Có Mẹ Nào Biết Bác Sỹ Nào Chữa (không Tinh Trùng).cho E Xin Địa Chỉ!

Thảo luận trong 'Chuẩn bị mang thai' bởi cogaitocxu2015, 26/7/2016.

1. cogaitocxu2015

cogaitocxu2015 Bắt đầu nổi tiếng

Mình và xã thật k may đã rơi vào bi kịch này.bao nhiêu năm sau khi cưới không có tin vui dù một lần.mình và xã đi khám mấy chỗ nhưng bsy kết luận xã k có tinh trùng.buồn.k tin vào sự thật.tuy xã k nói ra nhưng mình hiểu .mình mong con 2 thì xã cũng mong con 10.mình động viên xã dfi khám và chạy chữa.thời gian kéo dài đằng đằng .sau mỗi chuyến chuẩn bị cả tinh thần .niềm tin.lẫn kinh tế.trở về vẻn vẹn ở vạch xuất phát.mình cũng đã suy nghĩ nhiều và nghĩ rằng cố gắng chạy chữa tiếp sauột thời bị viêm màng túi.mình k thể để xã bị bạn bè đồng nghiệp.anh.e cười chê rằng macy k thể có con ruột....nhưng giữa xh nhan nhản những lừa đảo chỗ nào cũng nói chữa sẽ có...thực ra đâu có đc....
    Hnay mình lập toppic này với mong muốn là có bố mẹ nào biết bác sỹ nào chữa k tinh trùng cho các xã thì nhắn mình xin địa chỉ nhé.mình rất mong con.cảm ơn mn nhiều nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cogaitocxu2015
    Đang tải...

2. meOCCoi

meOCCoi Thành viên tích cực

trong TP thanh hóa (tỉnh Thanh hóa) ở gần nhà thờ có một bác sĩ chữa rất giỏi, ở we mình rất nhiều người cả 10 năm ko có con vào nam ra bắc và cuối cùng về đó chữa đc. hi vọng bạn hóng tin để chữa thành công.

3. Thời trang bigsize

Thời trang bigsize Thành viên tập sự

OTE="cogaitocxu2015, post: 36136913, member: 713655"]Mình và xã thật k may đã rơi vào bi kịch này.bao nhiêu năm sau khi cưới không có tin vui dù một lần.mình và xã đi khám mấy chỗ nhưng bsy kết luận xã k có tinh trùng.buồn.k tin vào sự thật.tuy xã k nói ra nhưng mình hiểu .mình mong con 2 thì xã cũng mong con 10.mình động viên xã dfi khám và chạy chữa.thời gian kéo dài đằng đằng .sau mỗi chuyến chuẩn bị cả tinh thần .niềm tin.lẫn kinh tế.trở về vẻn vẹn ở vạch xuất phát.mình cũng đã suy nghĩ nhiều và nghĩ rằng cố gắng chạy chữa tiếp sauột thời bị viêm màng túi.mình k thể để xã bị bạn bè đồng nghiệp.anh.e cười chê rằng macy k thể có con ruột....nhưng giữa xh nhan nhản những lừa đảo chỗ nào cũng nói chữa sẽ có...thực ra đâu có đc....
    Hnay mình lập toppic này với mong muốn là có bố mẹ nào biết bác sỹ nào chữa k tinh trùng cho các xã thì nhắn mình xin địa chỉ nhé.mình rất mong con.cảm ơn mn nhiều nhé[/QUOTE]
    chi can thiệp bằng khoa học đi,chứ cái bệnh k có tinh trùng nó là khó nhất trong các bệnh vô sinh, chị có thể đến bệnh viện uy tín thử mổ tìm tinh trùng đi, rồi nuôi tinh trùng non, rất nhiều ng cũng mổ và tìm đc tinh trùng sau đó họ trữ đông và tiến hành là TTON cuối cùng cũng có đc đứa con của riêng mình, và bệnh này rất khó chữa nên em khuyên chị k nên để nhiều ng biết quá, để nếu như giả sử mà làm mọi cách k có con bằng tt của chồng đc phải xin tt hoặc gì gì đó thìccũng sẽ k bị mọi ng dị nghị nhiều, tốt cho tâm lý của anh chị, chứ uống thuốc ngoài k ăn thua đâu