Kinh nghiệm: Hội Hot Mom - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Để Có Vóc Dáng Săn Chắc Thon Gọn

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi vkickfit, 20/8/2016.

1. vkickfit

vkickfit Thành viên tập sự

Là mẹ, là vợ hay chưa chồng chưa con. Trai hay gái. Già hay trẻ. Đẹp đều có quyền ạ.
    Em xin phép được lập hội chia sẻ kinh nghiệm về giảm cân, giảm mỡ, duy trì vóc dáng săn chắc gọn gàng. Các mẹ thoải mái đặt câu hỏi cũng như chia sẻ kinh nghiệm của mình nhé.

Cá nhân em 31 tuổi, chưa lứa nào, nhưng cũng ý thức sâu sắc được cái việc gái qua 30 thì lão hóa không phanh ạ. Trước chả làm gì, ăn thả phanh người vẫn thế. Lâu không tập người vẫn linh hoạt, mềm dẻo. Giờ á. Cứng đơ, người lỏng hơn và mỡ hơn. Khi nào lơ là chút là biết tay nhau liền :((

Cá nhân em có 1 tips đã duy trì từ lâu rồi để giữ bụng phẳng đó là Stomach vacuum ạ. Nhờ nó mà bụng em luôn flat trong giới hạn (dù ngồi xuống cũng hằn nếp như ai và nhéo cũng ra khối mỡ chứ không phải là phẳng lì k tí mỡ nào). Dù sao cũng còn hơn là xấu toàn diện đúng không ạ :D

Chế độ ăn thì em không theo được. Còn về tập luyện thì em đã từng tập yoga, chạy, gym và giờ là kickboxing với HLV riêng ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi vkickfit
    Đang tải...

2. vkickfit

Đừng sợ to!!!

Các cô gái, hãy quẳng đi lỗi lo rằng cánh tay sẽ trở lên tập cơ bắp khi tập boxing. Theo đúng kỹ thuật, các đòn thế đều huy động hầu hết các nhóm cơ trên cơ thể, từ đầu xuống gót chân. Bạn sẽ có được đôi chân chắc khỏe, bụng phẳng, săn chắc toàn thân, chứ không chỉ là tập tay. Bên cạnh đó, ở V-Kickfit chúng tôi kết hợp các bài tập #kickboxing cơ bản xen kẽ tập thể lực, giúp tăng cơ, giảm mỡ, tiêu thụ một lượng calo khổng lồ. Bạn sẽ nhanh chóng đạt được vóc dáng mơ ước trong khoảng thời gian ngắn nhất.

Link đăng ký học thử: https://docs.google.com/…/1FAIpQLSflNylomrCdX1p-Yz…/viewform

3. Ngọc Anh Language

Ngọc Anh Language Thành viên chính thức

Nhìn các bạn nữ dáng đẹp mà thích thế huhu dáng mình xấu quá

4. vkickfit

Tập đi rồi khắc đẹp nàng ơi :D

5. Hamypham

Hamypham Thành viên rất tích cực

Quan trọng là người tập có kiên trì hay không dù b có tập hay làm bằng nhiều cách khác nhau

6. HoangThu_08

HoangThu_08 NỒI HẤP ĐA NĂNG 3 TẦNG:ĐỒ SÔI,HẤP GÀ CẢ CON...

Tớ trước gầy ăn ít lắm. Giờ đã béo còn ăn nhiều, không ăn tớ thấy đói ko chịu được
    Hic