Phản Hồi Về Nick Chiều Đông Hà Nội , Nick Chiecvongcauhon

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi Nhóc_lóc_chóc, 24/10/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Nhóc_lóc_chóc

Nhóc_lóc_chóc Thành viên chính thức

BQT cho tớ mời nick muadonghanoi, nick chiecvongcauhon vào đối chất về việc mua bán đồng hồ không trung thực. Ngày 19/10/2016 tớ có mua của muadonghanoi 1 em đồng hồ Bbr 4213 mà bạn ý bảo hàng bạn của bạn ý xách về từ Mỹ với giá 3tr tại địa chỉ 79 An Trạch. Sau khi giao dịch,có đồng hồ thật trong tay,tớ check lại thì em này khác ảnh auth nên tớ nhắn lại với nick muadonghanoi rằng tớ nghi hàng của bạn ý ko chuẩn. Bạn này còn nhắn lại là "tớ đảm bảo cho bạn". Đến lúc tớ gửi ảnh đồng hồ auth trên mạng thì bạn ý chặn luôn tin nhắn của tớ, close topic. Tớ đến 79 An Trạch trình thẻ ngành,thẻ đảng yêu cầu ngta cho check camera để nhận diện ng bán. Sau tớ chỉ hình ng bán thì bảo vệ ở đó xác nhận ng này không làm việc tại toà nhà. Ngay 22/10 tớ có thấy nick chiecvongcauhon đăng thanh lý 1 em tissot mới 95%, giống 1 cái đăng thanh lý ở topic của muadonghanoi thì tớ bắt mối giao dịch. Tớ phải chủ động hẹn bạn bán hàng vào tận nhà tớ để nhận diện. Kết quả là 2 nick này là 1. Hiện ng bán hàng đã trả lại tiền cho tớ nhưng tớ vẫn muốn thông báo với BQT về nick bán hàng không trung thực này đồng thời cảnh báo các mẹ về việc mua đồ fake giá auth của một số thành viên mới như 2 nick trên. M cũng đang nghi ngờ nick Hà Nội 1 vì trong số đồng hồ nick này đăng có 1 cái Bbr m nhìn thấy nick muadonghanoi cầm cho m chọn.
    Sau đây là thông tin của nick muadonghanoi và nick chiecvongcauhon: sdt 0934485958, sdt tel:0903225828; thông tin giao dịch 79 An Trạch (cổng viện nghiên cứu khoáng sản Bộ Công Thương) hoặc ko có địa chỉ cụ thể trên đường Nguyễn Văn Cừ Long Biên.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nhóc_lóc_chóc
    Đang tải...

2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Có phải bạn đang cần đối chất với @chiecvongcauhon?

Bạn vui lòng tag thêm nick muadonghanoi giúp nhé vì bqt không tìm được nick này.

Cảm ơn bạn.

Nhóc_lóc_chóc thích bài này.
  3. Nhóc_lóc_chóc

M đã tìm lại topic gốc m mua thanh lý và đính chính lại m đề nghị phản hồi nick Chiều đông Hà Nội và chiecvongcauhon nhé. Thanks Mod

Mod MSTD thích bài này.
  4. Mod MSTD

Mod đã yêu cầu Chiều Đông Hà Nội, chiecvongcauhon vào đối chất. Trong vòng 48h, nếu Chiều Đông Hà Nội, chiecvongcauhon không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này (nếu như bạn không cung cấp thông tin phục vụ quá trình đối chất). Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng phản hồi tại topic này.

Cảm ơn các bạn,

5. Nhóc_lóc_chóc

Mod ơi, không thấy 2 nick trên vào đối chất. Chắc bạn ý xác định bỏ 2 nick này để lập nick khác làm ăn rồi. Mod có biện pháp gì ngăn chặn hiệu quả hơn là banded nick hay không?

behatmit11 thích bài này.
  6. behatmit11

behatmit11 Bắt đầu nổi tiếng

Mình đã từng mua của chị này ở 79 An Trạch, chị này trước kinh doanh khách sạn sau bảo bán đi sang 79An Trạch thuê văn phòng với bạn mở văn phòng làm lĩnh vực PR. chị này rất nhiều đồng hô, đang ban rat nhieu, tren trang cua mình lẫn trang Webtretho, mình có hỏi sao chị nhiều đồng ho vây? chị bảo do ngành nghề chị mua phụ kiện phối đồ. Sau này mình thấy chị ý giao dịch rất nhiều, như là buôn bán đồng hồ nhưng toàn hàng face chứ hàng Auth thật toàn hơn trăm ai bán 3tr - 4tr hàng Auth xịn, nên các mẹ mua thì phải tinh ý hơn, check kĩ hơn, mình mua và dùng rồi nên cũng không đối chất với mẹ ý nữa.

Nhóc_lóc_chóc thích bài này.
  7. behatmit11

dungmai0612 --> nick moi ben webtretho

boy_ndNhóc_lóc_chóc thích.
  8. behatmit11

Picachuhanoi --> nick moi ben webtretho

boy_nd thích bài này.
  9. Mod MSTD

Khóa nick @chiecvongcauhon và nick @Chiều Đông Hà Nội vĩnh viễn bởi lý do: Không vào đối chất theo quy định. Nếu các bạn thấy nick này tiếp tục tạo nick mới hoặc nghi ngờ nick nào đó đang hoạt động, bạn vui lòng thông báo tới BQT để BQT xử lý kịp thời.

Với quyền hạn của mình, BQT chỉ có thể khóa nick khi cần thiết. Nếu bạn thấy đây là hiện tượng lặp đi lặp lại, bạn có thể nhờ tới sự trợ giúp của cơ quan chức năng.
    Cảm ơn sự hợp tác của bạn.

10. Nhóc_lóc_chóc

Chiếc đồng hồ m mua của bạn ý code Bu4213, search trang Amazon đã hết hàng,trang watchshoponline.ok để giá gốc 395 bảng, giá giảm còn 230 bảng (khoảng 6tr). Bạn ý để giá thanh lý 3.5tr, hàng mới 95% do nhiều đồng hồ quá ko đeo đến. Bạn ý bán cho m giá 3tr,bảo đảm cho m hàng auth. M thấy giá đấy là hợp lý mà, chứ nếu mã đồng hồ của bạn ý giá chucj triệu thanh lý 3tr mới 90% có khi m cũng ko tin chứ đừng nói trăm triệu.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.