Cần giúp: Phụ Nữ Ngoài 30 Nên Dùng Kem Dưỡng Da Ban Đêm Nào

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi thuyhongvu, 26/2/2016.

1. thuyhongvu

thuyhongvu Thành viên tích cực

Phụ nữ ngoài 30 nên dùng kem dưỡng da ban đêm nào hợp lý nhỉ vì bjo thị trường nhiều quá ?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thuyhongvu
    Đang tải...

2. banglinh0710

banglinh0710 Thành viên tích cực

Mình thường dùng sp kem đêm của Naris. Đồ của Nhật nên rất yên tâm. Vì có người bạn làm ở đó mua được giá tốt nên vẫn dùng đều vì ngon - bổ - hợp túi tiền!

3. gia1612

gia1612

mấy xiền 1 hộp hả m?

4. mypham_llinh

mypham_llinh Thành viên rất tích cực

mn phải cung cấp thêm thông tin là da mn thuộc loại da gì thì mới chọn sản phẩm phù hợp được mn ạ.

5. candy-nguyễn

candy-nguyễn Thành viên chính thức

mi
    mình ngoài 30t rùi, da thuộc loại da thường, tàn nhang xuất hiện rùi. bạn tv cho mình dùng loại mp nào vơi vì mình chưa sử dụng mp bao giờ chỉ đắp mặt thui

6. mypham_llinh

thế có thể bằng tuổi mình, mình 32t rồi, tuổi của mình tàn nhang xuất hiện rồi, của mình chỉ rất mờ, nhìn kĩ mới thấy, cũng do mình chăm sóc da từ hồi sinh viên ấy, thành thói quen, nhưng hồi đó chăm đắp mặt chứ chưa dùng mỹ phẩm, bắt đầu từ 26t là mình bắt đầu dùng mỹ phẩm, sau 2 năm hiểu mỹ phẩm và có được người thân ở nước ngoài thì mình bán luôn. :D. Bản thân mình thích dưỡng của châu âu, úc hơn là nhật, hàn, bởi mình thấy của Nhật, hàn có thành phần làm trắng nên da hay bị lỗ chân lông to, và trôi nổi nhiều loại, còn châu âu, em gái mình bên đức, nó bảo bên đó con gái trắng rồi nên hầu như mỹ phẩm ít làm trắng, mà thiên về cung cấp vitamin, chống lão hóa, làm mềm và mướt da, sáng da, cái đó mình thấy chúng ta cần hơn, và bên đó dù mỹ phẩm rẻ hay đắt đều được kiểm định, đắt rẻ k phụ thuộc vào chất lượng mà phụ thuộc vào mức độ được ưa chuộng mà thôi. Ví dụ son màu đỏ cam bên mình là hot chứ bên đó lại là bình thường....Còn về lựa chọn kem dưỡng thì sắp sang mùa hè rồi, mình khuyên bạn nên dùng Nhau thai cừu của Úc Laviena, vì thứ nhất đây là dạng tinh chất, nên rất thấm vào da, dễ thẩm thẩu, k nhờn rít, k bóng nhờn, bạn sẽ rất thích sau khi dùng sản phẩm này, bạn có thể tra mạng về sản phẩm này để thấy được công dụng của nó, thích hợp dùng mùa hè, còn kem dưỡng thì mùa đông dùng hợp hơn bạn ạ, ví dụ như Olaz, Q10, Loreal xuất xứ của Đức, thì mùa đông dùng hợp hơn vì nó ở dạng kem. Và quan trọng là 1 tuần bạn tẩy da chết 1 lần thì khi bạn bôi kem dưỡng mới thấm vào da được, hoặc bạn đắp mặt mới thấm chất vào da được, k tẩy thì da bạn có lớp sừng ngăn cản nên khó thẩm thấu hơn, 1 lọ tẩy da chết cũng k đắt đâu bạn, tầm 100-200k bạn dùng được 2-3 tháng. Và 1 tuần bạn đắp mặt bổ sung 2-3 lần kết hợp với dưỡng hàng ngày, mình đảm bảo da bạn sẽ cải thiện, còn nếu chỉ đắp mặt thì chỉ tức thời thôi, những chất đó lưu lại trên da không nhiều. Có j cần hỏi bạn cứ hỏi nhé, biết mình sẽ nói, hì

7. candy-nguyễn

bạn chọn cho mình 1 lọ kem dưỡng da ban đêm, 1 lo kem tẩy da chết và 1 hộp kem chống nắng nhé, giá tất cả ? bạn nhỉ

8. mypham_llinh

nếu bạn lấy nhau thai cừu thì là 599k/ 1 hộp, 1 hộp gồm 3 lọ, dùng được tầm 5-6 tháng ( k hề đắt đúng k bạn, chỉ có điều chi ngay thì nhiều bạn thấy hơi xót thôi, hì, tính ra mỗi tháng hết có hơn 100k tiền dưỡng) 1 tẩy da chết 150k-180k tùy loại, 1 kem chống nắng 150-200k, còn bạn muốn chi tiết hơn mình sẽ gửi ảnh cho bạn từng sản phẩm và nêu công dụng cũng như cách sử dụng. Nếu bạn tin tưởng mình thì mình sẽ theo bạn suốt, đảm bảo bạn sẽ thấy da bạn được cải thiện đáng kể, bạn yên tâm là có chăm sóc có hơn bạn ạ, k phải tự dưng mà phụ nữ thời nay trẻ lâu và đẹp hơn phụ nữ ngày xưa đâu bạn ạ. Bạn yên tâm vì mình cũng chọn cho các mẹ trên này rồi, và đều phản hồi tốt về sản phẩm của mình. hì

Sửa lần cuối: 2/3/2016
  9. candy-nguyễn

bạn gửi ảnh và cach sử dụng các sp vào zalo cho minh nhé,khi nào tiện đương chồng mình qua lấy 0983139839

10. thuyhong123

thuyhong123 Thành viên sắp chính thức

mẹ nó dung kem cừu của úc nhé , cực tốt luôn

11. tranghoang13

tranghoang13 Thành viên sắp chính thức

Ngoài 30 tuổi nên dưỡng da bằng cách uống skinlift collagen ấy bạn, trẻ hóa da, chống lão hóa nhé