Thanh Lý Phiếu Khám Sức Khỏe Tổng Quát Vip Bv Đa Khoa Vinmec

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi TrinhKieuAnh, 27/10/2016.

1. TrinhKieuAnh

TrinhKieuAnh Thành viên mới

Hi các Mom!
    Hiện tại em đang có 4 phiếu khám sức khoẻ tại Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec muốn bán lại gồm:
    ✔️2 phiếu dành cho người lớn Premium Adult (trên 18 tuổi) trị giá#12triệu -> bán 5triệu
    ✔️2 phiếu dành cho trẻ em Premium Child (từ 0-18 tuổi) trị giá #3triệu -> bán 900k
    Hạn sử dụng tới 15/04/2017 lận nha các chị
    Điều kiện và cơ sở vật chất ở Vinmec thì không phải bàn nữa rùi ạ, các mẹ khám cho bé ở đây cứ gọi lên tổng đài đặt lịch hẹn rùi đến khám thui ạ, k phải chờ đợi lâu, k sợ bị lây chéo,... mà hình như đến khám còn được tặng phiếu khám chuyên sâu nữa đấy các mẹ ạ :D Chi tiết về gói khám phiền các mẹ vào link dưới xem giúp em với nhé! Em cảm ơn các mẹ nhìu ạ!
    http://vinmec.com/nhatrang/hoi-vien...quat-goi-vip-vinmec/-premium-child-a1127.html
    Nhà ai có trẻ em nhỏ hay người nhà cần dùng thì có thể liên lạc qua số 0985620283 của e ạ!
    Thank you!! [​IMG]
    phiếu khám sức khỏe VIP.jpg

Xem thêm các chủ đề tạo bởi TrinhKieuAnh
  2. vladyshop

vladyshop Thành viên chính thức

khám phiếu có sợ bị phân biệt đối sử không mẹ nó nhỉ

3. TrinhKieuAnh

TrinhKieuAnh Thành viên mới

Mình thấy các mẹ khác đều review là bv có chất lượng khá tốt, bác sĩ tận tình, cơ sở vật chất oke. Hơn nữa nó là bệnh viện mang tiêu chuẩn quốc tế nên mìh nghĩ sẽ ko xảy ra tình trạng "thiếu chuyên nghiệp" như các nơi khác đâu mẹ nó ạ