Tranh luận: Tôi Không Muốn Lấy Phụ Nữ Như Hồ Ngọc Hà Làm Vợ !

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi trandinhtruong, 7/12/2016.

1. trandinhtruong

trandinhtruong Hanoi Studio 0983213910

Ai cũng nói là tôi may mắn vì được thường xuyên đi quay phim sự kiện chung với Hồ Ngọc Hà . Mà Hà Hồ là cái tên nhắc đến ai cũng biết và tất nhiên tôi cũng rất thần tượng về giọng hát của em ý

Trên sân khấu là như vậy nhưng thực tế những ngày tháng đi ghi hình tại trường quay Hà Nội , Hồ Ngọc Hà lại hoàn toàn khác hẳn , em cũng bình thường như bao phụ nữ khác thậm chí khi chúng tôi hỏi đùa nếu không đi diễn thì Hà biết làm gì ở nhà .

Nổi tiếng là vậy nhưng chẳng mấy khi Hà có thời gian cho gia đình và con cái , nhiều lúc quay MV ca nhạc cho em mất cả tuần trời mới xong , đôi khi đi lưu diễn cũng mất nửa tháng , cả ekip luôn phải động viên em .

Nói là như vậy nhưng bản thân tôi cũng thực không bao giờ muốn lấy một người vợ như vậy , nhiều lúc cũng không hiểu các đại gia sao lại muốn cặp với Hà trong khi thời gian bên nhau không phải lúc nào cũng được . Thậm chí thời gian Hà làm việc ở bên cạnh ekip anh em chúng tôi còn nhiều hơn ở với Cường trước đây. Quan trọng hơn là chuyện nuôi dưỡng gần gũi con cái là điều quý giá nhất đối với một người mẹ mà ở Hà không có .

Nói gì thì tôi cũng chỉ là chủ một công ty quay phim nhỏ bé chỉ chuyên dịch vụ dựng phim cho Hà , có bắc thang cũng không với tới những tên tuổi như vậy nên cũng tự nhủ bản thân có cho không mình cũng không bao giờ chọn một người như vậy làm mẹ các con mình .

Bài này chỉ nói về khía cạnh chọn vợ của riêng cá nhân tôi thôi , các mẹ thần tượng giọng hát Hà Hồ đừng trù dập topic nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi trandinhtruong
    Đang tải...

2. skin27

skin27 chè vằng sẻ quê

e k phải fan của chị này, nhưng mà sự nổi tiếng của chị ai cũng biết
    còn trên khía cạnh 1 người mẹ, 1 người vợ
    Thậm chí thời gian Hà làm việc ở bên cạnh ekip anh em chúng tôi còn nhiều hơn ở với Cường trước đây. Quan trọng hơn là chuyện nuôi dưỡng gần gũi con cái là điều quý giá nhất đối với một người mẹ mà ở Hà không có .
    điều bác nói k hoàn toàn đúng vì đâu chỉ có mỗi hồ ngọc hà làm việc
    ekip cũng làm việc với hồ ngọc hà có khi còn nhiều hơn time ở bên vợ con, chả lẽ lại k lấy chồng đạo diễn nữa
    hheehe

3. trandinhtruong

Đúng rồi bạn , vì anh em đàn ông tụi mình chân tay vụng về , có thể đi làm sớm về muộn được chứ bảo đút cơm với dỗ con khóc thì chịu rồi nên rất muốn có một người vợ làm hậu phương vững chắc chăm sóc con cái

4. lelelien84

lelelien84 Thành viên mới

mình không biết người khác thế nào nhưng cá nhân mình không thích Hà Hồ, nổi tiếng và đi lên nhờ scandal

5. Hangtmqt

Hangtmqt Thành viên chính thức

Trước mình cũng thích. Nhưng giờ nói nhẹ nhàng là mình ko tôn trọng :D

6. phuongth0312

phuongth0312 Bắt đầu nổi tiếng

Mh có chung quan điểm với bạn này

trandinhtruong thích bài này.
  7. meyeu3bocon

meyeu3bocon Thành viên tích cực

Mình cũng vậy, cuộc sống riêng tư của Hà Hồ lùm xùm từ những năm 1x tuổi làm mình ko mê nổi.

8. Huongchanel

Huongchanel Thành viên chính thức

Một người thứ 3 nhưng vẫn là một người nổi tiếng và nhiều người hâm mộ, đúng là chuyện đáng buồn cười. Ngày trước mình cũng thích chị này đóng phim, nhưng càng ngày càng nhiều lùm xùm

9. lelelien84

lelelien84 Thành viên mới

cái này mình đồng tình nè~ là người thứ 3 mà vẫn đc báo đài tung hô, rồi là nữ hoàng giải trí j đó, thật nực cười.

10. TranPhuongAnh

TranPhuongAnh Thành viên chính thức

Em thì cũng không phải fan của chị, nhưng cũng thích mấy bài chị hát. Ngoài chuyện người thứ 3 ra thì em cũng muốn được như chị ý, tội không có năng khiếu thôi. hihi. Các mẹ có thể ném đá em nhưng mà để được như hôm nay, dù là con đường nào, em thấy chị ấy cũng giỏi hơn em rất nhiều rồi. :D

loan157 thích bài này.
  11. trandinhtruong

Tôi thấy Hà Hồ hát hay mà . chỉ mỗi tội các cụ xưa bảo ai lấy phụ nữ miệng rộng thì tang hoang cửa nhà . không biết có đúng không ?

loan157 thích bài này.
  12. trandinhtruong

Mình cũng thấy vậy , vừa nổi tiếng vừa nhiều tiền rồi mà vẫn còn tham

13. beautifultc

beautifultc Bắt đầu tích cực

đa là đại gia rồi người ta lại thích cặp người nổi tiếng để đánh bóng tên tuổi hii, chứ nếu nói chọn gái đẹp thì không phải rồi nhỉ do xã hội thiếu gì gái đẹp

14. trandinhtruong

Người thứ 3 hay 4 cũng không có gì sai , chỉ có điều mục tiêu cứ phải đại gia để vênh mặt với thiên hạ mà đâu có ai ngưỡng mộ chuyện đó đâu

lelelien84 thích bài này.
  15. trandinhtruong

Đúng rồi , có lẽ vậy chứ trước đây chẳng biết đại gia kim cương là ai .

16. Hồng Tuyên

Hồng Tuyên Thành viên tích cực

em phải kể cho xã em nghe, hóa ra vợ mình cứ ngày ngày đi làm, tối về lo cơm nước lợn gà lại hóa hay. HIHI

17. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

mình ko phải fan cũng ít khi nghe cô ấy....nhưng mình nghĩ có vẻ cô ấy khá gần con đấy chứ...ngôi sao...nhưng có việc trong trường của con là cô ấy về, đi cùng....2 mẹ con có vẻ tình cảm.....còn nếu cô ấy là người vợ tồi thì sau chia tay...Cường vẫn vui vẻ cùng cô ấy, làm bạn bên nhau...
    - mình cực ghet người thứ 3....nhưng mình còn căm ghét những thằng phản bội gấp trăm lần...nếu thăng đại gia kim cương ko tán tỉnh thì chẳng nhẽ Hà Hồ lại tự tìm cách làm thân ử? mà nếu có...1 thằng tử tế....khi có 3 con rồi...cũng đâu dễ ngoại tình....
    - nói chung mình là phụ nữ nhưng mình thấy cô ấy có tiền thì có quyền thuê giúp việc....và gần gũi con như vậy cũng là ổn rồi...
    - còn chuyện đạo đức, chuyên yêu đương, ko phải là người trong cuộc... cũng ko biết thực hư nên minh cũng ko xét đoán...chỉ có điều...bây giờ đàn ông ngoại tình nhan nhản...suy ra cũng phải có rất nhiều những cô gái lẳng lơ...đàn ông bản lĩnh, hiếm khi mắc sai lầm...cái tạo nên ngoại tình...lỗi lớn nhất thuộc về đàn ông...

18. gavang9x

gavang9x Thành viên nổi tiếng

E ko phải là fan của c này, e ko bình luận gì về cách sống của c vì ko tiếp xúc mà c đọc báo về scandal

19. grenade.kill

grenade.kill Thành viên kỳ cựu

em chỉ thích mỗi body chị ý :D

20. trandinhtruong

Chuẩn bạn à . Cứ vợ chồng con cái sớm tối bên nhau là nhất quả đất