Mỗi Ngày Một Danh Ngôn, Một Hình Ảnh Ý Nghĩa Và 1 Bản Nhac Ta Yêu

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi nguoikhiemthi, 4/7/2016.

1. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

ck tớ thấy bác sĩ bảo, nếu kiêng tốt thì có thể đc hơn 15 gan có thể chịu đc...còn sau 10 năm khả năng ung thư là trên 75%... còn nếu vẫn uống thì....ko báo trước đc...nhưng ck tớ cùn lắm...toàn bảo....đời sống đc 40 là ngon rồi....chết ko hối tiếc...uhm.. thôi... tớ cũng nghĩ...kể cả có ly hôn...nhưng khi ông ấy bệnh, và mất đi...mình vẫn sẽ trông nom....nếu như lúc ấy ông ấy chưa tái hôn...còn tái hôn rồi...đó ko phải việc của mình....
    - mà thôi...quên chuyện kẻ ngu ngốc đó đi... mình đang vui..hihi..

Đang tải...

2. bố yêu Bibi

bố yêu Bibi Thành viên mới

thời gian trôi nhanh, muốn làm cho nó dài ra mà k thế

nguoikhiemthi thích bài này.
  3. thuy84

thuy84

Ừ đúng là ngu ngốc thật, có phúc mà không biết hưởng. Toàn thích chìm đắm vào những cơn mộng mị.
    Thôi lão chọn đường nào là do lão. Mình có lý tưởng sống của mình, nàng nhỉ? ^^

4. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

ờ...hihi....

thuy84 thích bài này.
  5. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

thực ra ta ko thể thay đổi thời gian, nhưng có thể thay đổi cuộc sống... tạo ra hạnh phúc mỗi ngày thì sẽ mạn nguyện thôi...nên thời gian dài hay ngắn....ko còn là vấn đề...

6. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

29/9/2016

Bức ảnh người cha nghèo khó, kéo xe khó nhọc nhưng vẫn cho con một chỗ ngồi an toàn khiến nhiều người xem cảm động. Ảnh: Son Tung Hoang

7. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

Theo một số trang tin của Trung Quốc thì cô gái được cho là cặp bồ với người đàn ông đã có vợ và sau khi phát hiện ra chuyện này, bà vợ đã thuê 1 nhóm người đến dằn mặt cô gái.

Vụ tấn công xảy ra tại thành phố An Khâu, tỉnh Sơn Đông, Trung Quốc. Theo The Sun, cô gái 28 tuổi bị bốn người đàn ông bắt giam trong nhiều ngày và đánh đập dã man trước khi thả ra.

Theo phòng cảnh sát thành phố An Khâu, cô gái trẻ từ chối giải thích nguyên nhân khiến mình bị thương.

--- tiếc thật... cô bé thật xinh đẹp... nhưng cũng đúng thôi....đó có thể là cái giá mà cô ấy phải trả cho những hành động lăng nhăng của mình...

- chỉ có điều ghen, quả thật khủng khiếp.... trên góc độ là vợ...mình cũng đã có lúc nghĩ mình sẽ băm vằm cô bồ của ck mình... nhưng khi chuyện xảy ra...mình đã ko làm vậy....vì 1 người đàn ông phản bội mà dính đến pháp luật...đó là 1 hành động ngu xuẩn... nhỡ mình ngồi tù... họ lại ung dung ở bên nhau... giờ xấu mấy....thẩm mỹ, lại xinh thôi.....

- nghĩ cho cùng...ngoại tình, bản chất vấn đề là ở ck mình thôi....với 1 kẻ ko xưng với mình thì ta ko nên vì họ mà làm những điều ngốc nghếch...nếu họ muốn đi...cho đi thôi... lúc đó trái tim của họ ko còn là của mình.

đời có là bao đâu mà phải trói buộc nhau trong địa ngục...

Hạnh phúc, đơn giản thôi... đó là khi ta mỉm cười....ko cần phải lo lắng, muộn phiền gì..

.

thuy84 thích bài này.
  8. thuy84

thuy84

Phụ nữ hay cả giận mất khôn. Đàn ông chán đứa này lại tìm đến đứa khác. Tội gì cứ phải rình mò rồi đánh ghen chứ? Rốt cuộc sẽ được gì nào?

9. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

ối..bà chưa ngủ à? giận ck à?

thuy84 thích bài này.
  10. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

ừ...chuẩn đấy...đánh đứa này nó chuyển con khác... chạy theo đánh ghen hại não, tốn tiền, tốn thời gian lắm...

thuy84 thích bài này.
  11. thuy84

thuy84

Hì. Không giận. Tối nay chồng tớ rủ bạn về nhậu. Tớ cho thằng bé ngủ xong mình cũng chợp mắt đc tí chút. Giờ mấy người về rồi tớ dọn dẹp xong vào ko ngủ đc nên lượn lờ diễn đàn. Chồng tớ đc cái say lại hiền lành dễ thương lắm. Nói phân trần 1 lúc rồi ngủ khò rồi ^^

12. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

chẳng bù cho ck mình...say rất tệ... ông ấy hay đái ra nhà, giường đệm...và nhất là hay hành hạ mình cả tiếng ý....

thuy84 thích bài này.
  13. thuy84

thuy84

Một khi mình biết đc nguyên nhân do đâu thì mình cũng có cách xử lý của mình. Muôn hình vạn trạng lắm ^^ đánh ghen là cách ngu ngốc nhất, đó là theo mình nghĩ.

14. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

tớ cũng don dẹp cho ck tớ 2 người trước....đến con thứ 3 mình chẳng dẹp nữa...bảo em dùng ko...chị tặng cho...ngày cưới chị còn mừng phong bì nữa... cho về sống với nnhau.. 2 tháng xem có há mồm ra ko....làm gì có ai chịu nổi ck mình chứ... ko ngờ...nó từ chối luôn...thế chứ..

thuy84 thích bài này.
  15. thuy84

thuy84

Èo. Ghê thế cơ á? Chồng mình chỉ nôn thôi, nhưng cũng biết nôn vào chậu hoặc đi vào phòng vệ sinh. Hí hí. Hiền khô. Nên mình cũng chỉ khuyên uống nhưng nhớ phải ăn. Khuyên vậy thôi chứ bữa lão nhớ bữa không. Đàn ông khó kiểm soát mình lắm ^^

16. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

ừ...thế nên lúc yêu mình chịu đc.... nhưng từ lúc vỡ lở mình thấy ghê.... nhưng cũng nhận ra......bình thường nhu cầu đã cao nên khí say nhu cầu của ông ấy còn cao hơn nhiều...nên chuyện ông ấy gái gú khi xa mình và lúc say cũng là điều đễ hiểu...

thuy84 thích bài này.
  17. thuy84

thuy84

Thì đó. Mất công dọn dẹp. Lại bày bừa ra ý mà. Mấy đứa đầu tớ còn nói chuyện này nọ khuyên bảo bọn nó thật lòng. Nhưng đến nỗi nhiều quá tớ lo không xuể. Vậy là chẳng thèm lo nữa. Gặp nhau lúc nào chia tay lúc nào báo cáo tớ hết. Thiếu mỗi việc tớ ghi nhật ký ^^

18. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

oạch..giờ tôi mới biết trái tim bà khủng thế... ck bà lăng nhăng thế mà bà vẫn có vẻ yêu ck thế...bà vị tha quá...hay ck bà kiếm nhiều tiền à....kể có tiền thì cũng tạm chấp nhận...nhưng yêu......nếu là yêu tôi ko thể..

thuy84 thích bài này.
  19. thuy84

thuy84

Èo nói vậy chồng nàng lúc say như con thú ý nhỉ? Người ta nói lúc say mới bộc lộ bản chất. Chồng tớ cũng đc cái tôn trọng vợ trong khoản đó. Tớ ko thích thì đừng có mà động vào ^^ lúc say thì chỉ có ngủ

20. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

ối...ck mình chính xác là như thế... ôi có vụ tôi còn nhớ kỷ lục ck tôi về lúc 2h sáng..mà 2 vợ ck vật nhau đến 4h...tôi cắn sứt môi...bầm tay ông ấy....mà đúng đến 4h..tôi mệt ko chịu nooir, ko chống cự đc...ck tôi còn thì thầm...em mệt rồi đúng ko... đáng lý ra em nên ngoan ngoãn ngay từ dầu....
    - ngay cả hôm cãi nhau về vụ kia....tôi khóc ầm, rồi tát ck tôi... tôi gào nên đuổi ông ấy cút đi...mà ông ấy...vẫn cố gắng...bằng đc...ở gần tôi....ko bao giờ ông ấy ngủ mà ko làm chuyện đó...

thuy84 thích bài này.