Toàn quốc: Keiko Boutique -14-12-2016, Page 5: Đã Có Ảnh Thật,đầm Noel Và Tết Quá Đẹp

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Me NhatAnh, 12/10/2016.

1. Me NhatAnh

Me NhatAnh Thành viên tích cực

Em cảm ơn ạ, em cũng chúc gian hàng của mn luôn đông khách ạ :)

2. Me NhatAnh

Nhiều khách iu nhắn tin hỏi em, Hằng ơi shop ở đâu vậy để c đến thử.
    Làm em ngại với khách quá ạ, huhu.
    Em mới bán online thôi các mẹ ạ, chưa thể mở shop trên phố vì chi phí mặt bằng, thuê người trông, điện nước... tính ra quá đắt đỏ mà mới mở bán, chưa đủ "điểm tin cậy" thì lấy đâu ra doanh thu bù chi phí ạ.
    Em có kho hàng và thử tại kho cũng được ạ, nhưng địa chỉ lại xa quá, từ Cầu Diễn đến khu vực nhà em phải thêm 4 km nữa.

Trong khi khách hàng công sở lại tập trung phần lớn ở các quận nội thành và chỉ giao dịch mua hàng - nhận hàng giờ hành chính.
    Thế nên em xác định phương thức bán hàng là em và các bạn cộng tác viên bán hàng sẽ đưa hàng đến tận tay để các chị thử, freeship hoàn toàn. Bọn em sắp xếp ghép đơn để đi ship, và chờ cho đến khi khách hàng xem và thử đồ xong xuôi. Ưng thì mới mua ạ. Không ưng thì chúng em nhận hàng về, tuyệt đối không vòi phí ship, 1 chiều 2 chiều gì cũng vậy ạ.

Trước khi mở topic này, chúng em cũng đã thử mở bán hàng 2hand tuyển chọn và cũng bán thành công với phương thức như vậy, được các mẹ các chị ưng lắm ạ. Ban đầu mọi người cũng dè dặt sợ gọi chúng em ship hàng đến rồi ko mua thì ngại, hoặc sợ phải trả phí ship 2 chiều. Nhưng khi chúng em mang hàng đến tận nơi, thấy hàng đẹp giá phải chăng và freeship, khách ủng hộ khá nhiều ạ, mua 1 lần xong lần sau lại gọi mua tiếp. Dù ko mua gì, chúng em cũng ko bao giờ vòi phí ship đâu ạ. Xác định là lấy công làm lãi.
    Nên các mẹ cứ yên tâm nhé.

3. mechichbong2009

mechichbong2009 Thành viên rất tích cực

mai ship cho chị cái đầm có thắt lưng để chị thử nhé.

Me NhatAnh thích bài này.
  4. Me NhatAnh

dạ vâng ạ, em đã pm chị rồi ạ.
    Em cảm ơn chị đã quan tâm :)

5. Me NhatAnh

Em bận việc nhà nên phải về SG lâu quá ạ, bỏ bê topic chẳng chăm sóc gì được, có lỗi với khách iu quá!
    Em mới về bộ sưu tập những mẫu đầm cực đẹp để diện Noel, Tết Tây, tiệc tùng đám cưới cuối năm, pose hình làm mới FB :) nói chung vô số lý do để làm mới bản thân và làm đẹp ạ :)
    Những mẫu đầm em lựa hầu hết đều freesize cho người tầm 48-53kg, chiều cao dưới 1m65. Giá thì cực yêu khỏi phải bàn. Chất lượng thì rất ok, cực phù hợp tiêu chí đẹp, thời trang, nhưng phải vừa túi tiền, vì đúng như tên gọi, hàng thời trang là phải được đổi mới liên tục.
    Em up tất cả mẫu mới lên Fanpage, khách iu vào xem giúp em nhoa. Tương tác trên Fanpage vẫn có mặt hạn chế nên khách iu có thể pm em ở lcm, hoặc copy ảnh rồi nhắn tin cho em trên page hoặc zalo em.

Album trên page đây ạ: https://www.facebook.com/pg/KeikoVayDamDep/photos/?tab=album&album_id=1792706834326056
    Ảnh trên photobucket đây ạ: http://s1200.photobucket.com/user/cuncondihoc1/library/Keiko 7-12-2016?sort=3&page=1

6. Me NhatAnh

em xin chỗ này để up ít ảnh giới thiệu ạ

Chiếc đầm hoa hậu.
    Vải tuyết mưa cao cấp in 3D, mềm mịn in hoa cực sắc nét.
    Giá chỉ 305k! Quá mềm mại cho 1 em váy hoa hậu!
    Em ưng mẫu này lắm luôn ạ.
    Tất cả đều có ảnh chụp thật!

Sửa lần cuối: 7/12/2016
  7. Me NhatAnh

em xin chỗ này để up ít ảnh giới thiệu ạ :)

8. Me NhatAnh

Tất cả em đều có sẵn hàng rồi ạ, không phải hàng order đâu :)
    Chi tiết các mẹ xem trong album em up ở fanpage giúp em nhé, có mô tả và giá cả nữa ạ. CÒN NHIỀU MẪU LẮM Ạ, EM CHỈ UP 1 SỐ LÊN LCM THÔI Ạ.
    Em cảm ơn khách iu đã quan tâm :)

Album trên page đây ạ: https://www.facebook.com/pg/KeikoVayDamDep/photos/?tab=album&album_id=1792706834326056
    Ảnh trên photobucket đây ạ: http://s1200.photobucket.com/user/cuncondihoc1/library/Keiko 7-12-2016?sort=3&page=1

9. Me NhatAnh

Em bận quá và hàng về nhiều mẫu quá chưa kịp chụp ảnh thật mà tối qua đã có mấy chị khách quen qua gõ cửa rinh mở hàng giúp em vài cái rồi ạ>>>> yêu khách thế :)
    Các chị cứ bảo em là mùa đông năm nay chẳng lạnh gì, sáng sớm đi làm mặc quần tất mỏng thôi mà đến trưa phải cởi ra rồi vì nóng chân quá :p ahhihi.
    Nên đang mùa đông mà khách nhà em vẫn đi sắm váy xuân hè đấy ạ... đặc biệt em về đợt hàng này toàn các mẫu vải dày dặn mặc thời tiết này cực hợp ạ. Váy cực xinh phối kèm 1 áo khoác dạ và 1 khăn quàng cổ nữa là tha hồ tung tẩy, lại đẹp nữa... quên đi kiểu thời trang mùa đông xù xù áo phao + áo len với quần tất dày sụ đen sì rồi ạ :)

Đặc biệt em freeship mọi đơn hàng và mua chung hoặc mua từ 3 cái trở lên sẽ có giá siêu hấp dẫn luôn ạ.
    Em bao chất, bao đẹp, nhận ship thử hàng, ko bao giờ khách nhà em phải thở ngắn than dài "biết thế đừng bao giờ mua hàng online" ahihii.....

Chúc khách iu mua sắm vui vẻ ạ :)

10. Me NhatAnh

Khuyến mãi khủng nữa ạ: KHÁCH HÀNG ĐẶT MUA VÁY ĐẦM DIỆN TẾT nếu có nhu cầu, em sẽ ship thêm KHĂN QUÀNG HÀNG HIỆU giá siêu siêu tốt để các mẹ cùng chọn kèm nữa ạ; em đảm bảo khăn đẹp mê ly mà giá thì = 1 bữa sáng bình dân thôi ạ, đặc biệt khăn hàng hiệu THẬT chứ không phải hàng tàu nhái!
    Tất cả vì khách hàng thân iu mà :) :) :)

11. Halobi

Halobi Bắt đầu nổi tiếng

Đánh dấu khăn đẹp

12. Me NhatAnh

Em cảm ơn mn ạ :)

13. Me NhatAnh

Mẫu đầy đủ nhất kèm giá và thông tin chi tiết xin khách iu vào fanpage giùm em nha.
    Ai không vào fanpage được thì coi giùm em trong photobucket sau đó inbox em hoặc post hình em sẽ cung cấp thông tin chi tiết ạ
    Ngoài ra nếu khách iu quan tâm các mẫu khác trên page, em cũng có ạ, inbox em nha! Vì em đang tập trung vào album đầm diện tết nên ko ưu tiên up lên đây thôi ạ :)

14. Me NhatAnh

Thởi buổi người người FB, nhà nhà instagram, mỗi ngày bạn bè lên mạng ngắm nhau, còn gì thú vị bằng việc up lên những tấm ảnh xinh đẹp, ngộ nghĩnh, đáng yêu để chia sẻ với bạn bè, phải không ạ? Nhất là khi mùa xuân đã gần về đến cửa từng gia đình, nắng ấm ngoài kia vẫy gọi... thật đáng tiếc nếu chúng ta cứ mải mê với công việc, áp lực con cái, học hành, nhà cửa... mà quên đi rằng thời gian không bao giờ quay lại :)
    Để ghi lại những khoảnh khắc hạnh phúc nhất của bản thân và gia đình, còn gì thú vị bằng việc chụp những bức ảnh thật ưng ý và lưu giữ, chia sẻ, phải không ạ.
    Nhưng 1 bức ảnh đẹp sẽ không thể thiếu 1 bộ quần áo đẹp và những phụ kiện đẹp (giày túi, đồ trang sức :) )
    Có điều, những món đồ đẹp, dường như không dễ chạm tay :)

Em đem đến một giải pháp thật hữu hiệu, đó là những món đồ thời trang cực bắt mắt, cực đáng yêu, cực hợp để... phô diễn, mà giá tiền lại vô cùng mềm mại với bất kỳ ai!

Đã gọi là hàng thời trang, thì ngoài đẹp, còn phải rẻ nữa ạ. Rẻ để thay đổi liên tục mà không phải tiếc tiền. Vì đồ dù đẹp đến mấy, cũng khó mà còn sức hấp dẫn đến tận mùa sau. Đại đa số khách hàng của em không bao giờ mặc lại 1 mẫu váy đến tận năm sau. Dù mẫu đẹp đến mấy, các chị vẫn thay mới gần nửa tủ đồ sau mỗi mùa. Nửa còn lại chính là những món đồ hàng hiệu giá từ vài triệu đến hàng chục triệu/món. Bây giờ lại còn trào lưu FB nữa, nhà nhà up ảnh người người up ảnh. Up ảnh mà không có đồ đẹp để bức ảnh lung linh thì còn gì hứng thú để selfie nữa ạ?

Với những mẫu đầm nhà em, em nghĩ rằng các khách iu sẽ tìm được cảm hứng mới cho chính bản thân mình :) Diện 1 mẫu đầm mới, selfie ngắm diện mạo mới của mình, up lên FB cho bạn bè cùng nghía, quả là 1 thú vui hấp dẫn.

Đừng ngại diện những mẫu đầm thật duyên dáng! Em đã gặp nhiều cô gái, nhiều chị nhiều mẹ, họ biết làm đẹp cho bản thân ở bất cứ nơi đâu, dù là ở công sở, đưa con đi ăn, đi chơi, đến 1 tiệc cưới, hay tiệc sinh nhật, tiệc cty… họ luôn duyên dáng và tự tin tạo dáng trước ống kính. Vì họ biết họ đang ăn mặc rất đẹp!

Mặc đẹp ko có nghĩa phải mặc đồ hiệu, đồ thật đắt tiền! Mặc đẹp là mặc món đồ hợp với bối cảnh, tôn được vóc dáng, và bản thân món đồ đó có thiết kế đẹp!

Các khách iu của nhà em đừng ngại chọn 1 món đồ điệu đà nhé! Hãy thử và cảm nhận! Sẽ rất thú vị đấy vì em không ngại ship hàng free đến tận nơi cho khách thử!

Khách iu đừng do dự nữa nhé, hãy để em phục vụ ạ :)

15. Me NhatAnh

Em tặng khách Bí quyết để mặc đẹp với đồ thời trang giá mềm đây ạ :)

Những trang phục giá rẻ nhưng có kiểu dáng điệu đà, màu sắc bắt mắt và phù hợp với bối cảnh (dã ngoại, chụp ảnh, tiệc tùng…) sẽ đẹp hơn rất nhiều nếu bạn chịu khó chăm chút cho món đồ trước khi diện lên người.

Đồ thời trang giá mềm có ưu điểm rất lớn là tiết kiệm cho túi tiền của bạn. Thế nhưng, cũng vì mục tiêu cắt giảm tối đa chi phí sản xuất nên nhà sản xuất và phân phối cũng sẽ cắt giảm một số công đoạn cần thiết. Bạn hoàn toàn có thể tự mình làm những công đoạn ấy để trang phục của bạn chỉn chu hơn, “có giá” hơn. Chỉ cần bỏ một chút công thôi, bạn sẽ khiến cho trang phục của bạn có thêm những giá trị gia tăng vô hình. Ví dụ, một chiếc váy bạn mua với giá 300k, sau khi chăm chút cho nó, chiếc váy của bạn sẽ có bề ngoài sánh ngang với sản phẩm có giá 5-600k.

Hãy làm theo cách sau bạn nhé:

1. Cắt hết các mẩu chỉ thừa, cả bên trong và bên ngoài. Những mẩu chỉ thừa luôn luôn có khi người ta sản xuất sản phẩm, dù trang phục của bạn là tiền triệu hay chỉ vài chục nghìn. Bạn hãy trải trang phục trên 1 mặt phẳng sáng màu, chăm chú xem kỹ các đường may và dùng kéo đầu nhọn cắt bỏ các mẩu chỉ thừa, đặc biệt ở những vị trí dễ nhận thấy như cổ áo, các khuy áo, tay áo, gấu áo/váy, các đường diềm trang trí.

2. Đính lại các cúc hoặc nơ, diềm… nếu nó lỏng lẻo.

3. Nếu đường chỉ may hơi bị dúm: hãy thử giải quyết bằng bàn là, nhẹ nhàng kéo căng chỗ dúm để làm thẳng mặt vải. Đường may bị dúm cũng có thể do bị may thừa hoặc may lệch ra ngoài, bạn hãy dùng kéo đầu nhỏ để cắt bỏ đường may thừa hoặc may lệch.

4. Nếu nghi ngờ có chỗ đường may xộc xệch làm hỏng dáng trang phục: hãy lật mặt trái trang phục để kiểm tra và nếu có thể thì bạn hãy may lại bằng đường may thẳng thớm (may máy hoặc may tay đều được).

5. Đối với những trang phục có kết ren, đính cườm, thêu v.v… Hãy kiểm tra xem ren có được đính chắc chắn không, có những đầu thừa ló ra ngoài không. Nếu có, hãy dùng kéo nhỏ cắt cho gọn hoặc bạn có thể dùng bật lửa khéo léo đốt bỏ đầu ren thừa.

6. Cuối cùng, hãy giặt sạch và là sản phẩm phẳng phiu trước khi diện chúng.

Các mẹo nhỏ để trông bạn vẫn “sang chảnh” dù diện trang phục rẻ tiền:

- Hãy kết hợp với phụ kiện đắt tiền. Nếu bạn mặc chiếc váy đầm giá rẻ, hãy đi đôi giày đắt tiền, xách chiếc túi đẳng cấp, và/hoặc đeo các loại trang sức bằng vàng thật, đồng hồ hiệu v.v…

- Hãy tạo cho trang phục rẻ tiền có bề ngoài chỉn chu nhờ 6 mẹo trên

- Cuối cùng, hãy thật tự tin khi diện trang phục đó, vì sự tự tin sẽ giúp bạn nổi bật ở bất cứ nơi đâu.

Thế là xong rồi đấy khách iu ạ :)

16. pooh-winnie

pooh-winnie Bắt đầu tích cực

đánh dấu, nhìn mẫu của shop mê quá cơ, có size cho người 57kg, 1.6m ko??

17. Me NhatAnh

dạ, mẫu đẹp lắm chị :) thời trang mà!
    chị pm cho em số đo 3 vòng nha, em nghĩ là có đấy ạ, cái nào vừa em sẽ gửi ảnh riêng cho chị xem ạ.
    Tại mẫu bên em đa số freesize nhưng cũng có những mẫu phải cao ráo mới mặc vừa cơ.

18. Mebeco2010

Mebeco2010 Thành viên kỳ cựu

2c váy này đẹp mà ko biết có size cho ng bếu ko b? m muốn mua để mặc đi tiệc hoặc đi đám cưới. Nếu có size thì ng bếu mặc có hợp ko b nhỉ?

elythuMe NhatAnh thích.
  19. Linhxinh2012

Linhxinh2012 Thành viên sắp chính thức

Mẹ nó up ít ảnh thật lên cho chị em ngó chút.

20. Me NhatAnh

Em cảm ơn chị đã quan tâm ạ.
    Hai mẫu trên đây đúng là để dành cho tiệc tùng cưới hỏi làm MC các thứ đấy ạ :)
    Em đã thử lên người khách thì mẫu trên (đầm xòe hở vai giống HH Thu Thảo) vừa với người mẫu tầm 1m57-1m62 có số đo 3 vòng tối đa khoảng 87-72-94. Số đo lớn hơn nữa là kích ạ.

Đầm dưới (đầm ren kim sa phối voan) ở ngoài cực đẹp ạ vì nó trắng muốt như thiên nga. Thì số đo nhỏ hơn xíu, tầm 86-70-93 thôi ạ. To hơn nữa thì vòng 3 vừa còn 2 vòng kia sẽ chật.
    Các mẫu này điệu đà sang chảnh quá nên ko có sz to hơn nữa ạ, em rất tiếc :(