Đối chất: Phản Hồi Về Nick Habang

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi nhasocgau, 26/10/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. nhasocgau

nhasocgau Thành viên chính thức

Bạn này có đặt hàng mình từ ngày ngày 12/10. Cho địa chỉ và số điện thoại trên diễn đàn để ship qua. Hôm sau ship gọi điện theo số điện thoại thì bảo cứ mang đến đi, khi ship hàng đến địa chỉ đó thì cùng số đt vừa gọi bảo là nhầm máy rồi tắt luôn (Ship mình báo lại thế) Gọi lại liên tục không chịu bắt máy. Khổ thân ship cứ phải đứng chờ mãi. :(

Mình có nhắn tin trên diễn đàn hỏi bạn ý có cho nhầm số hay không cũng ko thấy trả lời. Mình inbox cũng không thấy phản hồi của bạn ý. Mình chờ đến tận ngày hôm nay cũng ko có tin tức gì từ bạn đấy. Không hiểu bạn ý cố ý hay thế nào?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nhasocgau
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Thời trang Sơn Nguyễn thích bài này.
  2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Mod đã yêu cầu @habang vào đối chất. Trong vòng 48h, nếu @habang không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này (nếu như bạn không cung cấp thông tin phục vụ quá trình đối chất). Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng phản hồi tại topic này.

Cảm ơn các bạn,

Thời trang Sơn Nguyễn thích bài này.
  3. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Khóa nick habang vĩnh viễn bởi lý do: Không vào đối chất theo quy định. Nếu bạn thấy nick trên tiếp tục tạo nick, bạn vui lòng thông báo để BQT xử lý kịp thời.

Cảm ơn sự hợp tác của bạn.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.