Đừng Thanh Lý Lấy Được

Thảo luận trong 'Nhắn tin cho nhau' bởi tranhong303vn, 24/9/2016.

1. skin27

skin27 chè vằng sẻ quê

hihi,,,k nói về quần áo thanh lý trên lamchame, chứ quần áo hàng thùng ấy bác, mỗi lần về kiện mới các mẹ cứ vồ nhao ấy chứ
    nói chung quan điểm của mỗi người,, nhiều mẹ thích mua đồ thanh lý giá rẻ hàng cũng oki ạ nhiều mẹ thì quan điểm cũng như mn k mua đồ cũ bao giờ cứ đồ mới mà chơi
    còn bản thân e cũng đã mua thanh lý quần áo có nhiều cái rất ưng ạ, mình có thể qua trực tiếp thử mà bác k ưng thì mất công đi về thôi

Đang tải...

2. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

uhm...mình mua cũng dính vài lần họ nói tình trạng khác xa hoàn toàn...uhm...

tranhong303vn thích bài này.
  3. Son dang

Son dang Thành viên tập sự

Mẹ nó nên đến tận nơi xem vừa không? Đừng gọi ship làm gì

4. forhome.vn

forhome.vn Thành viên sắp chính thức

cá mẹ phải đến tận nơi vì những hnagf thnah lý toàn nhầu nát lắm, họ lục tủ ra thấy tiếc nên thanh lý mà mắc quá cơ híhi

5. tindothoitrang2012

tindothoitrang2012 Thành viên rất tích cực

mn còn nể gì . kể tên luôn mn ạ ...dù ít dù nhiều , phải sử dụng được chứ ...mà tốt nhất , ghé thử mn ạ ...

chúc mn tháng mới nhiều may mắn và tốt lành !!

6. Em Gái Tháng 11

Em Gái Tháng 11

Nếu thanh lý mà 250-350k thà chị mua đồ mới còn hơn. Trừ khi hàng mới pass lại mới để giá cao gần giá mua. Nhiều mẹ em thấy thanh lý những 300, 500 rồi nói là hàng xịn thế này, thế nọ nhưng suy cho cùng được mắt ta ra mắt người, mình ko mặc được bán lại thì cũng chả chắc chắn người ta mặc sẽ đẹp :rolleyes:

7. chuottui3904

chuottui3904 Thành viên kỳ cựu

Mình cũng nhiều lần mua của các mẹ ship đến nhiều cái ko như ý, ko vừa, cũ...nhưng mình chấp nhận cuộc chơi là chịu rủi ro khi mua online, ko chỉ là hàng thanh lý đâu, nen cũng chả bao giờ trả lại. Ngược lại mình là người thanh lý mình cũng ko quá pr cho sản phẩm nhưng OK hai bên giá cả thì các mẹ cũng nen nghĩ thoáng một chút, đâu đó ở một thời điểm nào đó các mẹ lại thấy thấp thoáng bóng dáng mình trong những lời phàn nàn. Có mẹ đến tận nơi mua chọn kỹ càng đồng ý giá mới lấy sau đó lại kêu ca phàn nàn thì ko còn gì để nói, mà nói thật lúc tiếp xúc là nhận ra ngay kiểu người khó chịu đó.
    Còn em thi các mẹ nói trường hợp nào em cũng gặp rồi, có trường hợp kinh khủng hơn ý chứ, nhưng ở đời xấu với người này thì lại có người khác xấu lại
    Em thấy ý mn đúng đó các mẹ than mua thế này thế kia nhưng các mẹ bán cũng có nhiều cái bực mà chả lẽ suốt ngày lên than vãn?

8. MaiLe121289

MaiLe121289 Thành viên chính thức

Tớ cũng mua đồ trên mạng thanh lý nhiều rồi. Nhưng trộm vía chỉ 1 lần không hài lòng lắm. còn lại thì ok. Thậm trí gặp nhiều mum tốt bụng trở thành bạn ý. Mình may mắn hay là dễ tính nhỉ? Nhưng tớ nghĩ cả người bán và mua đều cần thoáng một chút. Hi. Nhưng kinh nghiệm của tớ: Khi mua đồ nên tin tưởng vào hàng used nhưng của các hãng mình biết và tất nhiêm biết rõ sz mình mặc ở hãng đó. Cảnh giác với hàng auth (có thể có hàng thùng trà trộn). Khi mua xem ảnh dáng tổng thể và nhờ bạn bán chụp kĩ những chỗ sẽ lộ nhất nếu cũ (cổ, nách, khuỷu tay, mặt trong, nếu giày là gót). Hi. Túm lại là t chưa mất niềm tin với hàng thanh lý. Đôi khi thấy rẻ, tiện lợi, không mất thời gian nhiều. Chúc các mum may mắn!

9. tranhong303vn

tranhong303vn Thành viên rất tích cực

Mình cũng ủng hộ thanh lý nhưng chỉ muốn nhắn nhủ tới mọi người hãy tly một cách có tâm, hì hì

10. vit bau 4567

vit bau 4567 Bắt đầu nổi tiếng

Dạo này mua thanh lý chán lắm hôm trc mua bưởi đoan hùng của bạn " linhzin78" trên này,quả to quả nhỏ tí ,ngọt chả ra ngọt vẫn còn hơi he .để mấy ngày thối cả.chán quá chả buồn nói .bán cứ bán lấy đc rồi thôi .

11. banbuon2016

banbuon2016 Thành viên nổi tiếng

Tớ cũng dính phốt mấy cái áo nói new mà nhận về rách, sơn dính nói lại thì các bạn ý nói mình kĩ tính quá. Thế là 120-150/c sơ mi cho làm rẻ lau hết, nản.

12. Ha An 0210

Ha An 0210 0966 30 20 46 THANH LÝ BALÔ, cặp HS, túi đựng đồ

e cũng mua trên mạng nhiều nhưng may chưa bị phốt lần nào :))

13. cun_yeu_cua_me_102012

cun_yeu_cua_me_102012 voi còi

Thế các mẹ nghĩ sao khi bán hàng điện tử ngoài đường xong về chặn số liên lạc của người mua hàng sau khi về nhà mới phát hiện người bán k trung thực, k vào nhà người bán mà nhận hàng ngoài đường vì người bán ở cùng bố mẹ chồng k tiện, nhắn tin lại cho người bán như nhắn cho 1 người mù chữ, k nhận lại 1 dòng nào trả lời hồi âm và giải thích. Mình có sdt, jo biết cả facebook, nhìn con người k đến nỗi nào mà hãi cả cách bán hàng. Nên ngẫm lại 1 câu: đừng nghĩ ai cũng như mình và cũng đừng cả nể, mặc cả nik dù có lâu lăm thì cũng nên yêu cầu chụp ảnh cẩn thận, mặc cả trả lại hàng nếu k đúng như họ nói cũng nên lưu lại bằng chứng kẻo họ chối phăng đi đấy.

14. ntphuong_2012

ntphuong_2012 Bắt đầu nổi tiếng

Em mua hàng cũng bị vài lần, nhưng tự ngẫm với mình: họ ăn của mình thì người khác sẽ ăn của họ gấp 10 và họ gánh bớt những cái sui của mình cho đỡ bực cả nhà ah.