Thông tin: Tìm Địa Chỉ Xem Bói

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi senhotay, 1/3/2017.

1. minhks04

minhks04 Bắt đầu tích cực

lâu ngày bạn sẽ thấy nhiều điều.

có người thì làm đủ điều ác trên đời thì càng giàu, có nạn lại được cứu.

có người thì cả đời làm tích đức, lại tự nhiên chết oan, ra đường xe cán chẳng hạn, hay bị j đó chết oan.

đôi khi người ta than trởi rằng thật bất công, kẻ ác thì càng giàu, kẻ thiện thì oan ức.

---
    nhưng nào ai hiểu nguyên nhân đâu. có ai biết đâu rằng kẻ giàu kia, bao nhiêu kiếp của họ tích đức, bao nhiêu kiếp giúp người, kiếp này được sang tí đã sao.

còn kẻ kia bao nhiêu kiếp làm đồ tể, làm kẻ cướp, kẻ giết người...thì kiếp này chịu hạn tí đã sao

cái chết là khi đã trả hết hoặc chưa kịp trả hết nợ mà thôi :D

----
    thế nên tại sao nhiều người mới bị ung thư đã ko kịp cứu, còn có kẻ cũng bị ung thư mà mãi ko chết cho

Đang tải...

2. bột sắn dây chuẩn

bột sắn dây chuẩn bột sắn dât chuẩn

bạn nào cần xem ở chùa gần trần duy hưng không? minnhf co quen thầy ở đó/khi đi xem thi mang hộp bánh với tràu cau thôi.ko nhận tiền.mình chưa xem nhưng nge nói xem chuẩn

3. ngoeconxinhdep

ngoeconxinhdep Thành viên tích cực

Okiela. Tuần tới tớ sẽ qua và báo cáo tình hình với cả nhà nhé.

4. luutrang525

luutrang525 Thành viên tích cực

bình thường t cũng thường nghĩ làm gì cũng ở cái tâm, cứ ko làm vc xấu là đc nhưng chót đi xem và nghe những lời đó, vậy theo b, t nên ltnao? giờ t rất hoang mang, b có thể kéo lên chút đọc mấy dòng của t nhé, cám ơn

Minh Ngọc94 thích bài này.
  5. ngoeconxinhdep

Mình cũng vậy. Đợt này đang ở giai đoạn khó khăn nên tự nhiên cũng đi và nghe theo....

6. Phunubeo

Phunubeo Thành viên sắp chính thức

bà này ở chỗ nào vậy mẹ nó, mình thích con gái đầu lòng nhưng sợ không được.

7. chipaoe2

chipaoe2 Thành viên kỳ cựu

cái gì vậy ta?????????????????????????????????????????????????????????

8. luutrang525

luutrang525 Thành viên tích cực

t thấy hầu hết những người đang có vấn đề j đó ko giải quyết đc sẽ nghĩ đến bói toán, các thầy cũng hiểu tâm lý lắm nên càng hay có lễ nọ lễ kia là vì thế, đi cho biết cũng k sao nhưng theo t nghĩ ko nên lui tới quá

9. khoaitay87

khoaitay87 Thành viên chính thức

Mn biết thày xem về phong thủy , đất cát, nhà cửa thì cho mình xin đc với, mình đang muốn đi xem. Tks

10. me_xuhao

me_xuhao Bắt đầu tích cực

kaka, em đang máu đi vụ này quá mà còn run vì nói thật là từ bé em chưa xem xét bao giờ. Em biết có đứa nó mới nổi ở thụy khuê xem khả năng là chuẩn cao vì mấy đứa ở công ty em đều xem ở đó rồi. Nó chỉ bói bài thôi, lễ thì tùy tâm, đặt gói thuốc cũng được. Hôm trước đi cùng đứa ở công ty ngồi run quá em về trước, sau mấy đứa nói nhiều cái chuẩn chứ em chưa check.

ngoeconxinhdep thích bài này.
  11. ngoeconxinhdep

Bạn cho tớ số điện thoại và địa chỉ nhé. Cảm ơn bạn nhiều!

12. depchanphuong

depchanphuong Thành viên rất tích cực

M
    Cảm ơn b,nhiều lúc m muốn giải thik cho bb m mà m ko biết nói thế nào!Cảm ơn b nhiều nhiều!

13. depchanphuong

depchanphuong Thành viên rất tích cực

M kéo lên đợi b minhkh04 chia sẻ với b nhe!Tuy nhiên m có đôi điều tâm sự thế này..bạn nghe và tự tìm 1 chút lời giải đap nhé!Bà nội ch m trước đây căn thánh,có điện to nhất ở Hà Tây thời đó,bà chủ yếu là chữa bệnh,bệnh mà lên viện ng ta trả về..và cứ khi dc dẫn đến diện của bà bà giúp cúng bái là tự dưng khỏi..cơ mà bà giúp để con cháu có lộc chứ ko quy dinh cai này cai nọ bao nhiêu!Cái này mẹ ch m tâm sự m biết thế,rồi bà nói 1 câu mà mẹ nhớ mãi:Có bệnh thì vái tứ phương ko bệnh thì 1 thẻ hương cũng không mất.Đến như chị ch m vừa sinh ra bà nhìn bà lắc đầu nguầy nguậy khổ thân cháu tôi sao lại sinh đúng giờ này,ko sống qua dc 8tuoi chau ơi..mặc dù bà cũng cố nhưng c bệnh và mất đúng năm 8t thật.M kể hơi dài nhưng m có cảm giác đi xem nói mà rõ ràng đau này đau kia..các vấn đề tiểu tiết rành rọt hầu như là thờ ma xó.
    Tiếp nhé,m nhớ cách đây 5nam bọn m hay xem ở 1 chỗ,ng ta cung nói hay lắm mà tuy tâm nhé,có khi còn ko lấy tiền cơ,nhiều cái tiểu tiết vô cùng m ko tiện nói ra cơ mà đúng vô cùng,bb m ai cũng hoang mang,m cũng có cơ mà m luôn nghĩ m là cái con cầm đầu,ủ rũ mê muội thế này khác gì m đang sống dưới âm phủ nên m động viên bảo:chúng m yên tâm..cs do m quyết định..tin quá là chết đới.Sau này con b thân m điệu ku e(căn cô chín) nó đến nó chỉ thẳng nhà này ko phải thờ thánh mà thờ ma xó,nó chỉ thẳng vào mặt bà xem là nhà nó thờ 2 con ma nam và 1 con ma nữ,con b m kể thấy e nó nói thế nó so quá quỳ xuống lậy bảo e con nó bé nó ko biết ji,thì nó quát chị nó(là b m ấy):Đứng lên,quỳ trc thánh chứ ko quỳ trước ma..Sau đó ku này nó cứ nói ầm ĩ khắp xóm là lũ lừa đảo,mấy hôm sau 1dua b m do thám thấy báo thánh ốm nghỉ mấy hôm(hức..)Đến giờ đã 4-5 năm m chẳng dam xem ji nữa..sợ!
    M thì ko dám mạnh miệng bảo cai nay tốt cái kia xấu..nhưng m sinh ra trên đời..ng sinh ra m còn ko quyết định dc số phận mình..cớ sao để ng khác quyết định giúp vậy?
    Từ lâu v ch m làm ăn kinh doanh hay mo hàng khai trương là cứ xem ngay nao thuận tiện là làm..cúng bai thì cũng tuỳ tâm!Và luôn sống tot với mọi ng và giúp đỡ trong khả năng mọi chuyện còn lại để kệ số phận..xem xét chỉ tổ hay suy nghĩ..nặng tâm nhọc người..
    Chúc mn sức khoẻ và bớt căng thẳng..hì

Sửa lần cuối: 8/3/2017
  14. trai_tim_mua_thu_2006

trai_tim_mua_thu_2006 Thành viên chính thức

Chuẩn luôn. Xem bói ra ma quét nhà ra rác. Số phận nằm trong tay mình. Mình cũng nghĩ là k nên xem bói!

15. senhotay

senhotay Thành viên sắp chính thức

đối với mình thì thầy nói cũng chuẩn về tính cách, công việc, chồng con.
    đăt lễ tùy tâm b ah.

16. phuongthuy131591

phuongthuy131591 Thành viên chính thức

cảm ơn b nhé

17. Bi Bi Bông Bông

Bi Bi Bông Bông Thành viên rất tích cực

Mn xem thầy nào ở đấy vậy ah?

18. hungphatjsc

hungphatjsc Thành viên tích cực

Chẳng đúng đâu mẹ nó, năm ngoái mình cũng có bầu xong họ bảo trai bảo giữ được mẹ khỏe con khỏe, đến lúc bé đấy bị lưu. :(, giờ mình chả tin bói toán nữa. Trộm vía giờ mình có bầu lại rùi, mẹ khỏe con khỏe, :)

19. minhks04

minhks04 Bắt đầu tích cực

góp ý thì là góp ý thôi, chứ đã là con người thì hầu như đều tham, tham vật, tham tài, tham danh, tham hư...thấy j hay hay thì lao theo.

thế nên bọn đom đóm mới chết vì bóng đèn :)

hên xui đi :)

20. maymaymay

maymaymay Thành viên chính thức

Trứớc em có hay đi xem bói thầy bảo cắt duyên âm này nọ em cũng nghe theo nhưng em thấy chẳng có kết quả như mình mong muốn. Đâm ra giờ em k thích đi xem bói lắm. Em chỉ thích nghe kể thôi nên em vào đây hóng truyện các mẹ vậy :):):)