Cần Hỗ Trợ Của Bqt

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi phanbaongoc, 30/11/2016.

1. phanbaongoc

phanbaongoc Thành viên tích cực

Dear BQT!
    Mình mới gia nhập diễn đàn, mình có tạo nick: HS Minh Ngọc với email: doanhoa.131@gmail.com để trao đổi kinh nghiệm và bán hàng online.
    Mình cũng đã đọc nội quy, quy định của diễn đàn. Tuy nhiên mình có 1 vướng mắc nhỏ mong BQT xem xét và giải quyết giúp mình viêc khóa nick: HS Minh Ngọc với lý do Spam. Trong khi:
    - Mình không chèn link, ẩn link ... trừ link facebook ở chữ ký là được phép
    - Mình không đăng bài sai mục, gửi tin nhắn làm phiền các thành viên khác...
    - Mình không văng tục, kích động gây mất đoàn kết....
    - Mình có đăng 3 bài khác nhau trong mục thực phẩm với 3 topic khác nhau ( có thể đây là lỗi)
    Mình muốn cam kết không tái phạm nữa nhưng nick cũ không đăng được. Mình mới tạo nick này, mong ban quản trị đừng khóa của mình mà hướng dẫn mình thêm việc cam kết cũng như cân nhắc việc mở lại nick cũ ( nếu được). Mình xin chân thành cảm ơn, mong sớm nhận được hồi âm

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phanbaongoc
    Đang tải...

2. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Đúng rồi, vì tài khoản của bạn bị hệ thống nhận dạng là spam. Có thể do gửi nhiều email và hệ thống chống spam quốc tế đã đưa địa chỉ email hoặc địa chỉ IP của bạn vào danh sách spam. Mà khi bị liệt kê vào danh sách đó và vi phạm quy định của diễn đàn sẽ dễ bị xử lý là spam ngay. Bởi vậy bạn chú ý đọc kỹ quy định để không phạm quy định của diễn đàn nhé.

Do quy định của diễn đàn và giúp các mod không tiếp tục khoá nick ngay của bạn thì bạn nên lập một topic trong phần Cam kết của thành viên, chú ý hãy đọc kỹ hướng dẫn trong mục đó để biết bạn cam kết với cộng đồng chứ không phải cam kết với BQT hay với một vài mod nào đó.

Cám ơn sự hợp tác của bạn,

phanbaongoc thích bài này.
  3. webmaster

Khi bạn hoạt động tại diễn đàn sau một thời gian mà không vi phạm quy định thì các tài khoản của bạn sẽ không bị hệ thống phần mềm của diễn đàn nhận dạng là spam nữa.

4. phanbaongoc

Tks BQT đã hồi âm sớm, bây giờ mình có thể dùng nick này để cam kết được không ạ?

5. webmaster

Đúng rồi. Bạn cứ cam kết bằng nick này.

phanbaongoc thích bài này.
  6. phanbaongoc

Mình đã cam kết rồi , cảm ơn BQT nhiều