Địa chỉ chụp ảnh đẹp cho bé ở Hà Nội

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi PTL_Gaupooh, 10/9/2011.

1. Đào Nhàn

Đào Nhàn Thành viên tập sự

CÁC MẸ NÀO ĐÃ NHÌN THẤY BÀI CỦA MÌNH ĐẰNG THÌ CÁC MẸ HÃY ĐỌC THẬT KỸ ĐỂ KHÔNG MẮC SAI LẦM NHƯ MÌNH VÀO ẢNH VIỆN NÀY NHÉ. THANKS. Các bạn đừng đến đây chụp, mình đã cho bé nhà mình chụp ở đây rùi, và mình thấy đến đây là một sai lầm trầm trọng “MỘT SAI LẦM”...lúc đến thì nhân viện đón tiếp nhiệt tình lắm ăn nói phỉa nói ngọt hơn mía, xong nói ra cái gói chụp abc... và khuyên chụp gói cao nhất, nếu bé k đc nhiều ảnh thì sẽ chuyển lại gói 165k, và studio sẽ trả lại tiền còn thừa,mình cũng bảo thui đằng nào cũng chụp cho con một lần tôn tí cũng k sao nên mình đã chọn gói hơn 1 triệu đc 4 bối cảnh, nhưng bé nhà mình đến đấy sợ nên cũng k chụp được nhiệu, và lại còn bị ghép bối cảnh chụp với một bé trại, m đã k thích rùi, đến khi xem ảnh, cũng k được nhiều ảnh đẹp nắm mình đã bảo thui k chụp gói ý nữa và chuyển xuống gói 165k và bảo họ gửi lại tiền, họ đã tỏ thái độ khó chịu ngay và thuyết phục mình phóng một ảnh to:"này thì bé diễn tốt thế này, ảnh đẹp lungg linh thế này mà chi k phóng cho bé thì quá phí,..abc" xong mình cũng ngại và cũng phóng một cái ảnh đồng hồ...kt 35x50, xong khi mình về mọi người bảo sao k cho tên con gái vào mình cũng nghĩ hợp lý và gọi điện bảo họ cho vào vậy thế mà các bạn biết không họ quay 360 độ luôn, bảo cái tên này bên em k được phép cho vào ảnh và lấy lý do lực cười là sẽ làm xấu ảnh của của hàng, mình đã bảo rằng xấu thì em vẫn nhận ảnh cở mà sao em chỉ xin một chữ tên con gái của em mà bên chị k cho. rồi họ cúp máy...gọi lại thì thuê bao, gọi lại tiến thì chuông đổ nhưng họ k trả lời. gọi lại tiếp thì có một bạn gái nghe rùi mình nói, bạn ý lại bảo chờ một lát để hỏi ai đó, rùi trả lời là "không được c nhé" rùi cũng cúp máy.... mình tức quá gọi lại lần nữa và bảo là mình k làm ảnh nữa và chấp nhận mất 165k và muốn lấy lại tiền còn thừa và bạn ý bảo rằng nếu chị k lấy ảnh thì bên em k giải quyết và cúp máy....Không biết vì nguyên nhân vậy hay gì mà lúc đầu đến chụp bên ảnh viện bảo là từ 3 đến 10 ngày là sẽ lấy được ảnh của bé vậy mà mình chờ đén 10 ngày rùi 15 ngày rùi 20 ngày không thấy đến ngày 22 thì bến ảnh viện gọi bảo xong ảnh và ra lấy ảnh, chông mình ra lấy thì lấy được mấy cái ảnh nhỏ 13x18 và một ảnh gỗ để bản, còn ảnh phóng to không thấy có, và ảnh viện lại hẹn đến ngày khác khi nào có sẽ bảo sau... sau tuần tuần chờ dài cồ mình mới lấy được cái ảnh to và hậu là vẫn không có tên của con gái mình ghi trên ảnh... chán phát ngán... và mình hỏi xin cóp ảnh về thì bên ý cũng không cho, thế mà hôm chụp bảo là được cop ảnh đã chỉnh sửa và đã được giảm độ phân giải xuống... mình kể câu chuyện đưa con gái của m đi chụp ra đây để thông bảo cho tất cả các bậc phụ huynh nếu có ý định đi chụp ở đây với mong muốn đẹp, ngon bổ rẻ thì đừng có mất công và tốn thì giờ, hãy lấy tâm gương của m mà tranh xa chỗ này ra.... chắc mình nói ra đây xẽ bị abmin xóa ngay sau khi mình đăng nhưng mong rằng ai đã đọc được nó thì hãy thôi ý định đi vì đó lÀ MỘT SAI LẦM...
    CÁC MẸ ĐỪNG ĐẾN ẢNH VIỆN CHÉRIS STUDIO SỐ 1/16 PHẠM TUẤN TÀI, HÀ NỘI
    https://www.facebook.com/Chérie-Studio-328450013885085/?fref=ts

Đang tải...

2. baonamquevy

baonamquevy Thành viên tập sự

Nếu ở gần khu vực Văn Quán - Hà Đông các mẹ cho bé qua Bé Yêu Studio ở đoạn cuối đường Nguyễn Khuyến nhé, con gái em 5 tuổi, mỗi năm đi chụp 1 studio nhưng chỉ thấy ở đây là ưng nhất. Bối cảnh tự nhiên chứ không phông nền như ở mấy studio kia, không gian rộng các bé tha hồ vui đùa chứ sắp đặt phông nền không tự nhiên đâu ạ, các mẹ vào website của họ tham khảo xem tn nhé : http://beyeustudio.com/

3. cẩm nang trẻ lười ăn

cẩm nang trẻ lười ăn Thành viên tích cực

Cả nhà ơi, chủ nhật này mình đang định cho con đi chụp ở anhvienbeyeu, không biết ở đó có được không các mẹ

4. Socheap

Socheap Thành viên chính thức

Bạn muốn lưu lại những khoảng khắc dễ thương, những giai đoạn phát triển và thay đổi cho bé yêu, lưu lại kỉ niệm đáng nhớ của gia đình. Bạn chưa biết địa chỉ nào chụp ảnh đẹp ở Hà Nội. Mình đã đọc bài địa chỉ chụp ảnh đẹp cho bé ở Hà Nội và thấy rất hữu ích nên chia sẻ với các mẹ tham khảo.

5. Fiancé Baby

Fiancé Baby Thành viên tập sự

6. huyentrang_0904

huyentrang_0904 Thành viên tập sự

Dạo này e thấy có bên Phan Thị Studio quảng cáo trên facebook thấy hình ảnh long lanh lắm nhưng không biết thế nào vì hình như studio này mới mở. Có mẹ nào chụp ở đây chưa cho em xin lời khuyên

7. Tịch Đồng

Tịch Đồng Thành viên tập sự

Em thấy hôm trước triển lãm của Marry Baby bên toà nhà Hoà Bình Green City được các mẹ quan tâm lắm, có nhà Fiance Baby được khen quá trời đó chị, chị tìm hiểu thử xem..
    Em cũng cho con qua chụp ảnh, còn được tặng free ảnh bàn gửi tận nhà mấy đứa nhỏ thích quá trời

8. huyentrang_0904

huyentrang_0904 Thành viên tập sự

Review cho các mẹ địa điểm chụp ảnh cho bé ở Hà Nội nhé

Hôm vừa rồi thăng ku bé được gần 7 tháng được một chị trong cơ quan giới thiệu cho Studio Phan Thị ở Phố Hue cũng khá là hoang mang chưa nghe tên bao giờ mà ông chồng mình thì lại cực ký khó tính nữa chứ chứ thây đông đúc, ồn ào là ông ấy cáu rồi.Thế là lại mò mẫn hỏi ông google và cả facebook nữa. Sau một ngày tim hiểu mình quyết định đăng ký cho bé gói 4tr2 ở Phan Thị Studio Phố Huế ý. Giá thì cũng cao phết nhưng mà nhìn ảnh thấy mê quá, mà cái em gọi tư vấn cho cũng nhiệt tình thế là làm liều luôn.

Thằng ku nhà mình nghịch như quỷ sứ, chụp từ 9h mà đến tận hơn 1h mới xong. Khổ thân các cô chú, nghĩ lại cũng buồn cười, nó lăn ra ngủ làm cả ekip phải đợi chờ nó cả tiếng xong mới chụp tiếp. Đúng là tiền nào của đấy các mẹ ạ, thời gian chụp cho bé thoải mái; hai vk ck nhà mình còn được chụp ké theo mấy chúc tấm nữa.Mới ảnh gốc thôi mà đẹp mê li, các cô chú quá nhiệt tình, có nguyên cả một đôi support hỗ trợ tìm trang phục, góc chụp theo yêu cầu nào là siêu nhân, bóng chày, tắm biển….. Không gian thoáng mát… nói chung mình rất chim ưng luôn

Mặc dù hơi tốn kém một tí nhưng mà bị nghiện rồi nên quyết định trong 1 tuổi lại cho Ku bờn và gia đình qua chụp thêm một bộ nữa.

34463172_1048474195318866_3745130706662064128_n.jpg 34396879_1048472345319051_4825352511030296576_n.jpg 34473965_1048472371985715_2175315418330169344_n.jpg 34413051_1048474035318882_1656582780286402560_n.jpg

9. nguyenhanhhong1

nguyenhanhhong1 Thành viên đạt chuẩn

em cũng thich cho bé đi chuoj lắm nhưng ko biết hãng nào chụp ảnh đẹp

10. Đèn Phúc Lộc

Đèn Phúc Lộc Bắt đầu nổi tiếng

đẹp và hạnh phúc quá

11. hoangminhanh12

hoangminhanh12 Thành viên đạt chuẩn

hôm trước mình chụp ở stodio chỗ cầy giấy chụp đẹp lắm nha

12. thanhhuyen01

thanhhuyen01 Thành viên đạt chuẩn

em cũng đang chuẩn bị chụp ở đó đây cảm ơn bác nhé