính thức

Nếu có đờm thì mn phải cho con uống tiêu đờm e có một số cách như chanh đào mật ong, quất non xào mật ong, húng chanh hấp mật ong, rau diếp cá đun với nước gạo... Đây là nhưng cách dân gian trong điều trị ho và đờm.