Cần giúp: Xin Địa Chỉ Trà Đá Luyện Tiếng Anh

Thảo luận trong 'Học tập' bởi shamilady, 25/9/2016.

1. shamilady

shamilady Thành viên tích cực

Chào các bác ! Chả là e đã từng nghe phong phanh hình như là có chỗ nào gần làng sinh viên có 1 dãy trà đá cả Việt cả Tây ngồi buôn chuyện với nhau để cùng luyện tiếng, đại loại là thế ạ. Có bác nào biết chính xác n ở chỗ nào hoặc chỗ nào tương tự thế k cho e xin địa chỉ với ạ ? E cảm ơn rất nhiều !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi shamilady
    Đang tải...

2. cao quang nguyen

cao quang nguyen Thành viên rất tích cực

Bạn có muốn thực hành tiếng Anh với native speaker thì comment dd cho mình nhé, mình trước đây volunteer cho 1 bác người Mỹ làm cho NGOS, tháng 10 tới bác đấy sang đây,

3. Chloenguyensinh1108

Chloenguyensinh1108 Thành viên mới

bạn có thể tham gia Italk coffee ở Trần Quốc Hoàn nha bạn, đó là kiểu coffee talk với người nước ngoài đó. Bạn search thử thông tin về quán này để biết lịch sinh hoạt nha.

4. thanhthuy01

thanhthuy01 Thành viên tập sự

Mình thấy học tiếng anh giao tiếp ở Triangle English rất hiệu quả , học phí lại rẻ hơn rất nhiều so với các trung 100% giáo viên nước ngoài khác mà chất lượng thì không thua kém gì. Các bạn cứ tham gia câu lạc bộ tiếng anh tổ chức miễn phí hàng tuần sẽ rõ thôi.Các học viên ở đó sử dụng tiếng anh giao tiếp với nhau rất tốt.

Link đăng kí CLB bạn tham khảo nhé :https://www.facebook.com/fanclubdistrict9