Toàn quốc: Chả Cá Không Phụ Gia; Thịt Chưng Mắm Tép Ba Làng; Xúc Xích Lợn Sạch, Ruốc Tôm: 0912274257

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi binhimbop, 27/3/2017.

1. binhimbop

binhimbop Bắt đầu tích cực

Các mẹ ơi, xuất phát từ việc đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình và người thân, nên mình rất quan tâm đến nguồn thực phẩm sạch, an toàn, không chất phụ gia. Mặc dù là một giảng viên của một trường đại học, nhưng mình rất đam mê nội trợ, nấu nướng. Lúc đầu mình chỉ làm để biếu và tặng bạn bè, người thân và đồng nghiệp cùng trường. Nhưng ăn một vài lần ai cũng khen ngon và tuyệt đối tin tưởng và yên tâm về chất lượng nên mọi người muốn đặt ăn lâu dài. Vì ai cũng bảo nếu lấy tiền lần sau mới lấy, được vào nhiều ngại lắm. Mình cũng thấy vui vui và có động lực.... Thế nên trở thành cô chuyên bán đồ thực phẩm handmade. Rất nhiều bố, mẹ ở trường mình và bạn bè người quen ủng hộ. Với quan điểm không đặt lợi nhuận lên hàng đầu mà mong muốn được đem đến những thực phẩm an toàn sức khỏe cho tất cả mọi người. Hiện nay mình có các món mình tự làm, giá cả rất hợp lý. Rất mong các mẹ nhiệt tình ủng hộ vì sức khỏe cho người thân yêu nhất của mình nhé: mình có các món sau:
    Các nguyên liệu mình sử dụng là cá đầm tự nhiên, không cám con cò trên quê mình ở Yên Bái. Thịt lợn sạch mẹ mình và người quen nuôi cám nấu từ nước rác, rau và chuối
    1. Chả cá rô phi, trắm: 160k/ 1 kg
    2. Thịt chưng mắm tép: 90k/lọ 0.3 lạng, 150k/ lọ 0.5 lạng
    3. Xúc xích lợn sạch, không phụ gia, không phẩm màu: 170k/1kg
    4. Ruốc tôm: làm từ thịt thăn và tôm nõn: 100k/ lọ: 3 lạng
    5. Ngoài ra mình có món khoai lang kén: 25k/ hộp

Xem thêm các chủ đề tạo bởi binhimbop
  2. monmon449

monmon449 Thành viên chính thức

Nghe tên là thấy hấp dẫn rồi 3D1%0313D1%031

binhimbop thích bài này.
  3. binhimbop

binhimbop Bắt đầu tích cực