3 tháng cuối: Em Bị Rạn Da Tháng Cuối, Mong Các Mẹ Giúp Em Với Ạ!!!

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi datdtt, 25/8/2016.

1. datdtt

datdtt Thành viên tập sự

Chào cả nhà!!!
    Em đang mang thai tháng áp cuối rồi, da có dấu hiệu bị rạn sợ quá các mẹ ơi, em cũng có tìm hiểu thì dùng một số loại dầu bôi nhưng sao chưa thấy bớt, vậy giờ phải làm sao đây các mẹ? Sinh xong 1 thời gian nó có tự hết được không ạ???
    Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ giúp em với!!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi datdtt
    Đang tải...

2. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

bạn cứ kiên trì xoa dầu oliu và dầu dừa....sau khi sinh song, khoảng hơn 1 tuần....thì bạn cho thêm vào dầu ít nước chanh và muối....mát xa tầm 15 phút....nịt chặt bụng buổi tối...nếu chịu đc qua đêm thì cang tốt....kiên trì 3 tuần da sẽ săn chắc và ko bị nám da...

Van_nguyen_2016datdtt thích.
  3. me hoa hong

me hoa hong Bán hàng uy tín.

Bạn ơi. Bạn tham khảo dầu trị rạn nhà mình nè. Sp gồm những thành phần quý từ thiên nhiên như dầu mù u xanh, dầu gấc , tinh dầu nghệ, tinh dầu gừng, tinh dầu nhũ hương, tinh dầu vừng, tinhdaafu quả hồi và 1 số tinh dầu quý khác... . Mn phải bôi ngay từ bjo đi ạ đến sau sinh chắc chắn sẽ hết rạn đấy ạ. Mn tham khảo thêm ở topic dưới chữ ký tớ hoặc fb 098 446 3038 nhé.

datdtt thích bài này.
  4. datdtt

datdtt Thành viên tập sự

em sẽ làm thử theo cách của mẹ thử xem sao.
    cảm ơn mẹ #nguoikhiemthi nhiều nhiều nha!!!

nguoikhiemthi thích bài này.
  5. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

cách này là mẹ ck và mợ ck mình làm y chỉ cho đấy... và mình chỉ cho mọi người....kết quả sau sinh 1, 2 tháng đều về dáng thon gọn, ko nám da...nhưng kể bôi đc từ tháng thứ 3, 4 thì tốt hơn...nhưng ko sao...nó chỉ chậm hơn thôi...nhưng công dụng vẫn rất hiệu quả...bạn cũng có thể phối trộn ngoài chanh, có thể dùng sữa chua, hoặc gừng...nhưng thành phần dầu vẫn là chủ đạo...
    cố lên, kiên trì 1 chút thôi...có con yêu nhưng da và dáng vẫn đẹp như thường...

6. datdtt

datdtt Thành viên tập sự

cảm ơn mẹ #nguoikhiemthi nhiều nha!!! tại em thấy giờ có nhiều loại kem chống rạn da cho mẹ quá nên me hơi hoang mang tý!!! nhưng dù sao em vẫn thích xài sản phẩm 100% tự nhiên hơn. Em sẽ chọn cách của mẹ làm thử xem nha.

7. me hoa hong

me hoa hong Bán hàng uy tín.

Hihi sp nhà tớ hoàn toàn từ thiên nhiên của Cầu Bình An quá nổi tiếng rùi mn ơi.