Hà Nội: Thanh Lý Ví Da Thắt Lưng Da . Mua 1 Tặng 1 .mua 1 Lần Dùng 7-1o Năm

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi longnguyen2894, 19/1/2017.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. longnguyen2894

longnguyen2894 Thành viên mới

Tin cũ của e giá cả thế nào vẫn như thế , nhưng cuối năm vợ e mới sinh cháu nên e giải tán hết ...

Mua 1 tặng 1 , cụ thể là mua ví da loại trên 1tr thì e tặng 1 thắt lưng loại 7OOk , mua thắt lưng loại 7OOk thì e tặng 1 ví da loại 3OOk ...

Bình thường e bán đã ko fix , bây giờ mua 1 tặng 1 giá vẫn như cũ nên các bác đừng mặc cả nhé ... mất công ra , bác nào ưng thì ủng hộ e thôi ...

Đây là link tin cũ rao lâu lắm rồi ... https://www.lamchame.com/forum/thre...ng-vn-va-hang-nhap-khau-100-da-thuoc.1986902/

Số cầm tay của e , các bác alo hay sms thoải mái ... 0985.,.,667660 - call imess zalo thoải mái nhé ... e ko trả lời sms thường đâu nhá ... vừa tốn tiền vừa mất time nên các bác alo cho nhanh nhé ...

Nhà e ở phố Chính Kinh , nằm trên đường Nguyễn Trãi , cách ngã 4 sở 8OOm ...

Trước e chuyên bán ví da và thắt lưng bên box đồ cũ nhưng mod bên đấy ko cho đăng bài nữa nên lập tin bên box này cho chuẩn chỉ theo luật của MR ...

E cam kết hàng e bán ra 100% da thật , chất lượng và nguồn gốc hàng thế nào thì e nói thế đấy ... bác nào trc hay lướt box đồ cũ chắc cũng ít nhiều lần đọc tin của e ...

Ví da nhập khẩu ... da nhập khẩu từ các nước như Pháp , Ý , Brasil ... chất lượng da cực chuẩn , da đc xử lý rất kỹ ... chất lượng da khác hẳn hàng nhập từ các nước Châu Á ...

Đây là số cầm tay và địa chỉ của em ... e bán tại nhà , cụ thể là trong phòng e luôn , chứ ko phải cửa hàng cửa hiệu gì , đồ nghề chỉ có cái mấy ngăn tủ đựng ví thắt lưng - hộp các tông đựng đồ nghề lắp khóa thắt lưng ... các bác đến mua hàng đừng ngạc nhiên nhé :D

2 mẫu Levis này là da bò Lasvan nhập khẩu , chất da cực mềm và mát tay , dùng càng bóng ra cho dù ko đánh si ... đường kim mũi chỉ cực chuẩn theo đúng form của hãng ... loại này ở Store Levis bán giá luôn trên 4tr ...

Độ bền của loại da này đạt trên 1O năm , khâu đủ mũi chỉ theo đúng như ví hãng , hàng hãng đc thợ thủ công làm thủ công , e đặt đc da này nên làm theo đúng form ví này , hiện tại cũng ko nhập đc loại này nữa , e con hơn 2O cái bán nốt là hết thôi ... bác nào đang dùng ví này của e rồi thì vào feedback giúp e nhé ...

Form có ví đứng và ví nằm , kích cỡ như nhau , để vừa các loại giấy tờ như CMND , bằng lái , bảo hiểm xe , thẻ atm ...
    Giá 1450k

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

Ví da bò Tusmani hàng nhập khẩu , da bò này dầy dặn , ví dáng đứng và nằm , đứng kiểu cao bồi Mỹ chăn bò trên thảo nguyên , rất hợp với bác nào thick chất ví da dầy dặn bụi bặm 1 chút ... loại này ko còn nhiều nữa ...

Da này độ bên chắc chắn cao hơn da bò Lasvan , khách mua loại này của e chưa thấy ai feedback lỗi lầm gì cả ... hàng này đc khâu chỉ thủ công ... để vừa các loại giấy tờ như CMND , bằng lái , bảo hiểm xe , thẻ atm ...
    Giá 1850k

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

Ví da bò Lacavine , loại này chất da mềm , hơi sốp , dáng classic , loại này các bác nhét túi quần ngồi lên thoải mái ko đau mông tý nào ... đường kim mũi chỉ cực chuẩn do khâu chỉ thủ công ... để vừa các loại giấy tờ như CMND , bằng lái , bảo hiểm xe , thẻ atm ...
    Giá 1350k

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

Mấy loại ví da bò hàng VN , hàng VN thì da thường đc nhập từ các nước châu á lân cận như TQ , đài loan , thái lan ... chất lượng da và phương pháp xử lý da đều thua hẳn so với hàng nhập khẩu ... nhưng bù lại ưu điểm là giá rẻ hơn hẳn ...

Loại này e bán đồng giá 3OOk ... các bác dùng giữ gìn thì 5 năm ko thành vấn đề ... e up tạm ảnh ví da bò vân cá sấu , mấy loại khác còn lẻ tẻ 1-2 cái thì e ko thống kê đc ... các bác qua xem nếu ưng thì lấy ...

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

Thắt lưng da thì chỉ có hàng VN , lý do thắt lưng e ko nhập hàng ngoại về vì e thấy chất lượng thắt lưng da VN [ nếu là hàng chuẩn ] thì cũng ok lắm rồi ... e dùng 1 cái hàng VN chuẩn từ năm 2005 lúc mới vào ĐH đến bây giờ vẫn ko vấn đề gì ...

Riêng thắt lưng thì các bác cứ dùng thoải mái , ko cần nghiêng ghé giữ gìn như dùng ví , chỉ cần tránh ko để thắt lưng ngấm nước là ok ...

E cam kết chất lượng da và độ bền tối thiểu 8 trở lên ... khóa là khóa tỳ hợp kim xi inox , đây là loại khóa tốt nhất , các bác dùng ko cần lăn tăn chuyện hỏng hóc vì tỷ lệ hỏng cực kỳ thấp ... 1 số khóa là khóa lỗ là hợp kim hoặc xi đồng . loại xi đồng thì đắt hơn loại khác 1OOk ...

Đồng giá 750k ... nếu lấy khóa xi đồng thì thêm 1OOk ...

Thắt lưng thì e đang bán 3 màu là vàng da bò , nâu đậm và đen ...

Đây là các loại khóa , các bạn chọn loại nào qua e lắp vào dây luôn ... e up 1 số thôi , còn 1 số nữa thì cũng chưa thống kê ...

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi longnguyen2894
  2. longnguyen2894

Topic cũ e khoá lại rồi cả nhà nhé ...

3. longnguyen2894

@lovely88 e ơi, a đang thanh lý mua 1 tặng 1 nhé ... Mua ủng hộ thôi ...

4. lovely88

lovely88 SỮA BÒ TƯƠI PHÙ ĐỔNG

cảm ơn anh, em tậu con 3lit lâu lẩu lầu lâu rùi :D

5. longnguyen2894

Bác nào ở tỉnh e vẫn nhận ship qua bưu điện nhé ...

6. longnguyen2894

Hnay có 2 vợ chồng bên lcm qua ủng hộ e rồi ... Thanks anh chị nhé ...

7. Nguyenhavy2015

Nguyenhavy2015 Thành viên chính thức

Còn cái mặt dây lưng versace ko b

8. longnguyen2894

của bạn đây :D mình cũng đang dùng 1 cái versace , ưng lắm :D alo cho mình nhé :D

[​IMG][​IMG]

9. longnguyen2894

Hôm nay 25 âm rồi , các bác mua ủng hộ e nhé ...

10. Nguyenhavy2015

Nguyenhavy2015 Thành viên chính thức

Mình chi mua thắt lung ko lấy quà km ví thì có bớt ko b.

11. longnguyen2894

bt thì e bán đã ko fix vì hàng e là hàng chuẩn , cuối năm vợ e mới sinh cháu nên e giải tán cho rộng phòng nên mới có km thôi ... bác qua ủng hộ e nhé ... thanks bác :D

12. longnguyen2894

29 tết âm rồi ... Cả nhà qua ủng hộ e đi ...
    E bán hàng đến đêm 30 nhé ...

13. longnguyen2894

Giao thừa e vẫn bán các bác nhé ...

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.