Remove Nick Theo Dõi Mình

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi mebeo1010, 29/11/2016.

1. mebeo1010

mebeo1010 Thành viên tích cực

gửi mod diễn đàn
    Hôm nay mùng 1 mà đen gặp phải mẹ thế này nik CAO QUANG NGUYEN
    Em có đăng trên mục thanh lý sp bỉm. Có rất nhiu mẹ nt mua. Nên ko biết ai vào với ai.
    Em có ghi mẹ nào đến trc lấy trc. Có 1 mẹ nick là cao quang nguyen gọi lấy. Hqua E có hẹn ship đến cho bạn tận nơi mà gọi k thấy bạn ấy xuống. E đã tử tế nhiệt tình ship tận nơi cho free, mà đồ thanh lý có 60k.đến gọi k thấy bạn ấy không thấy xuống lấy nên e về. Em cũng đã nói MẸ NÀO ĐẾN LẤY TRƯỚC THÌ SẼ BÁN, CHỨ KHÔNG GIỮ CHO AI. Sáng nay có mẹ khác đến tận chỗ e lấy, nên em bán cho mẹ này. e cũng tử tế nhắn tin cho nik cao quang quyen là mình đã bán bỉm rồi bạn nhé để mẹ ấy đỡ mất công đến nữa.
    Vậy mà nick nay bắt đầu gọi điện cho e liên tục. E không nghe. Đơn giản vì em không phải bán hàng. Em đã bán rồi, đã nói với mẹ ấy rồi, mẹ ấy còn gọi cho em làm gì nữa.
    Vậy mà nhắn tin bảo em không tử tế. Em không tử tế vì em không bán cho mẹ ấy ạ. Em không lừa đảo của nó cái gì, vì người ta không bán cho mình mà la làng lên, khủng bố điện thoại, mình không nghe thì bảo là ko dám nghe máy?...bla...tử tế mà đi khủng bố, nhắn tin điện thoại cho người khác vì người ta không bán cho mình cơ?

E mong mod remove nick này khỏi danh sách những người đag theo dõi e. E thấy đang bị xì pam thực sự
    Em cám ơn ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mebeo1010
    Đang tải...

2. support4

support4 Super Moderator Staff Member

Chào bạn,
    Bạn không thể loại 1 nick ra khỏi danh sách theo dõi bạn. Trong trường hợp này mình nghĩ bạn nên lên topic và giải thích rõ như bạn đã nói ở trên cho các thành viên được biết.

3. mebeo1010

mebeo1010 Thành viên tích cực

Em Nhờ mod khóa topic. Bạn nick đã nhắn tin cho em rồi ạ

4. support4

support4 Super Moderator Staff Member

mebeo1010 thích bài này.