Tâm sự Giúp Em Với, Khi Stress Quá Thì Các Mom Làm Gì Ạ ??

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi I'll be rich, 22/8/2016.

1. mecutivacutit

mecutivacutit Thành viên kỳ cựu

cách hết stress tốt nhất của mình là lao vào phòng tập gym. Tập hăng say nhiệt tình. Tập xong thấy đầu óc khỏe hẳn chả thấy buồn nó ở chỗ nào. Buồn rảnh thì đi nhà sách đọc truyện ở quán caphe yên tĩnh; Gặp bạn buôn dưa tán róc. Thế là hết ngày. Đầu óc cơ thể luôn làm việc về nhà lăn quay ra ngủ. Mẹ nào bị stress thử làm như mình nhé

Đang tải...

2. Option1 Healthcare

Option1 Healthcare Thành viên rất tích cực

lôi ngay con bạn thân đi ăn uống shopping 1 bữa phủ phê, bất chấp xài tiền như nước luôn :p

3. quyettien1994

quyettien1994 Thành viên tích cực

Bạn này giống y hệt tớ , chỉ là không biết bạn đã đi làm chưa hay là ở nhà , nếu chưa đi làm thì hãy kiếm việc đi làm sẽ làm đầu óc thoải mái hơn đấy . đừng chỉ dành thời gian để ăn với ngủ và xem fim như vậy không tốt đâu

4. Morin133

Morin133 GLOBAL ENTREPRENEUR

Khi stress thì hãy tìm đến những con người yêu đời, lạc quan để trò truyện, họ sẽ kéo tinh thần của bạn lên. Tuyệt đối không nên lại gần những người hay than thở, tiêu cực nhé

5. me-cubi

me-cubi

bạn vào viện thấy nhiều mảnh đời cơ cực lắm, giúp được gì thì giúp, ko thì lặng lẽ ngắm thôi, về thấy mình vẫn là người may mắm sung sướng hơn nhiều người, tự nhiên hết chán. lại yêu đời