Da Mặt Em Nhiều Mụn Và Vết Thâm, Tinh Chất Vàng 24k Edally Có Cứu Chữa Được Không?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi saobangkiuc, 10/3/2017.

1. saobangkiuc

saobangkiuc Thành viên chính thức

Da em bị tình trạng như hình, nhiều mụn, vết thâm, lỗ chân lông to, da tối màu, lại có thêm vài cái sẹo rỗ, liệu tinh chất vàng 24k Edally có cứu chữa được em không các mẹ, Xin đừng bơ em.
    [​IMG] [​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi saobangkiuc
    Đang tải...

2. oanhvang94

oanhvang94 Công chúa adiana

mình trước đây củng nhiều lắm nhưng rồi củng kệ dần nó hết chứ càng nặn lại càng nhiều

3. Takecareyourskin

Takecareyourskin Thành viên mới

Chào chị.
    Em đang cung cấp liệu trình điều trị Mụn-Nám Bạch Hồng Đơn ạ. Bạch Hồng Đơn được chiết xuất từ các loại thảo mộc thiên nhiên, có tác dụng điều trị các loại mụn, nám, hết thâm, mờ sẹo, se khít lỗ chân lông. Vì là sản phẩm từ thiên nhiên nên rất an toàn khi điều trị.
    Mặt chị sử dụng khoảng 3 bộ là sạch mụn, hết thâm thôi ạ. :)
    Chị xem thêm hiệu quả của BHD tại Fb em nha: https://www.facebook.com/thienthanh1995

4. Thúy Như

Thúy Như Thành viên tập sự

Chị ơi, mụn viêm là mụn mủ, mụn bọc còn mụn không viêm là mụn đầu đen, đầu trắng, mụn cám. Mụn không viêm chị còn sử dụng được mỹ phẩm chứ mụn viêm là tuyệt đối không dùng luôn nha chị . Em có biết 1 phương pháp hỗ trợ mụn rất tốt nhờ việc bổ sung dinh dưỡng . Chị quan tâm nt em em mách cho ạ. sđt em: 0126.979.4515.

5. Mama cu Ty

Mama cu Ty Thành viên tập sự

Tinh chất vàng 24k thì e nghe rồi mà cái tên này lạ quá chị ơi. Của nước nào v chị. Trước em cũng bị như chị vậy, mụn thâm mặt càng kinh dị hơn nữa, do em xài trúng kem trộn mà không biết. Từ ngày e biết cách chăm sóc da thì mặt đã đỡ bớt rồi. Mụn của chị chụp không rõ không biết chị có bị mụn ẩn dưới da không, ( tức mụn sờ tay lên thì thấy cộm cộm ý, mặt dù nhìn trên bề mặt thì không thấy). Nếu có chị phải cho nó lên hết, tiêu cồi mụn thì mới trị dứt điểm được chị, còn bôi bề mặt ngoài thì không khỏi được đâu.
    Cách của em là làm sạch da trước rồi muốn bôi gì bôi. Nếu da không sạch thì bôi nó không hấp thụ được thậm chí còn bị nặng hơn do bí bách.
    1. Chị nhớ tẩy trang sạch sẽ, mặc dù có make up hay không cũng tayartrang tại ngoài đường giờ bụi bặm ô nhiễm, rửa mặt thôi k sạch được.
    2. Để da dịu thì c dùng nước muối sinh lý để lau mặt, sát khuẩn rất tốt,cái này là bs da liễu bày em đó.
    Sau đó chị chăm sóc da các bước tiếp theo