Tranh luận: Có Mẹ Nào Từng Đánh Chồng Không?

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi Lan Hương, 4/10/2016.

1. Máy Tập Thể Dục

Máy Tập Thể Dục Thành viên tích cực

K phải e ghê gớm gì đâu bác ạ. Bố e từ khi lấy mẹ e tới khi chị cả đi lấy chồng (gần 30 năm) thì bằng ấy năm đều oánh mẹ e. Khi các con còn nhỏ thì chỉ biết khóc, khi các con đi học k có ai bênh thì bố chưởng vô tội vạ, mẹ e nhẫn nhịn chịu đòn, khi các con lớn thì xấu hổ với hàng xóm (nhà e toàn con gái). Tới khi không thể nhịn đc nữa, mẹ e tung chưởng lại, chỉ 1 lần duy nhất sau 27 năm. Vậy mà bố sau đó mặt cắt k còn hạt máu, thôi hẳn đánh vợ, tức gì thì cũng chỉ đá thúng đụng nia thôi. E cũng thống nhất với a xã trc khi cưới: nếu k sống đc với nhau nữa thì li dị chứ đừng đánh e, e đánh lại đấy! :D

Đang tải...

2. shopmattroicuabe

shopmattroicuabe Thành viên tập sự

Trường hợp bất khả kháng, để tự vệ, mình cũng đã xử lý ox , nhưng ngay chổ hiểm, nên lúc đó cũng ngượng và 2vc cùng cười, thế là huề :)

3. phuongnam_kt8x113

phuongnam_kt8x113 Thành viên tích cực

Còn mình mới đầu nói ông cứ im lặng, đúng cũng im mà sai cũng im, mình điên quá không biết làm gì chỉ mang thêm cục tức vào người, lần sau mình bực chỉ nói 1-2 câu xong là xông vào đấm đá vài quả là hết tức, mình bảo từ giờ em bực mình không thèm nói anh nữa, em sẽ làm theo cách của em là đấm và đá anh cho hết tức, có lần bực quá, mình giơ tay đánh bốp cái vào mặt, ông nhăn mặt nói câu hơi đau đấy, đánh thật à, mình toét miệng cười to bảo không vợ đánh yêu chồng mà, đánh chồng vợ còn đau hơn chồng ý, ông ý không nói gì, hihi

4. hoanghalv10

hoanghalv10 Thành viên tích cực

Chồng e hiền thật, cũng nhỏ con nhưng chưa bao giờ em dám đánh chồng. Chỉ thi thoảng đùa đùa cắn lão phát xong ngồi đếm răng thôi :D :D :D nhưng trước khi cắn có báo trước :)

5. chuchuotcon

chuchuotcon Bắt đầu nổi tiếng

Giờ mới biết đến topic này, hihii. Nhà mình chưa oánh nhau bao giờ chỉ ctranh lạnh thôi.

6. khanh thy shop

khanh thy shop Thành viên chính thức

Em sợ lắm. Nói to em cũng sợ rùi ạ

7. v.htra94

v.htra94 Thành viên đạt chuẩn

Em có thói quen hay tát người yêu, mà chỉ là tát nhẹ thôi chứ không phải tát đôm đốp, đối với em thì tát như thế như kiểu tát yêu và tình cảm vậy. Ấy thế mà hôm qua, em hơi "nhỡ tay" tát lực hơi mạnh chút mà hắn giận em tới chiều luôn, bảo là "không tôn trọng" :((( thế là thế nào à các mẹ?

8. HoaNgocLanpt13

HoaNgocLanpt13 INothing is impossible

Hìu hìu, E thì có hôm 2 vk ck nô nhau người này tét đít người kia đánh qua đánh lại đau quá tức giận nhau hẳn mấy tiếng mới hòa. Còn cái chuyện giận dỗi hay bực tức mà đánh ck e không dám luôn. Không nói được thì vk ck em đi ngủ, mà căng quá thì khóc ăn vạ.

9. thanhthuyvt46

thanhthuyvt46 Bánh kẹo giá rẻ 0911039596

hihi, mình thì chỉ đùa nhau tát tát nhẹ chơi chơi rồi cười thôi, chứ chưa bao giờ oánh theo đúng nghĩa cả. ck mình thì hiền nhưng mà lỳ lắm, tức cái gì là lỳ mặt ra không nói câu nào thôi ý, nên nhà mình có tức gì là cả 2 vc cùng im, im đến nỗi có lúc 1 tuần ko thèm nc với nhau, nhưng ko to tiếng và động tay động chân bao giờ!

10. HuongNguyen95

HuongNguyen95 Thành viên rất tích cực

Em chỉ dám ném đồ đạc thôi, chứ chưa dám đánh ::)

11. trinhph88

trinhph88 Thành viên tích cực

theo mình vợ chồng không nên đánh nhau

12. hoanganhbds45

hoanganhbds45 Làm việc hết mình, vui chơi nhiệt tình

mình chưa từng đánh chồng và cũng chưa từng có ý nghĩ đánh chồng, cãi nhau hay bực mình thì m chỉ nói thôi ý. mẹ nó có ông chồng sợ vợ thì mới làm đc như vậy

13. beothoicuame

beothoicuame Bắt đầu tích cực

Mình oánh suốt đây. Hay ham việc quên đường về, hút thuốc, cãi cùn với vợ, vợ nói trước quên sau, vvv.... Tức quá không chịu được. Cứ xà vào ôm ấp lân la làm lành, đang cay cú khi thì cái véo cái cấu mạnh, khi thì thẳng tay đấm cho cái, khi thì cắn cho phát thật đau vào tay vào vai, khi thì ném quần áo vào người ....
    Được cái lão gan lì , mình càng vậy lão càng ôm càng sán lại, cười nhăn nhở.
    haha. Chứ cãi nhau đỉnh cao, nghiêm trọng thì cả 2 cùng im lặng, chẳng thèm động chân động tay nữa.