Cần giúp: luyện toeic ở đâu hà nội đạt 700

Thảo luận trong 'Học tập' bởi nana196, 17/2/2013.

1. aiphon5s

aiphon5s Thành viên chính thức

mình thấy tự học kết quả cũng tăng lên nhiều

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Rose_Love839

Rose_Love839 Thành viên tập sự

mình cũng học ở đấy bạn ạ, nhưng mình đang theo khoá GE elementary, học với cô Nizle. cô dạy hay quá =)

3. thucnguyngo

thucnguyngo Thành viên sắp chính thức

minh đang học ở trung tâm smartcom

4. shin12345

shin12345 Thành viên tập sự

mình học ở trung tâm anh ngữ Sm 21 chùa láng. học rất tốt. cô dạy hay kiến thức chắc chắn. mình vừa học xong khóa toeic A ở đó thi đc 550 điểm

5. loan22

loan22 Thành viên tập sự

Bạn tìm hiểu về phương pháp học anh văn kết hợp bằng hai bán cầu não tại trung tâm mình xem sao nhé, trung tâm mình chuyên đào tạo toeic online , có chương trình học thử đó, bạn đăng ký học thử nhé, xem mình có phù hợp với mình không

6. monkeyTB

monkeyTB Bắt đầu tích cực

giờ b hỏi ở trung tâm nào họ cũng sẽ đc trả lời đại loại kiểu như là Cam kết đạt đc 700 hoặc hơn thế nữa
    cốt lõi vẫn là ở mình,tự ôn chắc kiến thức nền cơ bản đã,chứ ko thì b có đi học vài khóa toiec hay ielts thì cũng phí tiền mà ko đạt đc kq như mong muốn đâu
    b nên nhớ học toiec hay chứng chỉ nào nó chỉ là học các kĩ năng,chiến thuật,mẹo,... làm bài,nếu kiến thức ko có thì đi thi ko bao giờ điểm cao

7. me_khanhhuyen

me_khanhhuyen toi yeu thich

Mình là giáo viên ở vinschool, bên mình có mời 4 Trung Tâm đến dạy toeic, cuối cùng đã chọn cô Anh Thư ở TT toeic pacific. Được cô trực tiếp giảng dạy, và khhoá học đã đi được 1/3 chặng đường, ai cũng hứng thú và thấy cô có kĩ năng sư phạm truyền cảm, dạy rất dễ hiểu, trách nhiệm và nhiệt tình. Đặc biệt học rất thoải mái mà hiệu quả. Bên mình chọn cô thông qua dạy thử hai buổi và có nhiều người ca ngợi cô. CHúc mọi người chọn lựa được giáo viên ưng ý.

8. linhnga_violet

linhnga_violet Thành viên tập sự

Cô Anh Thư này là giảng viên sư phạm ngoại ngữ mà bạn. Ngày trước dạy ở chuyên ngữ ra đó. Mình cũng học một khóa của cô Anh Thư ở toeic pacific. Rất thích cách dạy của cô. Hơn nữa TT là của cô và cô dạy trực tiếp thì đương nhiên là chất lượng rồi. Đặc biệt mình thích cách dạy ngắn ngọn, trọng tâm. Học một khóa là xong ấy. Mình chưa thi toeic ở IIG, đang luyện bộ đề và thì vào 23/12. Mình luyện ets2016 thì đạt lúc trên 700 lúc trên 800, hôm vừa rồi thi thử ở Mshoa thì đạt 830. Muốn thi sớm hơn nhưng chỉ còn lịch 19/11 và 23/12, sợ lâu quá lại quên mất chứ huuuu

9. maihuongth

maihuongth Bắt đầu nổi tiếng

Mình thấy toeic chỉ có thi nghe và đọc nên cách tốt nhất là tự học ở nhà

10. linhnga_violet

Sau khi học một khóa của cô Thư, mình thấy toeic không khó chút nào, chỉ cần chăm. Nhưng đi học thì tiết kiệm thời gian và có động lực hơn nhiều. Mình học 22b. Và hơn nữa cô cho nhiều mẹo làm bài rồi áp dụng vào bài luôn. Phần nghe cũng thế, kĩ năng nghe của mình cải thiện không ngờ luôn. Giờ mình làm phần 5 và 6 chỉ mất khoảng 16-17 phút, trong khi cô bảo thời gian tối đa cho phần đó là 20 phút.

11. Maikon

Maikon Thành viên tập sự

Mình cũng đang cần tìm một chỗ để học toeic trên 700 còn ra xin việc đi làm, đầu tiên cũng nghĩ dễ ham hố ở nhà tự học cho khỏi tốn tiền mà học hoài chẳng thấy lên trình được là bao, chắc tại già rồi nên đâu óc tiếp thu chậm :(( giờ muốn tìm cái khóa học nào chất lượng chút mà mông lung quá, trung tâm tiếng anh giờ cứ như nấm ấy làm mình hoa mày chóng mặt @@. Có mẹ nào biết chỉ dùm mình với chứ đọc mấy comment trên toàn sặc mùi quảng cáo không hà

12. linhnga_violet

Bạn ơi, bản thân mình khi tìm khoá học toeic cũng có những băn khoăn như bạn và mình đk học cô giáo Thư này cũng từ thông tin mạng, mình vào cả fb và hỏi một số người từng học ở đó rồi mình đk. Mìh không quảng cáo cho cô đâu mà mình thấy khoá học của cô quá chất lượng và hay nên muốn giới thiệu cho mọi người. Bạn nên đk học thử buổi đầu của cô rồi hãy nhận xét nhé. Trên mạng quảng cáo 3 cơ sở nhưng thực ra cô chỉ dạy ở cơ ở Nguyễn Thị Định.