Cần giúp: Ngực em nhỏ xíu hà. Em có nên dùng kem message nở ngực không các chị ơi?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Tam.hin, 20/7/2011.

By Tam.hin on 20/7/2011 lúc 12:13 PM
  1. Tam.hin

Tam.hin Tâm Hỉn

Tình hình là em đã chống lầy đầu năm nay. Chưa có baby ạ. Vòng 1 làm sao mà nhỏ xíu xìu xiu. Ox em bảo 2 đứa nằm trên giường như 2 thằng đàn ông nằm cạnh nhau í :p:p:p Đau hết cả mề!!!

Em search thì thấy có mấy loại kem message nở ngực như của Evarro, dorlene herbal... Có chị nào dùng kem gì hay ăn uống tập luyện ùi không, cho em kinh nghiệm với.

P/s: em không làm phẫu thuật or dao kéo gì đâu. Sợ lắm!!! ::):)(

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Tam.hin
    Đang tải...

Bình luận

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Tam.hin, 20/7/2011.

1. hihi_342
      hihi_342
      Bôi kem bao lâu thì mới nở ngực đc nhỉ? Phải bôi hàng ngày hả các chị?
    2. mebill2014
      mebill2014
      Thông tin quảng cáo thì khoảng 2-4 tuần là có tác dụng, nhưng thực tế phụ thuộc vào cơ địa mỗi người. hợp thì mới nhanh thế không hợp thì cứ phải 4-8 tuần có nghĩa là 1 đến 2 liệu trình mới đạt được.
      xem chi tiết về kem nâng ngực upsize tại trang web trongha.com
    3. labellevie178
      labellevie178
      Mình nghĩ không ăn thua đâu ạ =))
    4. Ngocmai_hanam
      Ngocmai_hanam
      nên dùng các cách dân gian chứ dùng kem sau này k tốt cm ạ, phụ nữ còn sinh còn rồi cho con ti nữa nên sợ ảnh hưởng lắm ạ
    5. nga99
      nga99
      Chào thớt và các mẹ.
      Mình có thấy quảng cáo loại sản phẩm Upsize , loại kem bôi nâng nở ngực của Nga, cũng thấy hay hay lắm, các mẹ có ai dùng thử và cho đánh giá về sản phẩm với nhé.
      Em cũng có tình trạng siêu phẳng và muốn thử sản phẩm này như thế nào mà đang lưỡng lự nên dùng hay không.
      EM có xem ở web: http://kemupsizenga.net/
    6. huyyen1718
      huyyen1718
    7. huyyen1718
      huyyen1718
      chả bù cho em, OX em thì cứ chế to quá. giá mà em san cho chị dc thì tốt
    8. Hạnh-Thời trang nữ giá rẻ
      Hạnh-Thời trang nữ giá rẻ
      em giống như chị. Ngực nhỏ không gì để nói. Mập lên thì mập cái mông với cái đùi trước. Ốm xuống thì cái ngực càng nhỏ hơn. Có ce nào biết cách cho ngực to chỉ em với
    9. Tư vấn chăm sóc sắc đẹp
      Tư vấn chăm sóc sắc đẹp
      Hôm nay mình xin được viết lên đây để tư vấn cũng như trả lời những thắc mắc của tất cả các chị em về làm đẹp.
      Đã là con gái đẹp thôi chưa đủ..nào là ngực to, eo nhỏ , mong bự thì mới là chuẩn
      Nhưng khổ nỗi hầu như hễ ai được cái dáng cao thì lại bị màn hình phẳng hoặc người thấp thấp thì ngực ko biết có chưa mà bụng bự mông thì cũng hên xui, ít ai mà đc dâng chuẩn. Đeph thôi chưa đủ chị em nào mà chẳng ước có một bộ ngực đẹp to xăng tròn không chảy xệ, diện đồ gì cũng đẹp đã vậy mấy đấng mày râu nhìn vào chỉ có chết mê chết mệt.
      Thế nhưng làm cách nào để ngực căng đều thì mình xin đc tư vấn , tư vấn miễn phí ạ
      Cách thứ nhất: mỗi sáng thức dậy các bạn chịu khó matxa bầu ngực của mình để kích thích các mô tuyến giup cho ngực căng tròn và phát triển, lúc các banh tắm và sau khi đi ngủ nhé bảo đảm chỉ khoảng 2 tuần là thấy hiệu quả liền
      Bởi mình đc 1 người bạn mách cho cách làm đó và hướng dẫn mình uống thuốc đông y của thái lan mà bạn mình đi thái về mua kết hợp với kem matxa nâng nở ngực mình sử dụng đúng 1 tháng ngực hết chảy xệ, căng, tròn và to hơn lúc trc
      Các bạn muốn biệt loại thuốc đó tên gì thì cứ ib mình wa facebook số đt 0997482474
      Cùng là con gái nên hiểu đc nỗi lòng của nhau.
    10. NAM TRANG
      NAM TRANG
      úi giời, sao các mẹ ko bù cho em, em thì quá khổ, đâm ra nhiều khi mắc áo ngại quá. đặc biệt áo sơ mi.
    11. sưckhoetaimuihong
      sưckhoetaimuihong
      trời ơi, đúng là ng ăn ko hết ng lần không ra, ng yo em sau 3 năm yo em vòng 1 to ra thêm 8 phân, không biết tại sao, giờ lên 92 rồi .;)
    12. NAM TRANG
      NAM TRANG
      úi , bạn này mát tay quá nha,
    13. suckhoehong
      suckhoehong
      em nên đi tập Gym đi, vào đó nói HLV chỉ cho mình các bài tập chuyên biệt làm nở ngực, có mấy người bạn đi tập vậy và khá hiệu quả, bên cạnh đó ăn thêm các thực phẩm giúp tăng vòng 1. Không nên thoa kem nhé
    14. Bảo An Tamsoa
      Bảo An Tamsoa
      mình cũng giống bạn,hóng cm xem ntn,hihi
    15. Hạnh-Thời trang nữ giá rẻ
      Hạnh-Thời trang nữ giá rẻ
      hixxxx. sáng nào em cũng uống sữa đậu nành mà hok có kết quả. chắc do em ko kiên trì. chắc phải tiếp tục uống
    16. quynhnga18
      quynhnga18
      Em lúc chưa đẻ con còn có tí xíu các mẹ ạ. Lúc cho con bú là ổn nhất. Cai sữa thì nó chính thức phẳng lì. Phẳng hơn đàn ông béo luôn. Nằm ngửa cũng như nằm sấp ko nói quá tí nào.
      Em cũng buồn ghê. Nhưng vô tình có đứa bạn gửi cho bài hát "căng thẳng vì ngực phẳng", em nghe xong thấy buồn cười, vui vui ngộ ngộ, thấy ngực lép cũng có tự tin nhất định. Giờ thì r toàn nhìn vào ưu điểm của ngự lép thôi: nhẹ nhàng, thanh thoát, ko mướp, ko đau lưng, giảm 1 số bệnh. Cần thì mặc áo độn là ok
      Quan trọng nhất là phải luyện đc tâm lý, yêu bản thân, yêu cả nó nữa các mẹ ạ

Mn lép mà tự ti thì nghe thử bài hát ấy xem sao. Với em nó như thuốc thần
    17. bomecuaShyn
      bomecuaShyn
      đừng dùng b a. k hier qua
    18. nga99
      nga99
    19. Nara
      Nara
      Tớ thấy mấy loại kem nở ngực đều ko có tác dụng nhiều, nếu ngưng dùng thì lại xẹp lép à vì khi dùng kem ý như kiểu ngực tích nước nên mới căng lên hơn, tạo cảm giác to hơn. Nếu ngực nhỏ thì các mẹ chỉ nên tập các bài tập ngực cho lên cơ thì ngực sẽ to hơn và khe ngực sẽ rõ hơn chút thôi ạ. Nếu các mẹ sinh xong bị xệ thì dùng kem nâng ngực hay săn ngực cũng tốt lắm nhé! nhưng đã LCD thì tốt nhất chỉ ăn uống và luyện tập cơ thể thôi ạ ;)
    20. Thực phẩm Thùy Dương
      Thực phẩm Thùy Dương
      Dĩ nhiên không, trước khi lấy chồng cũng có ngực đâu mà lo sau khi cưới nó bỏ vì LCD.