Tranh luận: Nên Hay Không Nên Yêu Và Lấy Người Đàn Ông Đã Qua Một Đời Vợ ????

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi thanhngocth, 24/2/2017.

1. hoadomy

hoadomy Bắt đầu tích cực

ế = làm một mình, tự mình hưởng hết. lấy chồng không ra gì = làm một mình cho thằng khác hưởng. Chị em nên nhớ như vậy nhé các chị em.

Đang tải...

2. hoadomy

hoadomy Bắt đầu tích cực

ngày xưa chị chọn người yêu thế này: đẹp giai, nhà giàu, bố mẹ phúc hậu và yêu thương con cái, học thức, chăm việc nhà, làm tình giỏi. Thế nhưng qua mấy bạn trai rồi mới chọn được 1 người. Căn bản là các yếu tố trên thôi chưa đủ. Bố mẹ hoặc người nào trong gia đình mà ghét chị, gây sự với chị, là chị cho...đi luôn, tránh đau đầu sau này. Đàn bà biết giá trị của mình luôn luôn là người đàn bà đẹp vĩnh cửu. Thật đó.

3. rongvang1505

rongvang1505 Thành viên rất tích cực

Hai trường hợp này hóc búa thật. Nhưng nó vận vào cái duyên yêu rồi thì biết làm thế nào. chứ còn bọn không vấp phải như bọn mình chắc không bao giờ chị em nhỉ. Hai trường hợp trên đều phải xem xét thật kỹ lưỡng, nhất là người ly dị vợ và có cậu con trai kia.

4. SUSUROSE

SUSUROSE Thành viên rất tích cực

tình yêu nên cần lý trí nữa ,lấy 1 người đã có có đời vợ thì bạn xđ tâm lý sẽ có rất nhiều ckn sẽ xảy ra đó ạ. tốt nhất nên theo dõi 1 tgian xem ng đàn ông đó có thay đổi ,cố gắng phấn đấu cho tương lai hay k thì hãy quyết định.