Em Làm Phiền Mod Một Chút Ạ.

Thảo luận trong 'Hỏi đáp với BQT' bởi khanhhuyen_47, 25/8/2016.

1. khanhhuyen_47

khanhhuyen_47 Thành viên nổi tiếng

Mod ơi, mod cho em hỏi chị em bị khóa nick tạm thời, sao mod không cảnh báo trước ạ? Giá mà mod cảnh báo trước thì chị em có cơ hội sửa sai, nhìn nhận. Cũng vô tình vi phạm chứ quả thực chị em không cố ý. Không biết đấy là 1 lỗi có thể bị khóa nick.
    Từ ngày mở nick, Chị em đã cố gắng tuân thủ nội qui 1 cách triệt để.
    Mod xem xét giúp chị em một lần được không? Chị em em sẽ nghiền ngẫm thêm qui định của diễn đàn để tránh việc bị khóa nick. Em cảm ơn mod nhiều ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi khanhhuyen_47
    Đang tải...

2. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Khoá tạm thì tốt rồi em ạ. Hết hạn thì mình sẽ lại truy cập bình thường thôi. Khi đó có thể sẽ đọc được tin nhắn có hướng dẫn và quy định.

Thực ra mọi người đều có tin nhắn chào mừng trong đó đã gửi quy định đến rồi nên đúng ra thì đã có thể biết được quy định từ trước rồi.

Để hiểu thêm, em có thể tham khảo nguyên tắc gọi là nguyên tắc xử lý ngẫu mà các mod thường áp dụng.

nguoikhiemthi thích bài này.
  3. khanhhuyen_47

Bây giờ em mới biết đấy là lỗi. Chị em đúng là đã mắc lỗi. Nhưng mod ơi, đấy là lỗi nhỏ, em nghĩ mod cảnh cáo bằng tin nhắn trước sẽ hay hơn. Chứ dừng đột ngột như thế này, chị em ngồi khóc ạ.
    Em mong mod xem xét cho chị em với. Chứ bánh mà để thì hỏng hết. Ngồi ăn dần không nổi í. Nhìu ib, comment chưa kịp đọc.
    Em biết lúc mới lập nick, mod đã gửi tin nhắn nhưng lúc í chưa kinh doanh, chưa đọc, chưa nghiện cứu kĩ được hết ạ. Mod cứ gửi tin nhắn cảnh cáo thì bọn em biết đấy là lỗi và không dám vi phạm đâu. Em thật.
    Quả thực chị em chỉ vô tình vi phạm chứ không cố ý. Bước đầu học kinh doanh, chưa kinh nghiệm, mod giơ cao đánh khẽ 1 lần được không ạ? Nếu mua gian bán lận thì em không lăn tăn, trách móc gì. Nhưng đây em nghĩ lỗi nhỏ, mod xử thế thì nặng quá. :(

4. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

đồng cảm với bạn..

khanhhuyen_47 thích bài này.
  5. khanhhuyen_47

Chị em cũng tạo nick mới và vào phần cam kết hoặc làm cách nào đó để liên lạc với mod nhưng không được. Chị em cũng đã nhận ra lỗi của mình. Em mong mod cho chị em 1 lần " giơ cao đánh khẽ ". Chị em sẽ không mắc lại lỗi lầm ấy 1 lần nào nữa đâu ạ. Em cảm ơn mod nhìu lắm.

6. khanhhuyen_47

Em cũng hiểu mod " tuýt còi " chị e là vì sự uy tín của diễn đàn mình. Nhưng vì chị em chỉ vô tình chứ ko cố ý vi phạm, với lại cũng mới tập bán hàng trên diễn đàn, nên em mong mod " ân xá " cho chị em lần này. Từ giờ bọn em sẽ học hỏi nhiều hơn, nghiên cứu qui định, cố gắng ko mắc lỗi tương tự và các lỗi khác. E Chân thành cảm ơn mod!

7. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Thôi em bán số bán đó thay cho chị đi. Còn quy định thì chẳng thay đổi được rồi vì nhiều người nên không thể thay đổi được em ạ.

8. khanhhuyen_47

Nghĩa là bây giờ em lập 1 toppic bán hàng mới trong thời gian chị em bị khoá nick ạ? Hic. Khách quen toppic kia rùi mod ơi.
    E biết cái gì cũng có qui định. Nhưng trong qui định vẫn có những cái để xem xét ( cái tình í ạ). 1 ng phạm tội lớn, đi tù, vẫn có thể được giảm án nếu nhận ra lỗi và cải tạo tốt. Em biết chị em đã mắc lỗi, nhưng lỗi này là vô tình chứ ko cố ý ( Em thật), và mod cũng đã phạt. Chị em cũng hiểu ra lỗi của m và cố gắng ko tái phạm. Em mong mod xem xét, giảm phạt cho chị em. Em cảm ơn mod nhiều lắm.

9. khanhhuyen_47

Mod ơi, mod cho em hỏi, chị em bị mod khóa nick tạm thời, bánh thì không để được, nhiều order ib chưa kịp xem, chưa kịp ghi sdt. Bánh ngon thì không tới được tay người cần. Bây giờ em phải giúp chị em như thế nào để ko vi phạm ạ? Nói thật là em đọc nhiều thứ nó cứ mông lung thế nào ấy. Em cảm ơn mod nhiều lắm.

10. EnglishHN449

EnglishHN449 Thành viên tích cực

chia buồn với bạn , hi mình cũng có 1 lần vi phạm đk mod gửi tn nhắc nhở , từ lần đấy k vi phạm nữa, cơ mà bạn bán bánh gì vậy