Tranh luận: Đẻ Con Xong Giờ Thân Hình Cm Thế Nào Ạ??

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi medaudau139, 25/7/2016.

1. háp bi

háp bi Thành viên tập sự

mn dùng gel tan mỡ linh nhâm đi, m sinh e bé đc hơn 9 tháng rồi, m dùng thấy hiệu quả ghê đấy, mỡ bụng mí đùi giảm hẳn luôn, giờ rất eo nhé mà cảm thấy cũng an toàn ko ảnh hưởng gì hết. nhưng còn bộ ngực thì....ôi thôi vẫn đang tìm pp

Đang tải...

2. Ha_ Xu

Ha_ Xu Thành viên mới

Bên e có thuốc nam thảo dược Nấm. Các mẹ vừa sinh xong muốn giảm cân đều dùng đc hết. Lại còn có tác dụng lợi sữa đối với các mẹ đang cho con bú. Mẹ vẫn giảm mà con vẫn tăng cân nhé.

3. hakuna

hakuna Bắt đầu tích cực

cm chiu khó cho con ti nhiều thì sẽ giảm cân nhanh thôi. m cai sữa cho con xong thì gầy nhom, muốn béo lên cũng chẳng đc, mà ăn nhiều như con thuồng luồng. Nhưng k phải gầy luôn đc, cũng phải mất 1, 2 năm ấy.

4. Ha_ Xu

Ha_ Xu Thành viên mới

Bà chị e sinh e bé xong cũng béo lắm. Mới đầu bà ý cũng than thở với e nhiều lắm về vấn đề cân nặng. Thấy cũng thương bà nên e đã lần mò tìm hiểu cách cho bà ý. Cuối cùng e cũng tìm đc. Trong 1 tháng mà bà ý giảm đc những 8 cân thịt mà ng ko hề mệt mỏi tý nào, lúc nào ng cũng khỏe de, da dẻ lại có phần hồng hào đẹp lên. Sữa thì lại về nhiều hơn nên trong time đó cháu e lại còn tăng cân nữa chứ.

5. anhxin1000

anhxin1000 Shop mẹ kún

Cao ráo như mẹ nó là sau khi giảm được cân ngực chảy, xẹp + thêm vụ rạn nhiều dù bôi dầu dừa là do cơ thể mẹ nó ít colagen cái vùng cần săn chắc nảy nở hoặc khi chửa to da căng colagen bị đứt. Phòng trừ thì dễ, khắc phục thì lâu hơn chứ ko phải không khắc phục được. Mẹ nó mua gân bò về hầm, hầm vs nước dừa, hầm với hạt sen vừa thanh nhiệt lại bổ sung được lượng colagen. Uống colagen không tốt bằng ăn gân bò đâu mẹ nó nhé.Còn vùng bụng mẹ nó đắp các vị thuốc bắc làm co cơ, giảm mỡ khi đi sẽ thấy cơ bụng giật giật, ok lắm. Đây là những gì mình đã trải qua và chia sẻ cho các mẹ bầu khác thành công, mẹ nó thử đi, ok cực đấy

hakuna thích bài này.
  6. Dscenter

Dscenter Thành viên rất tích cực

mẹ đậu đậu đi bơi đi. đi bơi bụng thon nhanh hơn. tiện thể cảm ơn mẹ đậu đậu cho cành húng chanh. trộm vía cành nào trồng xuống cũng thành cây cả rồi. công nhận cây này dễ sống. hi

7. Dscenter

trộm vía cái bụng em giảm cân đến đâu là giảm đến đó mà ko bị rạn gì cả. nhưng cặp đùi của e thì rạn thấy rõ. hik. chắc do cơ địa mn ạ. lúc bầu e tăng 25kg mà bụng bầu cũng ko to đc so với cặp đùi. giờ thì giảm đc 21kg rồi đã có người khen eo thon. em đang tích cực ăn giảm tinh bột và đường. kết hợp đi bơi. chúng ta phải dành lại những gì đã mất các mẹ ạ.hi

8. namxinh_88

namxinh_88 Bắt đầu nổi tiếng

Cái bụng thì m đi tập gym giảm đc 1 chút, nghỉ tập cái thì nó to như luk chưa tập. Ngực thì đang khắc phục bằng cách uống mần đậu lành, thấy cũng cải thiện được. Còn rạn da khắp nơi thì chịu luôn. Bjo đẻ xong đứa thứ 2 sẽ đi hút mỡ, căng da bụng luôn

9. Mẹ Têgiac

Mẹ Têgiac Bắt đầu tích cực

ui cu nhà em quấy đêm nên em k béo được cm ạ

10. tamnm

tamnm Thành viên kỳ cựu

Mn tăng dc tận 25kg cơ ạ? Ngưỡng mộ quá. E tăng có 10kg thoai. Cố lắm rùi đó. Trc khi bầu e có 38kg, cứ ngỡ bầu đẻ xong sẽ béo... ai ngờ... vỡ mộng.

11. hakuna

hakuna Bắt đầu tích cực

lần đầu nghe về vụ gân bò, trước giờ m mới biết nước chân gà hầm để tăng colagen thôi, mẹ nó chia sẻ thêm đc k? ăn cái này ngực đỡ bị chảy ạ? ngực e nhăn nheo teo tóp như bà già luôn ạ. Thuốc bắc là những vị nào, mua ở đâu ạ?

12. Aivan32555

Aivan32555 Thành viên mới

mình thì cái khoản bụng ngấn mỡ, chắc cũng tại ngồi nhiều nữa nên chán dã man đây

13. Aivan32555

Aivan32555 Thành viên mới

giỏi thế, b có đi tập GYm hay j ko ?

14. Dscenter

à mình trước lúc bầu là 50kg thân hình chuẩn đồng hồ cát cao 1.6m.lúc bầu mình tăng cân ko kiểm soát đỉnh điểm 2kg/2tuan.mình to béo đến nỗi cứ ai ko gặp 3 tháng là đã khó nhận ra. lúc lên bàn đẻ 75kg nghĩa là mình đã to gấp rưỡi bình thường.rất mất tự tin với hình dáng của mình nhưng mình đợi con 1 tuổi mới bắt đầu giảm ăn và đi bơi để giảm cân.mới 2 tháng kể từ sinh nhật con mình đã giảm được 3kg.mọi người đã ngưỡng mộ vì giảm nhanh.giờ mình còn 54kg.mục tiêu 4 tháng nữa giảm 4kg để về form.chả bù chị đồng nghiệp người gầy nhom sau sinh chắc do hậu sản.thế đấy.sinh xong mỗi người mỗi nỗi khổ

15. Chicothelayeu7602

Chicothelayeu7602 Thành viên rất tích cực

Sau sinh mình được tặng thêm mấy kg thịt chủ yếu là bụng. Ôi chao ! làm đủ mọi cách vừa chăm con vừa lo lấy lại dáng mải lắm các mẹ ạ ,mà chẳng thuyên giảm phải chừng hơn năm thì mới có tiến chuyển tý nhưng ngực lại lép xẹp và chảy xệ :(( con rúc suất ngày) hjc. nhưng bù lại vòng eo cũng eo chút còn 74cm :D chưa là hoa hậu được nhưng thế cũng tạm coi là ổn rùi các mon nhỉ :rolleyes: hjhj

16. support8

support8 Administrator

Nói chung mình nhìn mình còn chán cac mẹ ah, đó làm tâm trạng của em. Này nhé: dáng vóc thì được thưởng thêm vài kg, ngực chảy xệ, rạn da tùm lum đến nỗi không mặc được bikini 2 mảnh, lại thêm vết sẹo mổ bị lồi...

17. baobao_2014

baobao_2014 Pass quần áo

52 kg là sướng rồi, tớ 58 kg cơ. kaa size từ XL xuống M

18. Ngoc andy

Ngoc andy Bắt đầu tích cực

Tập thể dục đều kết hợp ăn uống tốt cũng có thể kết hợp tinh dầu giảm béo để đánh tan mỡ ah.

19. rubydtn

rubydtn Thành viên chính thức

Sinh xong mình còn 58kg, sau 1 tháng tăng lên 60kg, giờ con 16 tháng rồi mà mình vẫn như ngày mới sinh. Chán nản vô cùng :(