Vào Hè Rồi Mình Có Nguồn Hàng Chất Lượng , Giá Hợp Lý ---ai Hợp Tác Không Nào

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Nguyên tú 89, 20/3/2017.

1. Nguyên tú 89

Nguyên tú 89 BỘT SẮN DÂY NGUYÊN TÚ

CHÀO CÁC BẠN HÈ SẮP TỚI RỒI , VÀ BẠN ĐANG MUỐN TÌM SẢN PHẨM KINH DOANH TỐT NHIỀU NGƯỜI CÓ NHU CẦU
    Mình trực tiếp sản xuất bột sắn dây , số lượng lớn bao bì cũng tạm được chất lương không đến nỗi .Và vì bên minh sản xuất số lượng lớn và có máy móc dụng cụ nên giá thành không hề cao như 1 số nơi làm nhỏ lẻ .Làm nhỏ lẻ ngay từ khâu thu mua củ , nếu mua ít 1 vài tạ giá cũng đã cao hơn nhiều so với mua số lượng 4-5 tấn 1 lần .Chưa kể không có dụng cụ , đò nghề sản xuất làm chất lượng sản phẩm không cao , hình thức không đẹp mà giá thành lại cao lên
    Mình đăng tin này với mong muốn bạn nào hữu duyên cảm thấy có thể hợp tác thì 2 bên cùng trao đổi thêm .Bên minh sẽ cung cấp cho bạn phương pháp nhận biết bột thật , giả , trộn 1 cách chính xác 100% , vô cùng thuyết phục mà rất ít nơi sản xuất có thể nói chính xác cho bạn biết .Minh thấy nhiều bạn mua bộ sắn dây về buôn hay hỏi ''thế nhà bạn làm à , cho vào xem quy trình sản xuất hợp về sinh ko nguyên chất không ''.Đúng là quy trình sản xuất sạch sẽ hợp vệ sinh thì tốt thật nhưng không phải là tất cả khi mà kiến thức , mẹo nhỏ để phân biệt hàng thật giả trộn 1 cách chính xác 100%
    bên mình sẽ cung cấp cho bạn quy trình sản xuất , cách thức nhận biết bột thật giả băng hình ảnh video cực kỳ thuyết phục chứ không chỉ nói chung chung như trên mạng nói ''bột thật mùi thơm , sắc cạnh , hòa lên sẽ tan '' nói thật là bột giả cũng có những đắc điểm y như vậy
    Gửi các bạn 1 số hinh ảnh vi deo về cách phân biệt thật giả và quy trinh sản xuất bên minh
    các bạn có thể ghé qua web của mình để biết thêm chi tiết http://botsanday89.com/
    Nếu bạn nào tìm hiểu và cảm thấy có hứng thú với sản phâm của minh muốn hợp tác thì mình sẵn sàng gửi 1 túi bột sắn dây nguyên chất 100% cho bạn dùng thử và 1 chút bột giả để cho bạn so sánh
    RẤT MONG ĐƯỢC HỢP TÁC VỚI CÁC BẠN , ĐEM SẢN PHẨM CHẤT LƯỢNG TỚI NGƯỜI TIÊU DUNG
    HÀNG ĐẸP , CHẤT LƯỢNG , GIÁ TỐT ---BÁN CHẮC CHẮN SẼ LÃI NHÉ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nguyên tú 89